Điệp Vụ Cần Thơ Lần đầu làm điệp vụ

Lượt xem: 950

Sìng A Tồ

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
11
99
15
31
Cần Thơ
0 ₿
Hôm qua có chuyến công tác nhanh lên Cần Thơ còn dư giả tí thời gian nên ib cho @Lục A Ka xin làm điệp vụ 1 hôm, hên quá được bác tin tưởng trao code luôn. Đúng hẹn phi thẳng đến dubai tìm em 41 thấy mấy bác rv nhìu quá cũng tò mò, nhưng trong cái hên nó ló cái xui là bé kẹt khách mất nên em quay về với người cũ, khủng long 05.
CSVC vẫn như xưa, mọi thứ vẫn nguyên vẹn như ngày nào khác mỗi hình như bạn quản lý mới, locker mới nữa thì phải.
Lên phòng nằm dọc điện thoại tầm 10 phút thì bé bự vào, vẫn như ngày nào đô, to, nhưng…ngon :)) và vẫn là 05 với âm thanh luôn đi trước hình ảnh, chào hỏi, nói xàm, tấu hài, quăng miếng, punchline đỉnh kao.
Phần khoẻ bé làm lâu rồi nên khỏi bàn nha ae rất ổn áp, đi vé 2 tiếng mà bả massage với nói xàm hết 1h45p, nhưng 15 phút cuối thì ko làm mình thất vọng chút nào, nuru, kích thích từ trên tới dưới, tới thằng em thì từ từ chậm rãi tới cao trào lút cán, mà ngày càng dâm nha, hình ảnh âm thanh sống động, vỗ mông đổi thế các kiểu, tới out rồi vẫn chưa tha cho thằng em, nói chung là phê các bác ạ. :D
Xong. Tắm rửa, ôm hun tạm biệt chào nhau ra về thôi.
Tic: code điệp vụ
Tip: 900
Không quên cám ơn nhà tài trợ @Lục A Ka

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ, tuy nhiên lần sau nên chi tiết hơn về ngoại hình KTV, và các bước làm

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
511
289
Cần Thơ
0 ₿
Mấy bác tâng bốc dữ thế bé dâm ở dubai nhìu mà kím 41 nhìu thế bữa vô e nó bận suốt như 69 65 cũng rất dâm nhe thử đi rồi biết

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
Dạ Massage Dubai chúc mừng anh trai có buổi trải nghiệm ung ý cùng bé Năm nhà Dubai ạ. Dubai mong chờ anh trai lần sau đến trải nghiệm thêm nhiều bé cưng ở Dubai ạ. Dubai chúc anh buổi trưa vui vẻ ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Sìng A Tồ