Điệp Vụ Gò Vấp Lần đầu ghé thăm Cô bé 20 Hera

Lượt xem: 1,249

tieutuvodanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/3/18
Chủ đề
12
46
26
29
0 ₿
Lâu quá rồi chẳng đi ms, lâu quá, ... cũng chẳng nhớ là từ bao giờ nữa. Hôm qua nhân một ngày không trăng không sao lại nổi hứng đi ms, một phần cũng vì mấy nay nắng mưa thất thường quá nên mệt ah. Thế là cầm con Ip7 lên diễn đàn inbox cho bác 6 hy vọng kiếm được một điệp vụ bên Gv. Và quả thật trời không phụ lòng người, mới ngồi cafe được 10p check lại thì thấy bác 6 đã rep tin nhắn. Thế là an tâm ngồi nhâm nhi ly cafe đợi đến giờ ghé Hera.
Tranh thủ ngồi cafe ngó nghiêng xíu bên Hera thì thấy ngay Topic KTV tháng 6... ngon lành quá. Dạo vài vòng lên xuống thì chấm được bé 20 tươi nhất trong đó. Ngó nghiên xong một hồi thì cũng xách con chiến mã qua ngay kẻo trễ.
Sau một hồi mò mẫm thì cũng tới được Hera, chắc do dạo này có tuổi rồi nên mò đường lâu quá. Không biết lát nữa vào phòng có mò được gì không thôi kkk.
Dù cho chạy con chiến mã già, cọc cạch theo năm tháng nhưng khi bước vào đến Hera thì vẫn được tiếp đón rất niềm nở. Mới đá chống xuống đã có người ra xoay xe vào trong liền chớ không để bàn dân thiên hạ dòm. Điểm cộng đầu tiên cho Hera luôn. Sau một hồi tư vấn tận tình thì mình cũng chọn được vé ưng ý và lên phòng. Ah còn cái nữa là khi đến nơi còn mỗi bé 20 đang trống, heheheh. Nãy mình không có book trước mà vào còn mỗi số 20. Có lẽ nào "Hữu duyên thiên lý" không ha? :))))
Bước lên phòng cảm giác đầu tiên là đẹp. Hay do đã lâu quá rồi mình không đi ms nên không update kịp tình hình hiện tại ấy nhở. :D Phòng ốc đẹp, thơm tho sạch sẽ và thích nhất vẫn là cái bồn ngâm. Bồn này vào thì thoải mái luôn, 2 em vào một lúc cũng oke luôn ha. kkk. Vào phòng xông hơi tầm 10p thì mình cũng ra. Ra vì thấy bóng dáng em thấp thoáng bên ngoài nên háo hức á chớ. Thực ra là vẫn muốn xông thêm xíu nữa nhưng lý trí chẳng cản được con trym. :v
Ra ngoài thì đập ngay vào mắt là một bé tròn trịa, hehehe. Đúng gu mình là chupy xíu nha. Trước khi lên phòng a quản lý cũng có giới thiệu trước là bé có da có thịt nên háo hức sẵn rồi. Mấy bác nghe kỹ nha là chuppy xíu chứ không phải mặp nha, mặp là mình chạy luôn á.
Face bé tự nhiên, không phải đẹp nghiêng nước nghiêng thùng nhưng teen lắm. Hỏi ra mới biết bé chưa 20 nữa. Mình cho được 7đ ha
Vòng 1 to tự nhiên, em sử dụng triệt để lợi thế của mình để thư giãn cho khách luôn. Từ trong bồn tắm cho đến lúc lên giường, em luôn biết cách tận dụng V1 của mình khéo léo. Với mình thì v1 của em mình chấm 8đ. Em biết cách ép chặt lại tạo cảm giác ngột ngạt và một chút ướt át khoái cảm vô cùng.
Vòng 2 chuppy, hợp với dáng em
Vòng 3 lúc cao trào vỗ vào nghe bách bách rất là khoái nha. Nghe nói em đang tập gym cho vòng 3 săn lại nữa, được vậy thì còn ngon nữa luôn ah. V3 của em mà săn lại chút thì cho em 9đ luôn á.
Vòng 4 của gái teen, hihihi
Thực sự là một buổi tối vui vẻ. Em tắm táp cho mình xong thư giãn luôn từ bồn tắm lên đến giường. Hôm qua mệt trong người nên hơi khó ra thật. Nhưng em vẫn làm miệt mài lắm, làm xong trong bồn đưa mình lên giường làm tiếp mà vẫn không than vãn một câu nào. Đến lúc mình out rồi nhìn lại thấy em mồ hôi mồ kê nhễ nhại mà thương quá. Còn dư hơn 30p em vẫn nằm lại ôm mình rồi ms đầu đến hết giờ mới thôi. Về thái độ phục vụ với mình như vậy thì mình cho 10đ nhé.
Đối với những người làm dịch vụ thì thái độ rất quan trọng. Mình rất thích điều này ở Hera, thích từ những bạn phục vụ cho đến KTV, thích từ lúc mình bước vào cho đến lúc mình ra về. Nếu cứ giữ vững được thế này kiểu gì cũng đông khách thôi hà. Chúc cơ sở đông khách nhé.
Tip: LAK tài trợ
Tip = Tic
Chúc cả nhà một buổi tối vui vẻ nhá.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Kandaichi

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,061
547
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Thay mặt bé A20 cảm ơn a zai bài rv chân tình ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và sớm quay lại gặp bé a nha

• Like
Điểm cảm xúc: tieutuvodanh