Q.5 Lần Đầu trải nghiệm Big bang

Lượt xem: 745

ancomsuon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/8/19
Chủ đề
2
22
4
29
0 ₿
Lần đầu đến cơ sở trải nghiệm thấy được rp nhiều về e 68 nên cũng lân la check thử để về rp cho ae.
Vừa bước vào cơ sở thì đánh giá là rất đẹp. Nhân viên dắt xe và phục vụ rất tận tình. Sau đó được em trai dắt lên phòng.
Vào phòng cởi đồ rồi làm miếng nước, sau đó chui vô xông ướt xong ra ghế ngồi nghỉ chút cho ráo mồ hôi thì ẻm bước vô thấy mình đang ngồi cũng xông xáo lại ngồi chung lấy khăn lau này nọ cho mình, em nó nhìn qua face đẹp, body chuẩn chỉ, ngực to tròn mềm mại . Ráo mồ hôi rồi nên vô bồn tắm với em , em tắm khá kỷ phần body, thậm chí em còn kỳ cọ tới từng kẽ tay chân cho mình luôn , khu vực thằng nhỏ lại em kỳ cũng kỹ không kém , em bắt đầu đi lưỡi rồi chà thái các kiểu trong bồn , em làm tình rất chăm chú thấy thằng nhỏ mình vừa chào cờ là em cho nó vào miệng thổi mấy phát xém hát Quốc Ca lun kk , đã đời mới chịu tha cho lau người để lên giường nằm
Mass Khỏe: Em làm đủ bài, đấm đá nhấn nhá đầy đủ… Em làm Mass Khỏe cũng khá lâu tầm cỡ nữa tiếng.
Mass Mệt: Đang nằm thấy ướt ướt nhột nhột ở chân, quay lại thì thấy em đã bắt đầu đi lưỡi với thái, em đi lưỡi quanh mông với bìu bẹn khá ổn , cái chiêu mút tai với đánh lưỡi trong lỗ tai của em cũng phê… Sau đó lật lại, em vờn thằng nhỏ bằng cái lưỡi của em rồi sau đó ngậm chặt lấy mà mút … đồng thời cũng xoay người lại cho mình khám phá, tầm 15p thì mình cũng bắn… lau chùi sạch sẽ sau đó nằm ôm em nói chuyện xong chia tay nhau.
Tổng thiệt hại: 1tr 2.

• Like
Điểm cảm xúc: Ku.Mi.Ni and Liễu.Duyệt

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265