Thủ Đức Lần đầu ghé thăm Anh Thơ gặp bé 28.

Lượt xem: 866

Tây-Môn-Khánh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/11/19
Chủ đề
6
34
17
0 ₿
Xin chào các bác đồng dâm , cũng đã lâu lắm rồi mới quay lại diễn đàn và viết review , hôm nay chẳng là mấy anh em nhậu mừng đại lễ, trời nóng uống bia cho mát mà sao vẫn nóng trong người , nên quyết định ghé thăm Anh Thơ với cái code giảm 50% giá vé.
Tới nơi đã là 4h chiều , đi vào gặp ngay chị chủ ra tiếp đón , sau khi được tư vấn 1 hồi về các gói và dịch vụ , quyết định chọn gói On 2 và bé 28 để trải nghiệm.
Sau khi được dẫn lên phòng , cảm quan sơ bộ CSVC ổn với tầm giá , phòng xông hơi nóng nhanh , sau khi xông được 10p do nóng quá nên em phải đi ra , bé 28 đã vào phòng từ lúc nào không hay, bé cao khoảng 1m55 , mặt mũi sáng , giọng nói nhỏ nhẹ , dễ thương, hỏi ra thì biết bé sinh năm 2k xuất xứ Vĩnh Long , bé dìu vào bồn tắm , trong lúc tắm thì em cũng tranh thủ hôn hít bú mớm , bé rất hợp tác và thích được kích thích , nên hầu như mang tiếng gọi là tắm chứ có tắm được đâu, 2 đứa hì hục trong bồn tắm nhưng thằng nhỏ không chịu ra , thế là đành lôi lên giường quất tiếp , thế là bắt đầu màn 1 với 30p trong tư thế 69 , gu bé thích được yêu chiều nên là quấn lắm các bác ạ , 80% là BJ lút cán luôn ,em sướng quá nên CIA tung tóe, công nhận khó thở vì bị úp sò kẹp cứng không thở nổi.
Sau màn 1 , bé mát xa khỏe và đi thái từ trên xuống dưới bằng ngực , khá là ổn áp , sau đó bé nằm lên ngực em 2 đứa tâm sự , sau khi hồi phục sức , bé ngỏ ý làm lần 2 đi anh , thế là lại diễn ra như màn 1 , nói thật với các bác , kỹ thuật của bé về chuyện làm tình rất ổn , về điểm này giống y như là người yêu á , sau 30p em đầu hàng với màn CIA lần 2.
Kết thúc lần 2 , bé xoa bóp đầu nhẹ nhàng , nói chuyện vui vẻ , sau đó ra tắm lại cho sạch rồi ra về , hứa sẽ gặp lại 1 ngày không xa.
Cơ sở qua 120p mua vé rồi , nhưng ko gọi , để cho khách thoải mái hơn khi thư giãn , lúc em đi ra là lố 30p rồi , điểm cộng lớn cho cơ sở.
Đánh giá chung : bé 28 , sinh năm 2k , cao tầm 1m55 , gu như người yêu , chiều chuộng hết nấc.
Face : dễ thương , tươi cười , dâm ngầm.
V1 : hệ Cam ,vừa tay , đầu ti nhỏ , hồng (hỏi ra mới biết nhà em nó có vườn Cam ở Vĩnh Long ):D
V2 : gọn gàng , không phải dạng gymer.
V3: mẩy , vỗ sướng , mịn màng
V4: lênh láng , thích được vét máng , cắt tỉa gọn , nhỏ , hồng.
Tổng thiệt hại : Tic 400 đã giảm 50% , Tip 800 ,
Cảm ơn các bác đã xem tin .
Chào Thân Ái Và Quyết Thắng.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Tây-Môn-Khánh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/11/19
Chủ đề
6
34
17
0 ₿
Đi đi bác , tạng 28 khác hẳn với 02 á bác , nhỏ nhắn , chiều chuộng , càng làm càng hăng á bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy