Q.1 Hẹn hò Lần đầu làm chuyện ấy

Lượt xem: 2,195

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Lời nói đầu tiên cho Mìn xin phép cảm ơn anh em đã bỏ thời gian cũng như công sức tham gia buổi OFFLINE 10 NĂM 1 CHẶNG ĐƯỜNG của diễn đàn , cảm ơn các cơ sở đã tài trợ cho diễn đàn để có thể có một buổi OFFLINE tốt đẹp , và không thể không nhắc tới công sức tâm huyết của anh em BQT cùng với các MOD , thời gian có thể trôi qua đi nhưng niềm vui và những khoảnh khắc đẹp ấy mãi sẽ được ghi lại bằng những hình ảnh đẹp của anh em khi tham gia OFFLINE của diễn đàn . Mìn cảm thấy may mắn và rất vui khi được tham gia cùng anh em cũng như được gặp anh em ở ngoài và giao lưu , điều ấy đã thể hiện được diễn đàn của chúng ta là diễn đàn lớn mạnh và một tập thể đoàn kết . Mìn hy vọng chúng ta sẽ nhau xây dựng diễn đàn ngày càng lớn mạnh , phát triển . Chúc tất cả anh em trong diễn đàn ngày càng có nhiều sức khỏe cũng như niềm vui trong cuộc sống .

Sau khoảng thời gian OFFLINE cùng với đó là tăng 2 kaorake cùng anh em thì sức khỏe một phần cũng khá là mệt mỏi , thế là trong khoảng thời gian ấy đi lội bộ thì Mìn có thấy một quán phở Bắc nằm trên đường 120 Lê Lai , bước vào quán phở là không gian rộng rãi , hương vị phở vô cùng đặc biệt . Thế là Mìn gọi một bát phở tái nam để coi thử nó xuất xắc như thế nào . Quả đúng là " danh bất hư truyền " nước dùng phở rất ngon , không quá nhiều gia vị nhưng lại vô cùng đặc biệt . Vừa ăn được 1 một chút thì gặp ngay anh @Huỳnh Tùng , cũng đang ngồi tại quán thế là lại được gặp zai đẹp lại được vừa ăn phở ngon , hạnh phúc ghê mà may mắn của Mìn là lại được anh @Huỳnh Tùng mời phở nữa , thay qua đây em cảm ơn anh , bát phở này rất đặc biệt ! Hy vọng lần sau khi lên Sài Gòn em sẽ có dịp gặp anh để trao tấm thân này =)) . Thế là dùng xong bát phở hương vị gia truyền Hà Nội thì Mìn đã càm thấy khỏe lại cũng như đầy sung sức hehe . Anh em nào có thích ăn phở hay muốn ăn phở có thể qua quán để biết được nó ngon như thế nào . Quán nằm trên đường 120 Lê Lai quán tên là " Phở Hà Nội gia truyền " .

Sau khi phục hồi lại năng lượng thế là cậu dưới biểu tình biểu sao lên Sài Gòn mà hổng đi massage , ở ha thằng nhỏ Mìn nói đúng thế là trong đêm khuya Mìn gọi ngay cho hotline Dubai và còn được số KTV 79 , thế là vội book luôn vì 19 gặp 79 kiểu gì chẳng song kiếm hợp bích :big-smile: . Tới nơi mới chợt nhận ra không còn gì trong tay code cũng không , thẻ quyền lực cũng hông có .... à mà không sao mình có CAMAPRO mà :sprite-58:thế là vội đưa cho anh lễ tân check rồi làm thủ tục để lên phòng sung sướng với người đẹp .

Phòng của Mìn là VIP 04 , CSVC thì khỏi bàn rồi vì đã có nhiều anh em đã rv về những bài trước , trong người vẫn còn hơi men thế là Mìn vội vào xông hơi để vừa khỏe lại vừa có sức . Phải nói cảm giác khi đang mệt mà vào phòng xông nó sướng lắm anh em ạ , giải tỏa khá nhiều mọi sự mệt mỏi cùa Mìn . Thế là đủ khỏe để chiến với em luôn kkk , sau 15 phút vào xông thì em cũng vào phòng , lần đầu gặp em khác hoàn toàn trong suy nghĩ cùa Mìn nhưng phải nói là em rất xinh , dễ thương , da trắng , nhưng chân chưa dài kkk , mà được cái này mất cái kia mà , nên hông quan trọng thế là em vội lại lau mồ hôi cho Mìn trong lúc xông hơi cũng như setup để chuẩn bị vào bơi với em .

Sau thời gian ngồi nói nói chuyên tâm sự chém gió trên trời dưới đất thì cũng vào bơi với em , em nhẹ nhàng tắm rửa cho Mìn em tắm cho Mìn khá kỹ và thơm tho , tới bước chăm sóc thằng bé Mìn em vội dùng cái lưỡi đưa đi đưa qua lại lỗ tai Mìn rồi đến 2 nắm vếu trông sướng dễ sợ , cái tay hư hỏng của Mìn cũng vội đưa lên sờ nhẹ vào 2 bánh bao của bé , phải nói nó là cặp bưởi đẹp , hồng hào sờ nhẹ thôi mà nó đã sướng tới vậy rồi , thế là sờ tới luôn bóp nhẹ thêm xíu nó lại sướng tiếp còn em thì làm việc của em đi lưỡi cũng như kích thích thằng em của Mìn đến một lúc phê pha Mìn nói em lên giường để hết sức chiến cùng nhau .

Massage khỏe : Em đẩm bóp , lấy túi đá , thảo dược nói chung là em làm đầy đủ không thiếu 1 bài gì cả phải nói rất tốt .
Massage mệt : Sau khi làm Mìn khỏe thì giờ đây cũng là lúc em ra tay làm cho Mìn mệt , em đổ dầu Nuru cùng với cặp buổi đó hòa quyện trên cơ thể của Mìn , em như là một người chơi trượt băng trượt trên cơ thể của Mìn cảm giác lạnh có , nhưng lại có phần nóng bỏng trên cắp zếu của em chỉ biết ngồi đó mà thưởng thụ thôi , sau cùng em kêu Mìn quay sang mà xử lý thằng nhóc , chơi tư thế 69 và đến một thời gian đẹp Mìn cũng out , mà hôm nay Mìn bắn có vẻ hơi nhiều hơn nên nếu em có đọc được thì " xít xoa cho Mìn nha :3 " , cả 2 cùng nhau trò chuyện một chút rồi cũng kết thúc một buổi tối tốt đẹp với nhau .

Tic : 1200 -> 1100k ( Code Camapro )
Tip : 1 chai 2 lít nước

Bouns anh lễ tân ly capuchino , bouns em Khang tô phở tái nạm ziên , cũng 1 tháng hông gặp mà em còn nhớ mình , cảm thấy rất vui ^^! còn hỏi sau lần này anh đến trễ vậy , uk anh đến trễ nên mới gặp em zai đó =)) , sau đó thì ngồi zưới sảnh nghỉ mệt và chuẩn bị đi tiếp tăng 4 ở phố Bùi Viện .
Bài viết cuối cùng đến đây cũng kết thúc , cảm ơn anh em đã dành thời gian ra để đọc bài viết của Mìn mọi đóng góp ý kiến Mìn xin chân thành cảm ơn .

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
thảo nào quay qua quay lại mất tích rồi =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Ồ, phở đồ lun. Like e

• Like

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, gặp được nàng ưng ý
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Ai dè quay qua quay lại ko thấy Mìn đâu,thấy có mỗi Phát đang chăm sóc vườn bưởi

• Haha

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Thịt bò ở dubai là từ lò này ra á e ... Làm tô nạm tiết trứng gà cho nhiều tiêu, nhiều hành, vắt miếng chanh zdo. Ờ thì diet luôn :sprite-138::sprite-138:

• Wow

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
chúc mừng em trai đã phê pha nha, được ăn phở lấy sức chinh chiến là quá đúng bài

• Love

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Dạ chuẩn anh ạ , nước phở đậm đà em thấy rất chất lượng nên hy vọng cô anh em trong diễn đàn có thể biết đến quán của cô .

biaodai

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/5/22
Chủ đề
0
77
27
0 ₿
đông vui quá không giao lưu ae hết được =))) tiếc ghê nơi

• Like

biaodai

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/5/22
Chủ đề
0
77
27
0 ₿
đi tăng 2 mà bác ấy ngồi sát bên nói t đau chân cũng tại m luôn , m đẩy t 3 phát kkk nghĩ lại lần đầu tiên em chưa quen biết ai hết mà vậy là vui lắm luôn ak bro

• Like
  • Angry
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
:sprite-138:anh @Giàhamzui thích người trẻ khỏe, ai ngờ khỏe quá sức, cuối cùng run chân kkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Giàhamzui