Q.1 Lần đầu tê tái cùng thần dâm 79

Lượt xem: 549

andanh3697

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/3/22
Chủ đề
4
19
17
0 ₿
Chào mấy sư huynh đồng đạo, em trước giờ chỉ mới tập đi matxa chừng 2 năm, gia nhập diễn đàn nhưng chủ yếu chỉ núp lùm đọc các bài review của các sư huynh, trưởng lão để học hỏi kinh nghiệm cho cứng cáp.
Gần đây thấy có nhiều bài RP về em 79 Dubai Tân Định đọc mà kích thích quá chừng nên máu liều thử đi em 79 coi sao, sẵn tiện chỗ làm ở Hàng Xanh cũng gần Tân Định nên đi làm về ghé ngang qua DB Tân Định
Vô tới DB Tân Định, chỗ này là tòa nhà chung với mấy cửa hàng kinh doanh khác nên mới đầu còn tưởng lộn địa chỉ, nhìn kỹ thì mới thấy chữ matxa Dubai Tân Định, vô check in và ngồi lựa ipad thấy cũng nhiều em ngon ghê, hỏi thử 79 có không thì sẵn có luôn nhưng ngồi chờ chừng 20p do bé đang có tua mà không book trước, thôi thì ngồi nghỉ ngơi chút cũng đc
Được phục vụ mời 1 tô mì bò trứng ăn tối cũng ngon lành + 1 điểm phục vụ
CSVC cũng khá khang trang sạch sẽ
Sau khi bé xuống tua thì đc phục vụ dẫn lên phòng, phòng ốc cũng rộng rãi ấm cúng, vô phòng xông hơi chút thì em gõ cửa bước vào
Từ trong phòng tắm nhìn ra mà thấy dáng em cũng ngon lành, vú bự mông to đúng như mấy report
Xông hơi xong ra em lau khô người và chào hỏi, vừa chào hỏi xong thì em ôm lấy mình hôn má hôn cổ kích thích rồi mò xuống cởi quần mình ra, vừa cởi ra mà cây hàng mình cứng ngắt rồi làm em cười khoái rồi BJ khởi động sơ, may mà mình cũng nhớ lời khuyên của mấy sư huynh khi gặp em này là phải cẩn thận nên cũng kiềm chế lại mới không bị out liền, em dẫn vô bồn tắm, vừa vô bồn tắm em quậy tưng bừng, đủ chiêu liếm láp, trườn bò, cạ bướm, ép xúc xích mà độc nhất là chiêu chui háng BJ cho mình quá đã luôn
Tắm rửa xong em dẫn lên giường matxa, em làm khỏe đủ bài, đấm cũng có lực khá tốt, xong tới màn trườn nuru, cặp vú bự của em chà nuru phê thiệt, chà nuru xong em bắt mình chổng mông lên rồi liếm BJ từ đằng sau cho mình quá độc quá phê, làm 1 hồi xong phê quá nên mình kêu em tạm nghỉ xíu cho mình bú sữa, oh quao, vú bự bú quá ngon luôn, bú xong 1 hồi em nói để em BJ 69 cho mình, em làm BJ 69 quá trời tê tái, mình không kịp kiểm soát nên mới làm chút là bắn ra luôn và em cũng ngậm trong miệng hút hết không còn 1 giọt quá sướng quá phê kết thúc cho 1 buổi matxa
Nằm nghỉ 1 chút rồi được matxa mặt và tắm rửa lại sạch sẽ rồi ra về trong sung sướng

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã ghé đến Tân Định và đã cùng bé 79 có một buổi tối vui vẻ , hy vọng anh dành thời gian cho Tân Định nhiều hơn nữa và có thể trải nghiệm được nhiều bé ạ. Mến chúc anh có một ngày thật nhiều sức khỏe và niềm vui ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: andanh3697

Mê gái 2020

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/7/19
Chủ đề
3
161
17
34
0 ₿
E này nhan sắc cỡ nhiêu điểm vậy bro? Bác nào có hình cho mình xin 1 tấm để nghía với ^^

• Like
Điểm cảm xúc: andanh3697

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,237
0 ₿
em này nhan sắc cỡ 6.5đ + 0.5 dễ thương vui vẻ, em này body có da có thịt, cặp vú và mông thì đúng bao ngon luôn