Chém Gió Góc tâm sự Lần đầu tiên!

Lượt xem: 795

newbietapmatxa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
1
3
5
tphcm
0 ₿
:ami-(25):Kính chào các bác!

Như bao anh em khác, ai cũng có lần đầu của mình! Em thì thuộc dạng nhút nhát ít giao tiếp, nên chưa bao giờ dám đi mấy cái massage, hớt tóc gội đầu rồi cạo gió giác hơi bla bla đủ thể loại. Ấy thế mà không hiểu sao từ lúc nằm vùng trong đây, xem hình mấy em ktv mà người em nôn nao không tả nỗi, thế là quyết tâm lên đường khám khá!

Em lên camapro lấy code, code chỉ áp dụng từ 3h sáng đến 11h trưa, mà tính em thì ngại ngta nhìn ra ngó vào

Nên đêm đó em ngủ sớm, đặt báo thức 2h30 dậy để chuẩn bị, mà tim cứ đập rộn ràng làm ngủ tới 1,2h đã giật mình

Cứ check hình các em ktv, rồi đắn đo không biết nên đi em nào đây, lỡ ngoài đời không giống trên hình thì sao

Sau khi em chuẩn bị xong, phi tới cơ sở. Chạy thấy cơ sở rồi mà cứ lượn qua lượn lại xem có đông không, có ai ở gần thấy mình không =)))))

Thế là hít hà một hơi, lao thẳng vào

Vào thì có người tiếp đón ân cần, thay dép rồi rót trà, cho em chọn ktv xong sau đó mời em lên phòng. Em chọn một bé mới chuyển từ làm karaoke qua massage, vì mình cũng mới nên chọn mấy em trẻ trẻ mới mới cho đỡ bị ăn hiếp các bác ạ :ami-(2):

Em vào phòng, xông khô. Một lát sau, qua lớp kính mờ ảo, em thấy bé bước vào. Dáng bé nhỏ nhắn, trắng như bông bưởi. Em thấy bé cởi áo, chuẩn bị các thứ mà trong lòng nghe rõ tiếng tim đập ạ

Xông được 5 phút thì em ra ngoài, chào hỏi bé làm quen rồi bé kêu vào bé tắm cho. Ẻm tắm cho em xong, đúng kiểu tắm cho em bé ý, chỉ tắm thôi tại em cũng ngại vl =))))

Thế là lên giường, mát xa khoẻ, em cứ nằm ì đấy cho ẻm làm, ẻm nói ẻm còn mới nên có gì anh cứ nhắc em nha. Em nói “ okay em cứ làm đi anh cũng mới mà =)))))”

Làm đủ bài đủ bước xong tới phần BJ bé làm nhẹ nhàng âu yếm quá nên em chỉ bé làm nhanh với mạnh xíu cho nó re chứ kh em làm tới sáng =)))

Từ đầu tới cuối em cứ để bé làm tự động luôn, không dám đụng gì tới bé :ami-(3):

Xong xuôi hết thì em chào bé ra về, bé bảo anh về cẩn thận nha kakaka

Qua trải nghiệm của em thì em thấy dù phần mát xa mệt hay mát xa thì thứ làm em thích hơn cả là thái độ nhiệt tình, gần gũi mà bé ktv mang lại, chứ muốn sướng muốn đã thì có nhiều cách hơn mà đỡ tốn kém

Văn chương em hơi lủng củng nên các bác bỏ qua, nói chung lần đầu của em cũng không đến nỗi :ami-(23):

Các bác lần đầu như thế nào? Có sụp hầm không? Chia sẻ cho em tham khảo với nhé

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
lần đầu ai cũng vậy, hồi hộp, lo lắng, đi thêm vài lần sẽ quen thôi, nên đi vé thấp rồi lên dần vé cao

HVP2119

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/1/23
Chủ đề
3
88
45
Quận 6
0 ₿
Lần đầu gặp được pé vậy là ok rồi kkk. Nhiều bạn đi lần đầu gặp mấy pé công nghiệp là có suy nghĩ bỏ nghề liền luôn kkk

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
từ từ đi dần dần sẽ quen ak, từ sống nội tâm chuyển vô sống trong lòng mấy bé luôn kaka

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
37
17
ho chi minh
0 ₿
Kiểu bác vào gặp mấy bé hot girl nhẹ nhàng face xinh dáng mảnh mai là ghiền chết luôn haha.

Chúc bác tìm.được chân ái và quản lí được túi tiền chứ cai này nó hơi hao