Lần đầu tiên đi massage ở SG - Bé 79 tuyệt vời

Lượt xem: 2,269

Bạch Mi Lão Nhân

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/7/19
Chủ đề
1
7
3
41
0 ₿
Hồi giờ đi massage mình chỉ toàn đi khi đến mấy tỉnh, thành phố khác lúc đi chơi, công tác, đi lang thang...
Còn ở SG thì cứ sáng đi làm tối mịt về nhà, ăn uống nghỉ ngơi giải trí xong đi ngủ, mai lại đi làm tiếp, cứ thế lặp lại. SG càng ngày càng kẹt nên càng ngày mình càng làm biếng ra đường.
Thôi đi vào chủ đề.
Vào một chiều mưa tầm tã ngồi nhà chả biết làm gì, mở cái app Camapro tải về trên đt lâu nay chưa đụng tới, quét 1 vòng và phát hiện Dubai Bình Tân gần nhất. Mình tham khảo 1 vòng và quyết định chọn số 79. OK nhấc alô lên gọi điện đặt lịch ngay.
Trời mưa tầm tã, mình leo lên con chiến mã chạy tới nơi, mua vé và vào phòng luôn, ko phải đợi chờ gì.
Phòng ốc cực kỳ chất lượng (so với mấy chỗ ở tỉnh mình từng đi), sạch sẽ, thơm phức. 9đ cho chất lượng.
Mình vô xông hơi được chừng 5ph ra thì e đã đợi sẵn trong phòng.
Ôi, e mặc nguyên bộ màu đỏ. Mình lại bị kích thích bởi màu đó giống như mấy con bò tót trong đấu bò Tây Ban Nha vậy. Nhìn rạo rực hết cả lên.
E lau khô cho mình, rồi vào bồn tắm. E dịu dàng, nhẹ nhàng như người yêu vậy làm cho mình cảm thấy thoải mái cực kỳ, đúng chất hưởng thụ.
Về nhận xét cụ thể, mình theo lời khuyên của tiền bối nào đó trên này là đừng có vồ vập, thô bạo với các bé ngay từ đầu quá nên mình cũng ko soi chằm chằm xem bé ntn.
Mặt: có mụn, ko phải láng tưng. Nhưng mặt có nét, cười duyên.
Các vòng: đủ dùng.
Thái độ : 10. Tuyệt vời! Cảm giác cứ như người yêu vậy. Những cái yêu cầu nhỏ nhỏ thì thái độ cực kỳ hợp tác.
Mát khoẻ : 7. Bình thường, ko có gì để nói
Mát gần: 10/10. Ôi cái lưỡi điêu luyện của e, giờ type lại cái report nhớ lại mà mình còn rùng mình.
Tổng thiệt hại: Tic 450k (được giảm 50k code Camapro), tip 1M cho thái độ phục vụ tuyệt vời + skill đỉnh.

Giờ mình mới biết massage ở SG chất lượng như thế. Sau này chắc mình chỉ đi massage ở SG thôi. Các tỉnh khác hầu hết là chất lượng quá tệ. CSVC chả có gì, nhân viên thì có 10 yêu cầu từ chối hết 8-9 ( những cái nằm trong phạm vi chứ ko phải yêu cầu quá đáng).

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn anh dã có lời khen ạ hy vọng sẽ được hội ngộ cùng anh vào ngày gần nhất ạ

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Bác tip cho bé cao quá làm ae tui cũng rùng mình theoB40