Q.10 Lần đầu trải nghiệm massage vừa vui, vừa sướng cùng bé 31

Lượt xem: 654

Massandchill

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/4/24
Chủ đề
1
1
2
TP.HCM
0 ₿
Cũng chỉ mới gia nhập bộ môn này gần đây, cũng có nhiều trải nghiệm tại các cs ms khác nhau, gặp nhiều bạn ctv nhưng hôm nay gặp bé 31 tại Quang Thư thì lại là một trải nghiệm tạo cho mình một cảm giác khó quên.

Ấn tượng nhất là khuôn mặt của bé, bé xinh như trong hình 100% nha ae, k lo sụp hầm.

V1: 9/10 Real, chuẩn, cam, k to cũng k nhỏ, vừa tay
V2: 10/10 đẹp, eo thắt
V3: 10/10 bì bạch, ngon lành
Nói chung bé k kiểu loli nhỏ nhắn mà có da có thịt, k phải dạng nhiều mỡ nha mấy ba, rất đầy đặn chỗ nào cần mềm là mềm =))) rất hợp với tui

Mới vào bé rất năng động, thoải mái, nói chuyện cực kỳ vui vẻ. Đặc biệt đối với ae ít nói như mình thì bé càng muốn nói chuyện tạo cho mình 1 trải nghiệm rất dễ mở lời, bé rất biết cách lắng nghe và nói chuyện. Tui rất là ưng.

Về phần massage khoẻ thì kỹ thuật bé rất tốt, tui thì thích massage đầu thêm, vậy là bé chiều tui, nặn mụn cho tui nữa, cảm giác thư thái cực kỳ.

Massage thư giãn bé cực nhiệt tình vì mình là 1 người cũng hơi lì nhưng chuyện gì tới cũng tới, sao thoát khỏi bé được...

Lần đầu viết review nên văn chương k lênh láng được như mấy bác dày dặn kinh nghiệm

31 rất đang để trải nghiệm, ae xài đừng hao quá nhé =))).

Lần sau chắc chắn tui tới QT là chọn 31 ngay và luôn, rất hợp gu.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư and Súng máy

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
46
1,043
339
0 ₿
Cảm ơn bác đã tin iu ủng hộ nhen :) chúc bác nhiều sức khoẻ hp nhen :)