Q.5 Lần đầu với BB gặp 269 mạnh mẽ kĩ thuật

Lượt xem: 735

hoangnguyen11dvb

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/9/23
Chủ đề
10
55
29
ho chi minh
0 ₿
Lần đầu đến sau khi xem nhiều review anh em toàn khen quá nên chịu ko nổi phải ra tay :) . Chat vs cơ sở tìm chị 7 thần thánh hay 65 mềm mại đều ko có nên có ktv mới 269 thử luôn nhìn hình cũng cháy khét

Camapro xong vào cơ sở từ xe đến phục vụ đều niềm nở. Csvc xịn nhất sg này, bồn sục ầm ầm máy lạnh teo hàng haha.

269: khoảng 1m57 58 max, bốc lửa, da ngăm, mũi cao xinh. Cỡ 95 kinh nghiệm đường đời 1 tháng đường massage theo em kể. Ngực có hình xăm lớn hoa hòe ko rõ hình gì dù ẻm đưa mời soi nhưng bận nhai nuốt ko thấy hình gì.

Bé kĩ thuật tốt cả mệt lẫn khỏe. Mệt thì nhiệt tình, hôn khí thế, chịu chăm cây hàng, bé này từng trải nên chắc biết cách ăn nói, nói anh bự vậy hoài chắc cho khách khoái. Nhưng mình cũng từng trải hơn nhiều nên nhận ra là bé hở ra là cung cấp âm thanh JAV vừa to vừa hơi dư các anh em trẻ trẻ chắc thích dữ.

Còn lại ok hết, tắm táp vuốt ve gợi hứng. Chiêu bj đầy đủ.sướng, mạnh mẽ (yếu tí ra liền). V3 tỉa gọn v4 ko khám phá nhiều nhưng do từng trải nên ko quá chật chội. Với mình ko quan trọng. V1 săn chắc nẩy nở. V2 gọn.

Xong còn tâm sự cuộc sống và chia sẻ các chị yêu nghề khác. Ra gặp 99 khá xinh mặc đầm như ktv karaoke sang xịn, chắc phải test

Tổng kết vé 1200 tick camap giảm nửa.
Trải nghiệm mê mẩn. Sẽ đáo lại BB tìm chị 7 thần thánh và 99 xinh sang ✌️

Sorry sướng quá quên chụp hình nhưng trưa thứ 6 nhắn inbox cơ sở order 269 chắc a chủ rep còn nhớ

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿
Dạ e xin cảm ơn a đã ghé thăm cơ sở và có một bài đánh giá về bé ạ