Q.1 Lần đầu ghé Queen trong chiều mưa cùng với bé 25 quá ưng ý...

Lượt xem: 2,086

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,187
Hang Thỏ
64 ₿
Một buổi chiều mưa to gió lớn. Đang uống lon Sting tím thì cũng là lúc mình nghĩ đến Queen.
Mà mưa to gió lớn quá thì làm sao mà phi qua Queen đc, nên mình đành đợi mưa nhỏ tý rồi phi qua. Phi qua trong mưa... ôi thật là cảm giác.
Khi đến nơi mình chạy thẳng vô trong luôn. Thì cảm giác đầu tiên của mình tại Queen đó là... Lạnh... Được anh giữ xe hướng dẫn lên lầu.
Khi bước lên lầu thấy 1 bé chạy lung tung. Thì Nghe thiên hạ các hữu anh em đồn thì đây là bé Ốc.
Về phần tiếp đón mình cho qua. Kế đến bé Ốc giới thiệu các loại vé. Ý định đầu tiên của mình đến Queen là chọn loại vé 1tr5 vì có phần chọn KTV trực tiếp trên phòng. Nhưng khi tới Queen rồi mình nghĩ lại. Hok lẽ lên phòng các bé đứng cho mình chọn như vậy có phải là kỳ quá hok. Mình hok phải tiếc vài trăm mà làm như vậy thì các bé ko còn là các bé nữa. Nên thôi chọn vé 1tr2 thà xem hình Ipad chứ hok thêm vài trăm để chọn trực tiếp. Rồi bé Ốc lấy Ipad cho mình xem các bé. Lướt vài bé thì bé đầu tiên mình xem là bé 25. Dáng ốm ốm nên chọn bé 25 luôn. Và anh phục vụ dẫn lên phòng. Hỏi mình có xông hơi hay hok. Và mình thì hok xông hơi.
Bước vô phòng thì phòng hơi mờ mờ ảo ảo. Nếu phòng chơi theo đèn giả trần thì mình nghĩ phòng sẽ ấn tượng hơn. Ngồi chờ tầm 2p thì bé gõ cửa bước vào. Bé cười chào mình. Thì “ Trời ơi trơi huyền Trời” dáng người mình dây đúng với mình thích. ( cái này là mình thích vóc dáng của bé, các hữu sao thì mình ko bít vì mỗi ng mỗi khác) đã ấn tượng cái nhìn đầu tiên rồi cảm giác tươi cả lên.
Bé nói chuyện vui vẻ, cũng chịu 8 chuyện lắm, nhưng vui. Bé pha nước rồi dìu mình tắm. Phần này ok hết.
( những cái chi tiết về massage mệt mình cho qua )
Massage mệt lần 1 xong. Bé rửa lại cho mình rồi bé kêu mình sang giường nằm sắp lại để bé đấm bóp. Mình thì hok đấm bóp. Bởi mình thì bình thường đấm bóp hay hok thì cũng vậy. Sợ bé mệt thêm. Nên sang ghế ngồi nhâm nhi vài điếu thuốc. Bé tiến tới gần mình ngồi sát bên dựa vào lòng mình. Mình thấy vậy liền ôm bé ngay. “ Ôi cảm giác này diễn tả sao taaaa” mình và bé cùng 8 chuyện trăng sao trên trời dù trời đang mưa. Còn nửa tiếng nữa hết suất. Massage mệt lần 2.
Lần 2 xong bé cũng rửa kỹ lại cho mình. ( gộp lại là cộng cộng cộng lun)
Nói chung bé rất ok, vui vẻ, nhiệt tình có nhìu điểm cộng. Có thể lần đầu gặp bé mà gặp phải dáng vóc mình thích nữa thì tất cả chỉ buông theo cảm xúc và cảm giác thoải mái.
Bước xuống phòng lại gặp bé Ốc nữa. Cũng chạy lung tung. Uống 1 ly trà nóng cho ấm rồi về.
Vé 1200 còn 840k ( camapro)
Tip: 1200
Phục vụ: 60k
Gữi bé Ốc 100k tiền trà
Anh giữ xe 50k
Tổng: 2.250k

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,187
Hang Thỏ
64 ₿
Người đọc bài còn thức muộn hơn:haha:. Ủa mà làm sao nick e đc tham mưu trinh thám vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
:baffle::confuse: THIỆT HÔNG DZẬY !? ĐỪNG CÓ MÀ GẠT NEWBIE ĂN TÀU HỦ ÁH =))
anh cũng muốn nick mình có Danh Hiệu Tham Mưu mà nào có được đâu nè... XÍ!!

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
  • Angry

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Biết thế nào T cũng thả emoticon :angry: mà =)) Cho nên anh đã thủ sẳn bó hoa hồng đầy gai nhọn hoắc để dỗ dành nè ☺☺

• Angry
  • Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Mr Mìn

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿