Lần đầu Joko, khá hài lòng :))

Lượt xem: 17,954

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
14
183
133
thủ đức
0 ₿
à ha ráng nha, mấy ẽm bào cho ngáo người ra =))

• Haha
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

Blackpink2023

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/7/23
Chủ đề
0
68
21
Hà Nội
0 ₿
Xác nhận là có hj nha các bác. Không biết bác chủ thớt đi em nào chứ tui đi là có hj nha. Tiền tip có hj là bằng vé nha các bác. Tiếc là không có xông hơi...

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Nãy có đi ở bên Joko lần 2 về, có happy endding nha các bác, và ko có chuyện bo 200k là vào black list đâu. Để tôi review ở đây luôn.

Nay đi gói Thuỵ Điện ở phòng nhỏ 90’, hết 550k. Đấm day thì cũng tạm được, vẫn ko phê bằng Aroma. Khuyên các bác cứ Aroma mà phệt, dù có HE hay ko thì điện giật nhẹ nhàng vẫn thích hơn.

Bé làm cho tôi thì cũng thuộc dạng xinh và duyên, tuy nhiên nếu ko gặp em lần đầu thì em này ổn. Với lại trên đường lên thì thấy có bé kia, xinh vãi chưởng làm tôi bị tơ tưởng. Xin lỗi bé nhiều. Chính ra ko hẳn 100% đều xinh với trẻ đâu, cũng có bé hơi đứng tuổi, chắc nhân viên cũ. Nhưng may sao lần 2 đc bé này. Giá mà làm gói aroma thì cảm xúc chắc dễ chịu hơn.

Lúc đang lướt thì tôi có “Thái Thượng Hoàng” thì tôi bảo “thằng em anh hư nhỉ, giống thằng anh thế ko biết”. Trò chuyện 1 lúc thì bé bảo thằng anh thấy thư giãn chưa, muốn thằng em như thế ko. Tôi ok luôn. Cũng sờ qua loa bên ngoài rồi dẫn dắt khám phá vòng 1, ôi chu choa nó căng, nó cứng dã man, đúng kiểu hàng giữ gìn có khác. Bé cũng nhẹ nhàng nâng niu thằng em và bắt đầu liếm xung quanh đầu ti, bình thường các em mệt làm thì 15’ tôi mới out, còn bé này chắc cỡ 2,3 phút. Kỹ năng đỉnh, phần nữa hưng phấn cặp đào quá =)))

Kinh nghiệm rút ra cho các bác nếu muốn HE (cái này lúc đang lâng lâng nghĩ ra thôi, thành hay ko do duyên nữa nha)
- Nhất định chọn aroma, đừng đi cái Thuỵ Điển kia, mất cảm xúc lắm.
- Có hỏi thì bảo cũng hay hoặc thỉnh thoảng vào quán (lách nhẹ)
- Thái độ lịch sự, nhẹ nhàng và khéo dẫn dắt. Chứ khơi khơi thò tay vào quần hay chui vào áo bất ngờ thì cũng ko hay lắm.
- Đi phòng to cho thoải mái. Phòng nhỏ ở đây cũng vừa đủ nhưng cảm tưởng hơi bí (1 phần tôi cũng thích phòng to hơn).

Lần này all 1 củ, vé 550, tip 450k. Nhất định sẽ ghé nữa nhưng lâu lâu thôi, đi nhiều cũng chai cảm xúc.

• Like

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Vụ lễ tân tôi vẫn thấy bình thường, ko có gì để phàn nàn, trừ việc ngồi dưới hơi nhanh. Nên để khách nghỉ ngơi 5,10’ thưởng thức ly trà xong rồi lên, hơi vội.

• Like

Jackyt27

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/7/23
Chủ đề
0
81
44
Longan
0 ₿
Vậy bác chưa bị chờ 30 40p rồi :)). Bác gặp bé thắt 2 bím tóc hay gì

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
ko bác, bé làm tôi xoã tóc, nói giọng miền Tây. Mà đến chờ tầm 5-10’ thì đc chứ chờ 30,40p gặp đc em siêu tuyển cũng đỡ bực, còn gặp em bình thường thì thêm bực. Cái này mình khéo đùa với lễ tân chắc ổn.

Jackyt27

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/7/23
Chủ đề
0
81
44
Longan
0 ₿
Có niềng răng đeo kính gì k bác, lể tân joko chứ auto nhạn rồi đợi thôi, gặp vài lần k đợt dc bỏ vè luôn mà.

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Vãi chưởng tốn 1 củ cho 1 lần vuốt

galardo

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/5/23
Chủ đề
0
65
32
Macao
0 ₿
cho hỏi các bác làm gì mà trong giờ làm việc cũng đi massage, mà còn đi hoài nữa

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Ko bác, bình thường thôi, ko niềng răng, đeo kính. Đc cái chủ động cới áo cho.

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Tôi có đi làm công ty đâu, tôi buôn ve chai. Đợt này hàng ế, đi nhiều giải khuây chút, với lại cũng đam mê môn này. Máu thì tuần 2,3 lần, còn ko thì tháng 1 vài lần.

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Tôi thu mua đầu tấn, có ngày ko đồng nào, có ngày vài triệu, có ngày vài chục triệu nên cũng thoải mái ăn chơi chút.

• Haha
Điểm cảm xúc: galardo

galardo

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/5/23
Chủ đề
0
65
32
Macao
0 ₿
bác số hưởng quá, tôi dân văn phòng nên lâu lâu mới đi, đi vé 380k, không tip =)))

sieumegai35

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/2/22
Chủ đề
0
57
18
0 ₿
Xin tên bé xinh đẹp của bro để trải nghiệm thử được hem ! Lâu rồi không ghé lại từ vụ lộ clip gì ấy .Lúc trước em hj cho tui kiểu làm lén lút cũng ko thoải mái gì ,lúc hj thì trùm khăn lên rồi hj nên cũng ko thoải mái bây giờ HE còn trùm kjăn không bro!