Cần Thơ Lần đầu ghé Thẩm Cung

Lượt xem: 1,627

Phát 92

Bé Tập Massage
Reaction score
22
Đánh giá chung. Csvc ok. Có phòng có xông khô có phòng không. Vé nhiều loại mình lấy vé 500 và kêu được 2 bé. Lần đầu đi cũng lâu nên không nhớ số hay tên gì cả. Chỉ nhớ 2 em 1 trẻ chắc cở 18 tuổi vú to săn chắc hồng hào đã cực nói chuyện đã cực chất giọng đúng gu của mình mà tính tình thì như kiểu nhí nhảnh phê cực. 1 em thì 24 tuổi vú to mặt đẹp dáng khá chuẩn mặt buồn hiền dịu 2 bé 2 cá tính. Vào thì như thường lệ mình đi xông hơi đợi mấy em nó vào. Vào đc tầm 5p thì 2 em bước vào. Và mình lú đầu ra 2 em lau mồ hôi và kè luôn mình đi tắm. Phần khỏe thì tạm ổn. Phần mệt thì 1 em trên 1 em dưới nói chung cũng không có gì đặc biệt. Nếu cho mình chọn lại mình thà đi 1 em cho dể làm ăn. Đánh giá chung 2 em nó face 8/10, vòng 1 9/10, eo thon gọn, vòng 3 nãy nở, vòng 4 gọn gàng thơm tho. Thiệt hại tic 500, tip 500 mõi em.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Garryyau Garryyau:
    Hic
  • Garryyau Garryyau:
    May có y tế đầy đủ anh ấy đã tỉnh lại
  • Collina Collina:
    Chúc mừng Eriksen đã tỉnh lại và sức khỏe ổn định
  • LenhHoXung LenhHoXung:
    hên quá anh ấy đã sống lại
  • OKLAA OKLAA:
    Thêm 14 ngày nữa nha kkkk
  • Sontung Sontung:
    Tây Ban Nha 2-1 Thụy Điển
  • T thichduthu79:
    Có bác nào ở quảng ngãi k ạ??? Về đây k biết chỗ nào msg ok
  • H huyyyy:
    ở đây có bác nào đi massage về bị bệnh k ạ?
  • S sisoko:
    huyyyy nói:
    có nhé bác . Đi nhiều bị bệnh đau lưng đó
  • nhimxu nhimxu:
    huyyyy nói:
    bị ghiền đó
  • Garryyau Garryyau:
    Yêu em 0 bít để đâu, để trong nòng súng lâu lâu a bóp cò
  • messibopcu messibopcu:
    có khi có bệnh tương tư á nha
  • G Great89:
    Ae có ai đi massage tại ks ko
  • Anh Lếu Lều Anh Lếu Lều:
    Dịch này ko biết có anh em nào biết kèo massage tại khách sạn thơm thơm ko nhỉ!?
  • M Meomeo12:
    Cbo mình hỏi ở quận 9 đỗ xuân hợp có chỗ nào massa hay là htgd không ạ ? Chứ chiều đi vòng vòng không thấy cái nào
  • C Chichdao123:
    @Great89, có k bác ơi
  • G Great89:
    Có bác, dưới q12 lận
  • G Great89:
    Mà đi cũng sợ thấy mồ, xui xui đi cách li là ăn cám
  • KuUt KuUt:
    Còn chỗ nào hớt tóc gội đầu ko các bác.......... chớ tóc dài quá rồi
  • M Mai Minh Tien:
    Ở HN chỗ nào mở massage đợt dịch này không các bác? hay phải đợi chứ nứng lắm rồi
  • Collina Collina:
    một tỉ số khó tin với những chú lính chì
  • joojaanee joojaanee:
    Đệ mới chân ướt chân ráo vô chốn này nên mạn phép hỏi mấy huynh cách đăng bài để hỏi xin mọi người kinh nghiệm với. Đa tạ mấy huynh!
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Bạn vào box cần đăng bài, sau đó ấn nút đăng chủ đề nhé
  • joojaanee joojaanee:
    Lục A Ka nói:
    Bạn vào box cần đăng bài, sau đó ấn nút đăng chủ đề nhé
  • joojaanee joojaanee:
    Mình bấm nút đó thì hiện là "bạn cần 20 bài viết để có thể tạo chủ đề", làm sao h bây h đây ad?

emhamvui

Luyện Khí Massage
    Reaction score
    71
    cho mình cái địa chỉ nha bạn. Dưới CT còn mở cửa matxa hả bạn? Trên đây treo chim rùi. đang bí bách quá

Phát 92

Bé Tập Massage
    Reaction score
    22
    cho mình cái địa chỉ nha bạn. Dưới CT còn mở cửa matxa hả bạn? Trên đây treo chim rùi. đang bí bách quá
    Đâu có bác. Đóng cửa hết rồi. Mình kể lại cho anh em tham khảo. Nào có dịp thì có cái lựa chọn. Bác lên google tên ra nhe.

Steven_Won

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    Đánh giá chung. Csvc ok. Có phòng có xông khô có phòng không. Vé nhiều loại mình lấy vé 500 và kêu được 2 bé. Lần đầu đi cũng lâu nên không nhớ số hay tên gì cả. Chỉ nhớ 2 em 1 trẻ chắc cở 18 tuổi vú to săn chắc hồng hào đã cực nói chuyện đã cực chất giọng đúng gu của mình mà tính tình thì như kiểu nhí nhảnh phê cực. 1 em thì 24 tuổi vú to mặt đẹp dáng khá chuẩn mặt buồn hiền dịu 2 bé 2 cá tính. Vào thì như thường lệ mình đi xông hơi đợi mấy em nó vào. Vào đc tầm 5p thì 2 em bước vào. Và mình lú đầu ra 2 em lau mồ hôi và kè luôn mình đi tắm. Phần khỏe thì tạm ổn. Phần mệt thì 1 em trên 1 em dưới nói chung cũng không có gì đặc biệt. Nếu cho mình chọn lại mình thà đi 1 em cho dể làm ăn. Đánh giá chung 2 em nó face 8/10, vòng 1 9/10, eo thon gọn, vòng 3 nãy nở, vòng 4 gọn gàng thơm tho. Thiệt hại tic 500, tip 500 mõi em.
    Theo nhận định chung thì khi đi 2 e thì khó mà thoải mái dc. Nhưng dù sao cũng chúc bác ngon cơm

xpress

Sư Huynh Massage
    Reaction score
    132
    Ngon vậy, 1 vé 500 mà kêu được cả 2 ktv B44