Tân Bình - Lần đầu trải nghiệm ms Đệ Nhất – số 25 cô bé đáng yêu dễ cưng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tân Bình Lần đầu trải nghiệm ms Đệ Nhất – số 25 cô bé đáng yêu dễ cưng

Lượt xem: 2,550

AndyLauch 3910

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/1/22
Chủ đề
18
79
81
0 ₿
Được dịp qua chỗ ông anh ở Tân Bình chơi, được ổng rủ đi matxa Đệ Nhất, trước giờ nghe danh tiếng ms Đệ Nhất nay có dịp được đi nên ok liền

Do lần đầu tới nên cũng không có số quen để yêu cầu nên đành random phó mặc may rủi thôi, cuối tháng hơi eo hẹp nên đi vé thường để trải nghiệm thôi

Sau khi xong các khâu cơ bản, vô phòng chờ em, khoảng 5 phút sau bé vô phòng

Vừa vô phòng là bé nở nụ cười đáng yêu chào hỏi chờ em có lâu không anh

Mình nói, không lâu, a mới vô chừng 5p thôi ah, nhìn em dễ cưng quá chừng

Đánh giá ngoại hình và nhan sắc theo quan điểm của mình

Face: 8đ baby nhìn cưng muốn nựng quá chừng

V1: ngực đẹp, cảm giác bóp sướng tay

V2: eo ót thon gọn

V3: khá chuẩn, mềm mại, sờ bóp đã
V4: cắt tỉa gọn gàng

Kỹ thuật, matxa khỏe, em làm bài bản, khá tốt, đấm bóp cũng có lực so với body của em, dậm chân đi lưng cũng khá tốt

Matxa mệt: bé làm HJ nhẹ nhàng, chậm rãi, biết điều chỉnh nhịp, biết khi nào cần tăng giảm tốc độ để cho mình thấy phê sướng, vừa nằm tận hưởng HJ vừa sờ tay bóp vú, mò bướm, làm thư giãn HJ kiểu này nhẹ nhàng mà cũng có cảm giác phiêu, khá thú vị, sau 1 hồi phê pha thì cuối cùng mình cũng bắn ra sung sướng, tuy thư giãn kiểu này nhẹ nhàng không mãnh liệt bằng BJ nuru nhưng lúc bắn ra cảm giác cũng phê pha khá chill

Nằm nghỉ mệt xíu đc em matxa đầu nhẹ 1 chút rồi xuống quầy thanh toán, kết thúc 1 buổi trải nghiệm Đệ Nhất khá chất lượng

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
Lần đầu mà ổn áp vậy thì cũng ngon rồi, chúc mừng bro

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
73
40
Hồ chí minh
0 ₿
Em chắc từ sau dịch đến nay 3 năm ko đi lại đệ nhất rồi .hồi xưa mối quen e 39 . Siêu dâm .gặp là đòi bj . Bóp vú phải bóp bằng 2 tay bé mới chịu . Nay ko biết giá cả có thay đổi ko các bác ạ

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
690
555
0 ₿
Giá tăng lên rồi nha bác, thường 390k

• Like
Điểm cảm xúc: Chàngtrai1100