World Cup Lần đầu sung sướng cùng bé 09 tại Dubai TĐ

Lượt xem: 801

QuanKun

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/11/22
Chủ đề
2
18
1
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Biết đến diễn đàn từ lâu nhưng giờ mình mới lập user tham gia cùng mọi người.
Sau khi may mắn nhận được code từ BQT từ trận Đức-Costa Rica. Sau cả tuần làm việc mệt mỏi thì tối t6 phóng thẳng xe qua cơ sở Dubai TĐ để xả stress. Ấn tượng đầu tiên khi bước vào cơ sở là 1 căn phòng khách tuy nhỏ gọn mà dc bày trí rất đẹp và ghế ngồi khá thoải mái. Tuy nhiên mình vẫn chưa dc gặp bé Lễ Tân mà ae hay review nên có hơi hụt hẫng tý nhưng vẫn ko sao. Mình đi random nên khoảng 5’ là NV dẫn mình lên phòng sẵn tiện gửi mấy bạn tý CF.
Ngồi xông hơi 1 tý thì bé 09 bước vào. Ấn tượng nhất là chiều cao của bé rất hợp gu của mình
Sau khi xông hơi xong thì bé lau người cho mình và mời mình vào bồn tắm. Lúc này mới tháy rõ được body của bé thật sự rất đẹp . Mình ko thể nào rời tay khỏi bầu ngực ấy. Sau 1 màn tắm rửa đấm bốc với bé, mình cảm nhận bé đấm bốc rất có lực khiến cho mình cảm thấy khoẻ người sau 1 tuần mệt mỏi (10 điểm cho bé).
Đấm nhau xong thì tới màn thư giãn, bé làm rất nhiệt tình và mình cũng out trong sung sướng.
Theo mình thì cơ sở Dubai TĐ rất tốt từ CSVc đến các bài MS của KTV đều bài bản. Sẽ ghé đến thường xuyên và làm khách quen tại cơ sở

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
chúc mừng bác nha

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
mừng bác ngon chym =))

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
một thời để nhớ bé 09 , hôm nào vào mà bé kẹt tua là muốn về thôi. kết mỗi bé hiểu gu mình