Lần đầu khai súng với số 09

Lượt xem: 1,230

Mập Ú U

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/5/19
Chủ đề
1
18
3
28
0 ₿
Trước tiên, mình xin cảm ơn bác @Lục A Ka đã tạo điều kiện cho mình lần đầu tiên biết tới điệp vụ này :D

Do lần đầu tiên nên cái gì nó cũng hơi ngại ngại 1 chút yociexp15 cũng ngu ngơ bước vào đưa tin nhắn của bác Lục cho mấy a ở quầy xem sao, check xong thì đợi tầm 5’ là có phòng, mà ở đây đang sửa chữa nên lên tận lầu 3-4 gì đó, cũng lần đầu nên vào xông hơi thử cảm giác như thế nào, công nhận xông xong nó tỉnh táo hẳn ra các bác ạ, xông dc tầm 5-7’ thì bé cũng bước vào, kêu bé nhưng có vẻ là lớn hơn mình yociexp41
Nhìn bé cũng có nét dễ thương, nhưng bé nên cười nhiều hơn, cười đẹp mà cứ nhìn ngầu ngầu thế nào ấy yociexp100 cũng lần đầu thoát y mà có phụ nữ đứng kế bên yociexp49 bé tắm mình kỹ từng ngóc ngách, nhất là thằng e của mình, lần đầu có người tắm cho thằng e nên nó cứ dậy chào chị hoài yociexp47 tắm xong thì mình được e dẫn ra ngoài lau khô để chuẩn bị màn mần thịt

Phần khỏe: lần đầu nên mình cũng k biết là như thế nào nhưng bé làm có lực từ đầu, lưng, tay, đùi, chân. Lâu lâu bé còn quan tâm hỏi han các kiểu sợ mình đau hoặc nhẹ quá

Phần Thái kết hợp mệt: lần đầu được cảm nhận 1 bầu ngực mềm và đầu ti săn được đi khắp người, bé đi chậm và phê yociexp30 lúc bé lật ngược mình lại thì cũng nhẹ nhàng đi ngực và bắt đầu lick ti, đá bi, lau cột, và r bé cũng từ từ ngậm sâu thằng e, do lần đầu nên cũng chỉ trụ được chưa tới 10’ là pháo hoa tung toé, tay mình thì chỉ kịp đụng tới v1 và v3 của bé, first blood nên chưa dám đụng gì nhiều yociexp15

SBD: 09
Face: 7₫ nhìn t

• Like
Điểm cảm xúc: Behai002 and FatBoy

Ninhtich333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/5/19
Chủ đề
0
26
4