Q.12 Camapro Lần đầu trải nghiệm Hongkong bên hông Chợ Lớn vs bé 21

Lượt xem: 1,166

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
208
85
Sài Gòn
0 ₿
Lại một buổi tối mưa tầm tã, cứ thấy thiếu thiếu gì đó nên vào web tham khảo một xíu....xong thấy cơ sở Hongkong cũng gần mất tầm 10p chạy qua, ae cũng review nhiệt tình nên đánh liều đi thử xem sao...vô app Camapro lấy mã khuyến mãi trước r mới nt cơ sở book bé 21 luôn, tại bé này hot, rất khó gặp luôn.
Mới vào thì cơ sở rộng rãi, mát mẻ, nhân viên tiếp đón ân cần niềm nở...ngồi chờ xíu thì đc nv dắt lên phòng, phòng khá nhỏ chắc do hết phòng lớn, tại bữa đó khách đông má ơi luôn...nhỏ nhưng vẫn sạch sẽ, mới, thơm tho nha, đèn đóm mờ mờ ảo ảo cho dễ lm việc...mình vào xông hơi xíu thì bé bước vào...ấn tường đầu tiên là bé cao nha khoảng 1m65 bằng mình, gương mặt dễ thương khoảng 8 điểm, giọng miền tây ngọt nhẹ nhàng, body múp múp trắng trẻo...bé lau người mình và xà vào lòng ôm ấp luôn, ngồi tâm sự xíu r mới đi tắm..bé tắm kỹ nha, dịu dàng.
Massage khoẻ bé làm có lực, đủ bài đủ bước.
Massage mệt như bao chỗ khác thôi nhưng lạ cái là có thư giãn băng hoả, kkkk lần đầu trải nghiệm cái này...lúc đầu bé ngậm nước ấm BJ, xong r ngậm cục nước đá BJ sau ..ta nói nóng xong tới lạnh, phê tới óc luôn, thằng em chỉ biết tê tái, và gục ngã sau đó vài phút...nằm nghỉ ngơi ôm bé xíu r tắm rửa lại, tạm biệt bé.
Đánh giá tổng quan:
v1 hệ cảm sành, săn chắc.
v2 hơi lipit.
v3 to bự vỗ đã tay.
v4 sạch sẽ, gọn gàng.
Bé nói chuyện dễ thương, dịu dàng, cười đẹp, cần được nâng niu nha mấy bác.
Vé cia 1 giá 800k giảm 350k khi có Camapro
Tip bằng vé.
100k cho ae cà phê.

• Like
Điểm cảm xúc: chồn and phương phú
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.