Cần Thơ Lần đầu ghé Thẩm Cung

Lượt xem: 2,293

Phát 92

Bé Tập Massage
Reaction score
23
Đánh giá chung. Csvc ok. Có phòng có xông khô có phòng không. Vé nhiều loại mình lấy vé 500 và kêu được 2 bé. Lần đầu đi cũng lâu nên không nhớ số hay tên gì cả. Chỉ nhớ 2 em 1 trẻ chắc cở 18 tuổi vú to săn chắc hồng hào đã cực nói chuyện đã cực chất giọng đúng gu của mình mà tính tình thì như kiểu nhí nhảnh phê cực. 1 em thì 24 tuổi vú to mặt đẹp dáng khá chuẩn mặt buồn hiền dịu 2 bé 2 cá tính. Vào thì như thường lệ mình đi xông hơi đợi mấy em nó vào. Vào đc tầm 5p thì 2 em bước vào. Và mình lú đầu ra 2 em lau mồ hôi và kè luôn mình đi tắm. Phần khỏe thì tạm ổn. Phần mệt thì 1 em trên 1 em dưới nói chung cũng không có gì đặc biệt. Nếu cho mình chọn lại mình thà đi 1 em cho dể làm ăn. Đánh giá chung 2 em nó face 8/10, vòng 1 9/10, eo thon gọn, vòng 3 nãy nở, vòng 4 gọn gàng thơm tho. Thiệt hại tic 500, tip 500 mõi em.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • L Lưu Bá Ôn:
    @Người phán sữ, vây ông cho tôi số điện thoại để tiên liên lạc mình chờ đó
  • Thích_Khám_Phá Thích_Khám_Phá:
    về khám phá Cần thơ thôi ae
  • CTxZone CTxZone:
    cần thơ ổn ko bé :))
  • M minhkhoi93:
    Có mấy em ưng (qua hình) mà giá chát quá :))
  • M minhkhoi93:
    thôi tốt nhất cừ chờ Cẩm Thy mở cửa
  • trum_dut_dit trum_dut_dit:
    hello all :)
  • S stboy:
    bé có sdt ko?
  • MrxXx MrxXx:
    Thích_Khám_Phá nói:
    về khám phá Cần thơ thôi ae
    Cần Thơ có Dubai chuẩn bị khai trương thì phải
  • Ximendo Ximendo:
    có dubai cần thơ luôn hả.
  • CTxZone CTxZone:
    @Ximendo, có nha
  • Nettop Nettop:
    có chỗ mới cho anh em cần thơ rồi.
  • L Lưu Bá Ôn:
    Vậy cho mình đĩ với nha
  • Tan Loi71 Tan Loi71:
    thấy có cơ sở Dubai bên quận Ninh Kiều đẹp lắm. đợi ngày xuống chỉ thị gé chơi mới được
  • B Báo đen:
    Ae nào biết thông tin one spa ở đà nẵng không?
  • L Lưu Bá Ôn:
    Có a e nào đi dubai cần thơ chưa
  • CTxZone CTxZone:
    @Lưu Bá Ôn, đang dịch chưa có di chuyển đc chứ cũng muốn đến trải nghiệm lắm
    dubai Cần Thơ chuẩn bị khai trương các bác ạ
    mình đi ngang thấy hoành trán lắm
  • H Hieuxx:
    ghjkjffff
  • H Hieuxx:
    B03B11
    mình mún matxa tai nhà kv q7
  • Xuxuc Xuxuc:
    An toàn ko bác
  • D Davidd:
    mêlinh hà nội có ai ko
  • Troc Troc:
    Sàigòndạonàykocònchánthật
  • Better Better:
    qua tháng 10 chắc ổn lại. nhớ mấy ẽm quá chừng

emhamvui

Luyện Khí Massage
    Reaction score
    71
    cho mình cái địa chỉ nha bạn. Dưới CT còn mở cửa matxa hả bạn? Trên đây treo chim rùi. đang bí bách quá

Phát 92

Bé Tập Massage
    Reaction score
    23
    cho mình cái địa chỉ nha bạn. Dưới CT còn mở cửa matxa hả bạn? Trên đây treo chim rùi. đang bí bách quá
    Đâu có bác. Đóng cửa hết rồi. Mình kể lại cho anh em tham khảo. Nào có dịp thì có cái lựa chọn. Bác lên google tên ra nhe.

Steven_Won

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    Đánh giá chung. Csvc ok. Có phòng có xông khô có phòng không. Vé nhiều loại mình lấy vé 500 và kêu được 2 bé. Lần đầu đi cũng lâu nên không nhớ số hay tên gì cả. Chỉ nhớ 2 em 1 trẻ chắc cở 18 tuổi vú to săn chắc hồng hào đã cực nói chuyện đã cực chất giọng đúng gu của mình mà tính tình thì như kiểu nhí nhảnh phê cực. 1 em thì 24 tuổi vú to mặt đẹp dáng khá chuẩn mặt buồn hiền dịu 2 bé 2 cá tính. Vào thì như thường lệ mình đi xông hơi đợi mấy em nó vào. Vào đc tầm 5p thì 2 em bước vào. Và mình lú đầu ra 2 em lau mồ hôi và kè luôn mình đi tắm. Phần khỏe thì tạm ổn. Phần mệt thì 1 em trên 1 em dưới nói chung cũng không có gì đặc biệt. Nếu cho mình chọn lại mình thà đi 1 em cho dể làm ăn. Đánh giá chung 2 em nó face 8/10, vòng 1 9/10, eo thon gọn, vòng 3 nãy nở, vòng 4 gọn gàng thơm tho. Thiệt hại tic 500, tip 500 mõi em.
    Theo nhận định chung thì khi đi 2 e thì khó mà thoải mái dc. Nhưng dù sao cũng chúc bác ngon cơm

xpress

Sư Huynh Massage
    Reaction score
    132
    Ngon vậy, 1 vé 500 mà kêu được cả 2 ktv B44