Điệp Vụ Q.10 Lần đầu tại Hawaii cùng 96

Lượt xem: 984

Aress

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/4/23
Chủ đề
14
100
45
HCM
0 ₿
Hí anh em, lễ lộc toàn ở nhà chán quá nên nổi hứng inbox bác @Lục A Ka xin cái code Điệp vụ đi trải nghiệm thì được giao nhiệm vụ tại Hawaii Q10.

Đây là lần đầu mình đến Hawaii, mình thường có đi một cơ sở massage khác kế bên có chạy ngang mà không hề biết Hawaii nằm ở đây luôn. Trước khi đến thì có nhắn hẹn bé 95 mà khi đến thì bé đau bụng mất nên nhờ cơ sở đổi sang 1 bé mình dây khác, 95+1=96 hehe :ami-(3):

Ấn tượng của mình ở Hawaii là cơ sở vật chất trông xịn xò phết, sảnh đón khách to đùng, phòng có cả phòng xông khô lẫn xông ướt (+1 điểm)

Ấn tượng tiếp theo, 96 vừa bước vào phòng là mở cửa phòng xông ra chào mình trước rồi bé mới đóng cửa lại để mở nước Bồn, tuy thật sự thì ko cần thiết lắm nhưng vẫn gây ấn tượng cho mình do trước giờ chưa thấy bé nào như vậy (Cộng thêm điểm nữa). Bé 96 này có thân hình đẹp 4 vòng chuẩn chỉ, người miền tây nhưng có ra Hà Nội làm một thời gian rồi mới về Sài Gòn.

Xông ra ngồi chào hỏi cùng em 1 xíu thì vào Bồn, bé tắm gội và chà lưng khá kỹ, tiếp đến là bài trong Bồn, lưỡi bé đi rất điêu luyện từ trên xuống dưới rồi chốt hàng tại thằng bé, có vẻ bé này rất có kinh nghiệm rồi nên skill không còn gì bàn cãi, có điều thời gian trong Bồn đối với mình cảm giác hơi ngắn.

Lên giường bé bắt đầu các bài massage khỏe, bé này đánh đấm rất có lực nha anh em, bé biết cả bẻ đầu và bẻ lưng, kêu rắc rắc nó phê thật sự, anh em nào can đảm có thể thử như t :))

Đến bài mệt bé lại dùng cặp loa trườn từ trên xuống rồi đi chiếc lưỡi điêu luyện phê thật sự, bé có hỏi muốn CIA không thì mình oke luôn, phê quá rồi chối gì nổi haha (*à nếu muốn CIA phải tip thêm nhé ae). Sau vài màn chuyển đổi giữa click ti, HJ lẫn BJ thì cũng out trong sung sướng, một ngày lễ trọn vẹn :ami-(15):

96 thật sự là một số phải thử cho bác nào có gu thích các bạn có kinh nghiệm lâu năm, sẽ quay lại Hawaii để gặp lại em (và trải nghiệm các em khác nữa :ami-(32):)

Tic = Code Điệp Vụ được giao bởi Bác Lục
Tip = 1200k (900+300*)
Tip locker + bảo vệ như bao ngày

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
144
1,150
2,289
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

• Love
Điểm cảm xúc: Aress

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
142
4,892
4,673
30 ₿
nghe bác tả thấy phê thế, cho mình thêm ít thông tin về body của bé đi bác

• Like
Điểm cảm xúc: Aress

Aress

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/4/23
Chủ đề
14
100
45
HCM
0 ₿
Bác tham khảo ở bài hướng dẫn Điệp vụ ấy

Aress

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/4/23
Chủ đề
14
100
45
HCM
0 ₿
Body chuẩn chỉnh nha Bác, tại mình yêu cầu 1 bé mình dây nên chắc cơ sở ưu tiên 1 bé mạnh về body cho mình, face bé thì trông hơi ảo, mức ổn thôi chứ chưa đến mức xinh như hot girl đâu :cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
142
4,892
4,673
30 ₿
ok tks bác, body chuẩn chỉnh nghe là thấy mê rồi, face thì ổn là được, chứ mà xinh như hot girl thì đâu đi làm massage, đi đóng clip hà my rồi kkk