Bình Tân LẦN ĐẦU MASSAGE SÀI GÒN VỚI DUBAI

Lượt xem: 886

Connor Bùi Trung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
2
88
25
0 ₿
Có dịp vào SG du lịch muốn thưởng thức món ngon trong đây sao nên lên mạng xem thử thấy anh em khen chổ này hơi nhiều cũng book grab ghé sang nhất là hôm qua thấy có người anh em nào viết về 58 tính ghé thử. Ai ngờ là bé nó nay không làm thôi thì mặc cho số phận vậy , được cái anh em nào ngoài Bắc chắc hiểu cảm giác thấy gái trong Nam là thấy xinh hẳn mê hẳn nên chắc cở nào cũng sẽ thấy ngon và nhất giọng nói. Cung cách phục vụ khác hẳn ngoài Bắc rất nhiệt tình từ bác giữ xe đến anh em trên , còn dặn dò bé nào mà vòi vĩnh thái độ xuống báo lại là hoàn trả 100% kèm 1 vé free quá được điểm 10 chất lượng. Không thích xông cho lắm nên thay đồ ra mặc quần ngồi bóc trái cây chờ em xuống tầm 5' em đã vào cúi chào nghe cái giọng là thấy thích ngay sao giọng miền trong cứ nghe nó dịu dàng đằm thắm thế này. Em bảo giờ đi tắm anh nha, thế là em xoay lưng lại cởi từng chút một đến khi không còn gì dắt vào bồn tắm rất kỹ lưỡng em nói làm 1 cái trong đây anh nhé ok thôi , bắt đầu em áp sát người hôn lên tai lên cổ xuống ngực ( khúc này phê thật các bác ạ ) đi xuống ngay trung tâm là từng cái hôn nhẹ rồi ngậm hết vào thấy môi sao mềm mại thế , nhắm mắt cảm nhận 1 lúc thì out em bảo đứng dậy tắm sơ lại 1 lần rồi ra ngoài lát em ăn thịt sau. Sợ thế Dạo này đang không biết bị gì từng bước đi cũng đau đầu đau cổ ên nói em tập trung hết vào phần này là được, em vuốt bóp ấn nó đã thật sự tính ra vừa mệt vừa khỏe như này 10/10 xong xuôi là thấy đầu hết đau hẳn nên bắt đầu trải nghiệm bài mệt, đổ dầu lên thấy khá lạnh nổi hết gai óc lên ngực em xoay tròn từ vai xuống đến chân rồi lại lên, xoay người lại em vừa xoay vừa ngắm đến ngay gần mặt kéo em lên ngoạm vào mút nghe tiếng em rên ai đi ngang tưởng đang xyz gì luôn ấy. Chán chê rồi em lại tiếp tục bài bất ngờ cái em lấy bướm đi chưa bao giờ biết có vụ này, đi gần ngay trung tâm em lướt lên xuống khiêu khích lúc này chỉ muốn đưa vào trong ngay nhưng không được em giải thích qua cũng hiểu sơ vấn đề nên thôi nằm cho em nó làm. Đi sau xong em lại đi trước lần đầu trải nghiệm môn này thấy khá độc lạ rồi em lại hôn từng miliimet lên người bất ngờ với cung cách phục vụ này thật. Đi ngoài Hải Phòng thấy 1 trời 1 vực lại đến khu vực trung tâm em hôn từ 2 hòn hôn lên lưỡi đánh nhẹ rồi lại nút trọn thằng em vào mồm và chuyện gì đến thì nó đến phải ra thôi. Xong vẫn còn thời gian nên nằm tâm sự em hỏi ăn gà ác không miễn phí nên thôi tội gì không đớp ăn uống xong tắm lại 1 phát và em dẫn xuống tận nơi 1 ngày rất là ok với lần đầu trải nghiệm dịch vụ tại Sài Gòn Hoa Lệ

Hieuthao1993

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/8/19
Chủ đề
3
51
19
30
0 ₿
giống tại hạ vừa ra Bắc lại thấy gái Bắc rất đẹp

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng bác... đọc qua bài bác Tàn hok bít bé số mấy bác nói rõ ih nè...:ami-(10):

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
thiếu mỗi con số kkk

Hoangmin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/9/21
Chủ đề
1
35
4
0 ₿
Em là ài ái ai….. con số hai (sbd:02 thớt mới nói đó các bác)