Q.12 Lần đầu trải nghiệm sau dịch với 99 Cẩm Thy

Lượt xem: 2,467

ThanhKhiet

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/20
Chủ đề
3
24
5
0 ₿
Chuyện là tháng trước mình có hẹn với cơ sở đi tham quan sau dịch xem nâng cấp như nào. Sẵn hôm nay gạ được thằng bạn bỏ vợ đi chơi với mình nên book 2 vé bên đấy luôn
Mình cũng xem như ném đá thử vàng nên chỉ book Vé Thái để xem nộinội thất với KTV như nào thôi ( do bị sập vài lần nên đến nơi mới thì ko dám chơi sang B11
Thằng bạn mình thì không quan tâm gì mấy nên mình chả có thông tin gì. Mình thì vào dc anh locker mở máy xông cho. Tổng thời gian chờ với xông là tầm 10p thì ẻm gõ của phòng.
Face: 8đ mặt tròn ưa nhìn
V1: 9đ cỡ bưởi mà không bị nhão cũng ko chảy xệ
V2: 7đ 1 chút lipit nhẹ bụng dưới
V3: 8đ căng tròn nhựa sống
V4: khá múp sờ rất là thích, chắc để lần sau nâng lên onsen khám phá thử. kkk
Bé thì cuối 9x quê ở tây nguyên nên giọng hơi bị ngọt. Vào thì mình vừa xông hơi xong bé bảo ngồi để lau khô mồ hôi rồi mới tắm sẵn tiện massage nhẹ vai cổ ( đoạn này khá là chu đáo, mình đi thường mà mấy ẻm cho tắm ngay khi xông)
Bé tắm khá kỹ càng, tầm 15p thì ra cho e lâu khô rồi massage khỏe.
Kỹ năng khá tốt, đá nóng tinh dầu nuru các thứ xem như bài bản. Bé làm cho mình khoản 30p là xong phần massage khỏe.
Đến phần massage mệt thì bé cực kỳ ngoan, chỉ cần cần ko vượt quá yêu cầu của vé thì gần như chiều tất cho mình
Hôn hít cả người cực kỳ tình cảm. Lâu lâu mình đi massage mới có cảm súc như vậy.
Kỹ năng khá tốt, lúc nào cũng hỏi xem mình có khó chịu nơi nào ko, có đau không các thứ, cảm giác được quan tâm thích lắm mấy ôngB36.
BJ cực nhiệt tình, Dù mình là vé Thái nhưng mà bé BJ gần như 80%, 20% còn lại là do bé nó mệt, tội con bé, em lâu mà ko nói trước...kkk.
Sau khi kêt thúc thì bé lau cho mình xong để mình nghỉ, bé thì massage đầu cho mình, tầm 5p thì ra tắm lại lần nữa.

Tổng kết, cơ sở mới nâng cấp. đẹp đẽ sạch sẽ, looker và quản lý rất nhiệt tình với mình, bé 99 thì dễ thưỡng dễ chịu nhiệt tình và cực kỳ tình cảm, Cảm thấy hoàn toàn hài lòng với trải nghiệm hôm nay

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Riêng bác Bựa Ad có ưu đãi trọn đời cho bác nhé…. Cẩm Thy thay mặt chuộc lỗi với bác cho Windy kkakaka…. Chỉ cần bác thiện chí ghé ủng hộ Cẩm thy Ad luôn dành ưu đãi bác nhé…. Chúc bác nhiều sk

• Love
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿

Tình yêu của bác đây nhé bác…. Thay mặt cs và bé Ad cảm ơn bác nhiều

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Nghe yêu thế ko bik B25kkk, làn sóng bên Windy lan tới tận đây, thiệt có lỗi quá,kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Vâng bác… Windy đã là thành viên chung của Dubai GV và Cẩm Thy rồi… vì vậy cs nào cũng có gánh trách nhiệm vì đã sai sót với bác…. Bác có thể inbox 1 trong 4 cs trong hệ thống mà bác tiện đường, để Ad sắp xếp bác nhé.

• Like

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32