Q.1 Lần đầu với bé 16

Lượt xem: 1,415

thongpy

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/6/22
Chủ đề
7
25
14
0 ₿
Chào anh em, đây là lần đầu em massage cũng như lần đầu em viết report. Pé đầu tiên của cuộc đời gọi tên pé 16. Chuyện là nay có việc ở quận 1 nên ghé trải nghiệm thử luôn, dạo này hay lên diễn đàn đọc thấy được pé 16 đúng gu nên mạnh dạn book pé luôn.

Xong thì lễ tân dẫn lên phòng, chắc cũng vì bản năng nên em thay đồ vô xông hơi luôn chứ thật ra chã biết phải làm gì, ngồi lúc thấy k quen với xông hơi lắm nên đi ra. Một lúc thì pé vào, mà pé xinh thế nhỉ, nhìn yêu chết được. pé chào hỏi rất lễ phép, rồi thế là 2 đứa cùng vào tắm, bé tắm từng chút một, mà cặp ngực bé nhìn phê. không rời mắt được. Được một lúc bé sờ mò cậu nhỏ của mình, rồi đột nhiên cuối xuống mút như đúng rồi, mình bất ngờ luôn, mà sướng quá nên để yên cho bé mút. ĐƯợc lúc sau thì bé kêu cùng lên giường massage.
phần massage đầu thì bé massage đấm bóp, chùm đá rồi có cái bịch gì nóng nóng nữa. Lần đầu đi cũng chưa biết, mà thấy thoãi mái hẵn ra. đột nhiên bé hôi từ chân hôn lên, sướng tê người mà chỉ biết ngồi im :D.tiếp đến là với cặp ngực thần thánh của bé, vừa to vừa mịn chà khắp lưng. tiếp đến là lật ngửa ra cũng 2 phần đó, nhưng tới đoạn ngặm nguyên cậu nhỏ mút lia lịa, cũng may mình khoẻ chưa phụt liền đc, được khoảng 5-10p thì mới out, tinh tuý bao lâu năm tích luỹ tuông trào, nó phê dã man, :v kiểu này chắc nghiện mất.
Out xong bé nằm ôm mình một xíu rồi 2 đứa cùng đi tắm sơ lại, rồi ngồi ăn trái cây nói chuyện chút thì về, mà bé xinh quá
Nhận xét về lần đầu:
mặt bé xinh
ngực đẹp
mông cũng to nữa
ở dứoi thì mình k check

Hết tiền vé + tip ~ 2 củ

Kiểu này chắc nghiện massage qúa :D

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề