lan dau lai vien dong vs em my so 79

Lượt xem: 1,723

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

quangst93

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/10/18
Chủ đề
1
2
0
30
0 ₿
chuyen la tui di dam cuới o sai gon ... rui may thang anh ru di mass vien dong o q1 ... nen tui di cho bjt ... vừa vào la tui lấy phòng vip di luc 2h chieu chu nhat nen cung vắng và ko đợi ... vừa vô phòng vip tui da thay sự sang trọng của nó bồn tắm riêng xông hoi xong khồ toilet deu rieng hét và phòng rat rong ... tui cho anh phuc vụ 100k kêu cho e nào xinh mặt face v1 to ... tui thay do xong hơi xong ... thấy e vừa vào phòng ( noi thiet vs moi nguoi trai tim tui nhu chét lặng ) e rất là xinh mũi cao mắt 2 mí làn da mịn nhu em bé đúng chất hot girl lun noi chung 1 chữ đẹp thui ... tui no nu cười thân thiện vs e ... xong rui e tắm cho tui 2 tui trò chuyện vs nhau rất vui em noi e tên my ở sadec 22t nha ( xong rui tui nhìn v1 cua e rất là căng tròn , v2 v3 dèu đep ) ... xong rui e massage cho tui ( noi thiet la e massage rất phê tui ko bjt thoi gian bao lau ma tai phong vip nên den 2h lặn - a e cu tu tu hưởng thụ - e ay mass rat dieu luyen nha moi nguoi thoai mai lắm ) --- xong rui dau cung vào đó tui nc e rat nhẹ nhàng và xin phép đàng hoàng co the chạm v1-v-e cua e dc ko ... e ok ... tui hoi co the kiss v1 ko ( luc dau e ko chiu nhung tui noi se tip them cho e nen chiu ) --- xong rui tui cởi áo e xuong tuột áo lót xuống ( v1 e ay rất dep nha moi nguoi ko to cung ko nhỏ vừa tay tui rất thơm ( mà e ay thơm sẳn rui ^_^) xong rui tui sờ v3 e ... tui vua bú bình vừa mò vo quần e ... tui ra trong sung sướng 1 buổi di sai gon that dang nhớ ( phong vip den 2h lặn nen a e co the o lai nam huong thu them ) ... e rất nhiet tinh va vui ve tui rat hài lòng ...
--- xin loi moi nguoi nha tui ko bjt ghi bài viét lắm nên các ban chiu khó đọc --
vé vip 750k
tip 1500k ( bt thi 500k ) ( tui tip them 1000k ) bởi e ay làm tui rat hai lòng nên tui cho thêm ( tuỳ theo kinh té moi nguoi nha ban tai mình có đièu kiện thi minh cho thui ) ( các ban xem xong thi cho qua nha )
tièn phuc vụ 100k
giu xe 20k
tong 2370k ^_^ ( tai tui thay tui rất hài lòng vs so tièn tui bỏ ra thui ) ( tuỳ moi nguoi nha ban ko phai minh khoe dau co sao noi vay ah ) ^^

quangst93

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/10/18
Chủ đề
1
2
0
30
0 ₿

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.