Q.1 Lần đầu vẽ bậy trên trang giấy trắng cùng với bé 18 (code HHXN 28/02)

Lượt xem: 477

Tứ A Ca

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/2/24
Chủ đề
4
48
15
Q12
0 ₿
Chào anh em!
Lời đầu tiên mình xin gửi lời cám ơn đến BQT CĐMS đã tạo mini game để anh em tụi mình có cơ hội nhận vé free trải nghiệm bộ môn này.
Ngày hôm nay, 03-03, sau khi làm việc xong, thấy mệt mỏi trong người, chợt nhớ ra còn vé OSEN free bên ms cs DB Tân Định, nên xách xe chạy qua cơ sở để trải nghiệm dịch vụ tại đây.
Tại đây, vừa vào bên trong thì có hai bạn locker tư vấn nhiệt tình các gói vé hiện có tại cơ sở. Mình nói chọn vé Osen và nói có code giảm giá thì mấy bạn xin mình code để làm thủ tục check in. Sau đó bạn đưa chiếc ipad ra cho mình chọn bé, thì một lúc sau khi suy nghĩ mình chọn bé 18.
Chọn xong thì được bạn locker dẫn lên phòng và hướng dẫn mình sử dụng phòng xông hơi và nói mình cứ vào xông hơi cho khỏe trước đi rồi xíu bé vào.
Mình tắm được một lúc thấy nóng quá nên đi ra, trùng hợp bé đi vào. Em vào chào mình cái, cũng không quên nựng yêu thằng em.
Xong em pha nước cho mình ngâm chân, rồi qua bên bồn tắm chăm nước chuẩn bị tắm. Rồi, lúc này mới tới công chuyện thiệt nè anh em.
Em trút bỏ xiêm y từ từ trước mặt mình, rồi rủ mình vào bồn tắm. Mình bước vào, nói đây là lần đầu anh trải nghiệm, bé có vẻ không tin rồi nựng yêu thằng em, lấy tay mình đặt lên v1 bé để hướng dẫn bóp vếu thế nào cho em hông đau. Cuộc chơi chính thức bắt đầu, em lấy tay và lưỡi đi khắp ngóc ngách cơ thể mình, dùng miệng cắn yêu hai hòn dái, sau đó dùng bộ ngực căng tràn tuổi thanh xuân trườn lên xuống, đè thằng em của mình, mình cũng không chịu thua, tay cứ tới vếu của em mà bóp, ta nói nó đã gì đâu, hèn chi anh em ai chẳng thích.
Được một lúc thì em nói mình ra lau người rồi lên giường để ms khỏe, gồm ms đá nóng, đấm bóp... Phần này mình cảm thấy bé làm cũng okay do trước bé có làm bên ms khỏe. Đang nằm chill chill thì trên lưng có cảm giác lành lạnh, thì ra bé đổ dầu lên lưng để ms. Bé luồn tay vào khe đít, vuốt vài lần chỗ đó, rồi dùng ngực của mình trườn từ chân lên, lấy cặp vếu của ẻm xoa xoa khắp lưng mình, đồng thời v4 của bé cạ cạ vào đít mình, tới đây là thấy nắng cực rồi.
Xong bé kêu mình xoay người lại, bé hôn từ dưới bẹn, rồi sau đó tới hai hòn dái, đi lên tới vú bú ti từng bên, tay thì bé HJ thằng em. Mình thì cũng tranh thủ ms vú của bé, đồng thời khám phá cô bé của em, nó ướt át, mềm mại, cảm giác nó sướng lắm, chắc vì thế thằng em nó chào thua, bắn pháo hóa trong tay của bé. Xong bé dọn hiện trường, kêu mình nằm nghỉ xíu rồi pha nước cho hai anh em tắm lại, cuối chương trình được cơ sở cho ăn tô mì bò trứng.
Mình xin đánh giá bé như sau:
_ Face: dễ thương, tính hoạt bác nói chuyện líu lo, thích hợp anh em ít nói, hoặc chưa trải nghiệm như mình.
_ V1: Vừa tay, hàng real.
_ V2: Có ít lipit.
_ V3: Đánh đã tay (chỉ 1 lần đánh yêu).
_ V4: cắt tỉa gọn gàng.
Nếu bé có đọc được topic này thì hãy cẩn thận nhé, lỡ sau này a có gặp lại bé thì chít vs anh, hnay anh chưa có kn nên tha cho bé đó, kkk =)))
Tic= free
Tip= Tic osen.
Locker 100k .

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai Tân Định chân thành cảm ơn anh @Tứ A Ca đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và chúc mừng anh đã có trải nghiệm thành công cùng bé cưng số 18. Cơ sở mến chúc anh buổi tối cuối tuần nhiều niềm vui và xin được hẹn phục vụ anh thêm nhiều lần nữa ạ.

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35
0 ₿
em 18 thì ngon ko điểm nào chê đc bác ơi tui đi ẻm 3 lần rồi cực ngon :2onion18: