Q.9 Lần đầu trải nghiệm massage mệt và kỷ niệm với bé 17 ở Samdi

Lượt xem: 2,150

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
54
36
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hello ae với tâm trạng là một người lần đầu trải nghiệm massage mệt. Idiot tui xin review ít thông tin cho ae tham khảo
Đầu tiên thì tui mún khuyên ae chưa từng đi nên cân nhắc trước khi trải nghiệm, nhất là mấy ông thik CIA như tui. Vì thử đi rồi sẽ ghiền đó..:cuteonion32::cuteonion32:
Trải nhiệm của tui như sau:
Trước hết: lựa chọn điểm massage. Theo tui thì vì là lần đầu nên mấy ông cứ chịu chi xíu cho chắc, chứ tiếc xíu tiền có khi lại sụp nguyên cái hầm. Bước này tui chọn ra 3 cơ sở, sau đó qua bước tiếp theo.
Tiếp theo: contact với hotline để được tư vấn và giải đáp các thắc mắc. Mấy ông cứ hỏi hết cái gì mấy ông thắc mắc, ai cũng từng là gà, chứ ai đã pro sẵn đâu mà các ông ngại. Giờ mấy ông chọn đi sỉ diện ảo, rồi ôm cục tức hay sung sướng. Bước này tui contact cả 3 cơ sở và cuối cùng tui chọn Samdi vì gần nhà. Và thằng nhok lễ tân nó khá nhiệt tình tl các câu hỏi ngờ ngệt của mình. Tui cảm thấy thoải mãi nên tui chọn luôn.
Cuồi cùng: Chọn KTV và vé. Theo trải nghiệm của tui thì các ông chọn KTV ko nhất thiết là các hot KTV (vì mấy bé này rất đông khách, nghe nói vậy) chỉ cần là đúng gu các ông, ví dụ tui thích mình dây chẳng hạn. Có ấn tượng được bé nào trong danh sách rùi thì cũng nên hỏi hotline 1 xíu thông tin bé để xác nhận lại. Tui ấn tượng với 3 bé, hỏi lại thì có 1 bé mủm mỉm dth chứ không phải mình dây nè. Còn vé thì tui nghĩ mình cũng nhanh, đi trải nghiệm nên chọn onsen 2 (90', 1 lần CIA)
Giờ vào việc chính
Tui book onsen 2 với bé 17 ở Samdi Q9.
Ấn tượng đầu tiên khá tốt vì đón tiếp lịch sự và ân cần. Mới vào, bạn ở bãi xe nói a đá chống, rùi hướng dẫn lên quầy, locker thì đón trên cửa, xong dẫn vào tới quầy. Vào quầy chỉ cần đưa tn để biết có hẹn là đc. Quy trình là vậy nhưng mà đời ai biết đc chữ ngờ. Thế éo nào đi trải nghiệm ngay cái ngày dùng vé vip *** queen đc tặng cái thẻ giảm 50% cho 10 lần tiếp theo. Thế là máu liều nhiều hơn máu não, quất luôn vé vip *** queen. Sau khi chốt vé, thì locker dẫn tui lên phòng, khúc này tui hơi ngu ngơ nên hơi sượng, cũng may là bạn locker rất chuyên nghiệp, thấy tui ngơ ngơ nên bạn ấy đã đề xuất mở cả 2 phòng xông khô và xông ướt...:6onion23::6onion23::6onion23::6onion23:
Tui chui vào xông ướt tầm 10 phút thì bé vào. Ôi mẹ ơi bé còn dễ thương hơn trong hình, nói chuyện lúc đầu nhẹ nhàng ngọt ngào (lúc sau thì thâu các ông ạ, bé đúng là một "con mèo hư hỏng"--haha....:cuteonion21::cuteonion41::3onion15:. Body thì dây đúng gu tui.:cuteonion21::cuteonion21::cuteonion21::cuteonion21::cuteonion21:.Bé lau người cho tui xong nói tui ra ghế ngồi nghỉ xíu rùi đi tắm. Nghe cái hồi hợp ngang, nhưng vẫn ra ghế ngồi. Mới ngồi xuống bé cũng ngồi sát tui thế là tui nổi máu lên mà thả bầy dê ra, táy máy body của bé, bất ngờ đc bé tặng một cái kiss ôi mẹ ơi lên liền...khoái...khoái..chảy nước miếng khoái...:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:. Tui nhớ có 1 bro nói là cứ nói với mấy bé mình mún gì, rùi có sao nói vậy nên tui cũng nói với bé là lần đầu đi massage với lại tui cũng nhanh nên bé mần thịt tui nhẹ nhàng thâu..
Quần nhau một lúc thì đi tắm. Giờ nghĩ lại khúc này tui hiền quá hiền, đại loại tui cũng được táy máy body như trên kia nhưng khúc này nó ẩm ướt và trơn bóng hơn ở trên...:cuteonion57::cuteonion57::cuteonion57::cuteonion57::cuteonion57:--Hứa với lòng lần kế sẽ "quậy hơn". Do tui đi vé *** queen nên bé nói là sẽ CIA 1 lần trong này, thế là táy máy một hồi thì bé cũng đưa tui lên:cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42:---tê tái
Sau khi tui out xong thì kéo nhau lên giường nằm nghỉ - theo bé nói thì mình có thể táy máy tiếp nhưng tui thik 8 nên tui nằm nghỉ để bé massage khỏe và nói chuyện 1 lúc. Bé làm đủ bài, cũng êm ái và bé khá vui vẻ khi trò chuyện.
Rồi sau đó là tới tập 2, cái đoạn này tui đc trườn thái và nuru.Ta nói phê chữ êêêê các bác ạ..Ta nói cái cảm giác bưởi chạy trên lưng, rùi cái lưỡi ghê tới đâu ta nói giật giật tới đó...Đó giờ đọc report chưa có tưởng tượng đc, đúng là trăm nghe không bằng 1 thấy, mà trăm thấy không bằng một lần chạm các bác ạ....Vé của tui có Nuru nên bé dùng cả V4 massage nữa nhé nhưng không biết sao tui lại thích bưởi và lưỡi massage hơn nên khúc này tui cũng lướt qua cho biết, cũng khá kích thích nha, không đùa đc đâu!Theo trải nghiệm thì tui có thể hiểu nôm na là lúc trong bồn tắm là mình dê bé, lúc lên giường là bé dê mình...ahihi...Có qua có lại mới toại lòng nhau các bác ạ...haha..:cuteonion27::cuteonion27::cuteonion27::cuteonion27:
Xong hết các bài thì bé lại quay quá giúp tui thư giản lần 2. Lần này tui lâu ra hơn nhưng bé vẫn rất nhiệt tình, chìu chuộng mặc dù lần này bé có tăng cường thêm HJ nhưng chuyên nghiệp lắm không bị đau, cũng ko để mình cảm giác làm cho xong việc (điểm cộng). Và rùi bé đưa tui lên thiên đàng lần 2 các bác ạ....:cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42:. Ta nói lần thứ 2 out mà cảm giác không thua gì lần đầu...TÊ TÁI.....:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
Sau khi out xong thì tui với bé đi vệ sinh cơ thể và mặc đồ rùi xuống quầy làm thủ tục check out. Đoạn này tui thấy hơi cấn cấn, nó nhanh nhanh sao ấy.Giờ tui nghĩ lại thì tui mún được nằm nghỉ 1 xíu và hình như tui nhớ là sẽ đc bé tắm lần nữa rồi mới xong. Nhưng mà cái này tui nghĩ là do tui vì lúc đó cũng vội vội nên chắc bé không kịp tiếp đãi tui.
Tổng kết lại một số KN của tui cho lần đầu:
- Chọn cơ sở uy tín, cần hỏi rõ hết các dịch vụ đc cung cấp theo vé đã chọn.
- Chọn vé phù hợp với nhu cầu đừng có ham hố như tui. Tui cảm thấy 2 lần thư giản là hơi quá, cũng có thể do hổm rày tui mệt mà cũng công nhận là bé "thịt" tui một cách chuyên nghiệp quá nên lâng lâng mấy hôm nay...haha.
- Chọn KTV hợp gu và nên có sao nói vậy với bé mà mình chọn (tui nhớ đọc được cmt của 1 bro rất chuẩn: phục vụ mình là việc của các bé, các bé chuyên nghiệp hơn mình, nên đừng có dại mà thể hiện, thiệt thòi nhà). Nên trao đổi thêm thông tin với hotline vì nhìn hình không cũng không chắc nha (về body, tính cách.v.v.)
- Tự kiểm soát giờ: lần trải nghiệm này khúc cuối đối với tui hơi vội nên niềm vui không trọn vẹn lắm. Theo tui thì nên canh time sao cho mình được nghỉ ngơi 1 xíu trước khi check out sẽ hợp lý hơn nha.
Tổng kết:
Vé *** queen 1.2 củ, giảm 30% đặt trước còn 840k+ TIP mặc định 1.2 củ = 2040k
Xe và locker 50kx2=100
Lễ tân 100k (do bạn tư vấn nhiệt tình nên tui gửi nhìu hơn 2 bạn kia)
Bé bonus 260k (nếu có ít thì các ae đừng ném đá nha tại bữa đó up vé nên không cb tiền. còn nếu mà có nhìu thì ae cũng đừng ném đá lun nha, tui ko phải mún thể hiện chỉ là lần đầu đi, bé lại phục vụ đúng ý tui mún nên tui tip hết ví-thật ra lúc đầu đi onsen2 tui tính típ bonus nửa vé nếu bé làm tốt nhưng mà up lên *** queen nên có nhiu đưa nhiu, chừa 100k đổ xăng...haha)
Tổng 2.5 củ
Cuối cùng có mấy cái thắc mắc nhờ các bro chỉ dạy giúp:
1> Cái lỗ trên cửa mình có thể yêu cầu bịch lại đk?lúc đang quần nhau mà nghĩ cảnh ở ngoài có người nhìn vào cái tụt mọe hứng các bro ạ!
2> Mình có được yêu cầu các bé mặc váy ngủ hay cosplay gì không hen? Tui thích ngắm váy ngủ í mà..hihi
Cuối bài cảm ơn ae Samdi và bé 17 đã cho tui những trải nghiệm đầu tiền thật tuyệt vời về thế giới massage mệt

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
bài viết đầu tiên mà viết quá chất lượng. mừng bác có những giây phút tuyệt vời
Nhím mạo muội trả lời mấy ý như sau
1> Cái lỗ trên cửa mình có thể yêu cầu bịch lại đk?lúc đang quần nhau mà nghĩ cảnh ở ngoài có người nhìn vào cái tụt mọe hứng các bro ạ!
ko được đâu bác, đảm bảo an toàn cho các bé và cho cả bác nữa. locker chắc chỉ liếc qua coi có phá luật hay ko thôi chứ chả ham hố xem bác làm gì đâu
2> Mình có được yêu cầu các bé mặc váy ngủ hay cosplay gì không hen? Tui thích ngắm váy ngủ í mà..hihi
tùy cơ sở có dịch đó ko nhé bác, bác cứ coi bài viết của cơ sở nếu có họ sẽ đề cập liền à. Hoặc bác cứ đề cập thẳng ở lễ tân ấy nhưng khả năng 50/50 thôi, được thì dô mánh ko thì cũng vui vẻ ko quạo

• Like
Điểm cảm xúc: Idiot

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
54
36
Hồ Chí Minh
0 ₿
cảm ơn bro đã giải đáp. Lần đầu tui trải nghiệm mà thấy ưng quá ứng nên cũng mún lan tỏa đó mà hy vọng sẽ là động lực cho các ae còn rụt rè tiến lên....:cuteonion27::cuteonion27::cuteonion27::cuteonion27:

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
bác tham gia trên diễn đàn nhiều + chia sẽ nhiều thì nó sẽ quá trời là "ưu đãi" luôn . Nhím hồi xưa cũng chân ướt chân ráo vào diễn đàn nằm vùng đó , giờ nghiện bộ môn này rùi :3onion15:

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
54
36
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tui thì thuộc dạng du kích rùi bác Nhím à. Cũng lặn lội mò mẩm trên này lâu rùi mới vác xe đi trải nghiệm thử đó chứ. Cơ mà, vì "ưu đãi" bác nói chắc chắn sẽ review khi trải nghiệm...haha

• Love
Điểm cảm xúc: nhimxu

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
346
235
0 ₿
Thay mặt toàn thể đội ngũ nv SamDi xin đc gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến bác… Cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ SamDi…. Sự hài lòng của bác là động lực để SamDi ngày càng hoàn thiện hơn.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: Idiot

sirius369

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/9/22
Chủ đề
2
22
1
0 ₿
Bên mình có thanh toán bằng thẻ đc ko ta

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Bé cưng 17 cô nàng xà lơ... mừng bác...:ami-(10):

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
623
526
Bình Dương
0 ₿
Chúc mừng bác với bé 17 nhé, có dịp mình sẽ trãi nghiệm lại bé này, lần đầu của mình cũng là bé 17 mà vào toàn ngáp với ngáp... :8onion38::8onion38::8onion38: