Lần đầu trải nghiệm Dubai Gò Vấp

Lượt xem: 3,101

Nguyễn Hoàng 04

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/18
Chủ đề
2
29
12
0 ₿
Hôm nay làm xong viêc sớm nên quyết định đi xã stress sau cả tuần căng thẳng,thấy DB gò vấp đang được giảm code 50 %,vs lại nhớ lại thời sinh viên từng học ở đây nên quyết định thử 1 lần.
Chạy từ Bình dương lên tới GV,vào mua vé và đưa code campa giảm giá,bạn locker và tiếp tân tư vấn khá nhiệt tình nên mình chọn hẳn vé onsen 2,mình rất thix thái độ phục vụ của 2 bạn
Được dẫn lên phòng ngồi đợi,vì lần đầu tiên đi ở đây nên mình đi ramdom,bạn locker rất tâm lý,nói vs mình nếu a không thix có báo e đổi pé,nhưng mình đã đi ramdom rui thì không có ý định đổi,ngồi đợi tí thì pé bước vào
Đánh giá nhanh thì không có j nổi bật.
Face : bình thường
V1 : to tròn
V2 : lipit khá nhiều,nói chung là không fai gu của mình
V3,V4 mình không check
Mình đánh giá pé này thái độ rất rất ok nha,tam sự vs mình rất nhiều nhưng về kỹ thuật thì mình thật sự không hài lòng,mình đi vé onsen 2 nhưng pé chỉ tắm cho mình bằng vòi sen(có leo vào bồn ngồi chung),xong sau đó ra lau mình và lên giường,mình khá bất ngờ về đều này,thường mình đi onsen 2 thì các pé sẽ tắm chung và làm lần 1 cho mình tại bồn luôn!!!nhưng mình vẫn chờ xem có j đặc biệt không.
Sau đó lên giường pé làm khoẻ,rồi đi thái,rồi HJ đến khi mình ra luôn,không BJ tí nào luôn,mình hụt hẫn không biết nói j,rồi pé tắm lại cho mình,rồi ngồi nói chuyện và hết.mình vẫn chưa tin là mình đang đi vé onsen 2,hix
Không tắm chung và làm 1 lần HJ..
Mình xin nhấn mạnh là thái độ của pé rất ok nhưng kỹ năng thì mình thấy không ổn tí nào,mình muốn rp để cơ sở cải thiện tốt hơn vì mình rất có thiện cảm vs cs,mong lần sau mình quay lại sẽ được hài lòng hơn
Tick 400k đã giảm code
Tip : mình vẫn típ pé 1000k
Loker và lễ tân 100k
Thanks

hieu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/1/20
Chủ đề
2
265
61
32
0 ₿
Bác noi vay lam hết muốn đi luôn.....Mai toi tinh đi DuBai go vap....nghe bác rp mà thay sao sao....
Tôi chắc yêu cau bé nao pk kì thuật ranh rõ...

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Thập TamLang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/12/18
Chủ đề
2
8
5
34
0 ₿
Chắc bác xui, mình cũng mới đi hôm nay. Đi onsen 2 bé. Đúng là vụ onsen hơi thiếu vụ tắm chung nhưng mình gặp 2 bé rất ok lun. Mình cũng lần đầu

TuLong

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/19
Chủ đề
4
110
26
0 ₿
Tính đi nghe các bác nói vậy mình đành rút lui :((( Ónen mà ko tắm chung là hơi lạ :((

Nguyễn Hoàng 04

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/18
Chủ đề
2
29
12
0 ₿
Uhm mình cũng thấy khá tiếc về chuyện này,vì mình đánh giá rất cao thái độ phục vụ ở đây,nhưng mới lần đầu thì chưa thể kết luận đc gì,có thời gian mình sẽ thử lại xem sao,hihi

Nguyễn Hoàng 04

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/18
Chủ đề
2
29
12
0 ₿
Chắc mình xui thật,mà bác đi 2 pé tip sao vậy bác,mình đang thắc mắc vụ này,tip mỗi pé bằng 1 vé hay tip chung cho cả 2 bằng 1 vé

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿

Thập TamLang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/12/18
Chủ đề
2
8
5
34
0 ₿
Tui típ bằng giá vé. Tức là mỗi em 600k tổng cả vé và tip là 1800k. Phục vụ như vua bạn ạ. Nên thử

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿
Lời đầu tiên em đại diện toàn bộ ae, các pé và cơ sở gửi tới anh lời xin lỗi chân thành nhất . Một sự cố lỗi do pé gây ra mà khó khách hàng nào có thế chấp nhận được . Trong quá trình làm việc cũng như quản lý em cũng là người có lỗi đã chỉ , dạy các pé chưa được tốt . Em thành thật xin lỗi anh về sự cố đáng tiếc này .
Em cảm ơn anh về bài viết rất thật rất đúng sự việc . Không chỉ là phản anh mà anh còn giúp cơ sở nhìn nhận nhận biết được giá trị chất lượng để tồn tại trong kinh doanh thời cuộc này phải thế nào .
Sau hai ngày nhận được sự phản hồi của anh . Cơ sở đã làm việc và điều chỉnh lại tất cả quá chình làm việc cũng như cung cách phục vụ . Với tiêu chí chất lượng luôn đặt lên hàng đầu . Rất mong được phục vụ anh thêm một lần nữa để chuộc lỗi, để thấy được sự tiếp nhận khắc phục về những phản hồi góp ý của anh .
Một lần nữa cảm ơn anh và những ý kiến đóng góp giúp cơ sở phát triển bền vững của anh .
Mong được đón tiếp cũng như mong anh sắp xếp thời gian cho cơ sở được phục vụ anh một lần nữa .

hieu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/1/20
Chủ đề
2
265
61
32
0 ₿

Cơ sở phải xem lại...Đi gói Osen mà ko được Tấm chung và Ko cho đựng gì hết....Anh em sao dám ghế nữa...Bữa về...tính ko đi nữa....Co sở nói là được 90% tam chung cho gói Osen...Cá em có làm đâu
Trong khi những cơ sở khác Lại chiều chiều Khách

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿
Dạ em cam ơn anh .
Rất cảm ơn anh về những ý kiến đóng góp này ạ . Bên em luôn lắng nghe tiếp nhận toàn bộ ý kiến của các anh để hoàn thiện chất lượng tốt hơn . Cái nào tốt cơ sở sẽ phát huy, cái nào chưa tốt cơ sở sẽ khắc phục cố gắng tốt nhất anh ạ . Trong quá trình phục vụ có gì sai sót chưa được hài lòng rất mong các anh góp ý cho em ạ . Đây là số đt của em anh nhé . QL : 0932032113

Nguyễn Hoàng 04

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/18
Chủ đề
2
29
12
0 ₿
Như a đã nói thì a đánh giá cao csvc và thái độ phục vụ của cs,hôm nay a ghi nhận thêm việc cs đã tiếp thu những ý kiến đóng góp của a để ngày càng phát triển hơn,Anh chấp nhận lời xin lỗi của cs mình nhé,Anh nhất định sẽ sắp xếp thời gian trở lại để cảm nhận sự thay đổi của cs và các pé nhé.
Cảm ơn em.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿
Mong được đón tiếp anh và được anh góp ý những mặt được và chưa được của bên em . Để các em hoàn chỉnh dịch vụ tốt hơn anh nhé .