Lần đầu với MinhLong

Lượt xem: 999

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Kính Chào toàn thể 500 ae trong cộng đồng hom nay mình có dịp trải nghiệm dv MinhLong mình xin có vài rp chia sẻ cho ae mình là newbie.
Dự là hôm nay lúa về đầu tháng mình cũng tranh thủ đi sau những ngày làm viec mệt mỗi. Lúc đầu tính book 007 bên PA nhưng nghe em nghỉ phép thì mình chợt nhớ ra MinhLong cũng gần.
Bước đến MinhLong thì đúng 11h có dặn ad chuẩn bi trước bé 08 hoặc 07 nếu trong 2em rảnh thì ad cũng đồng ý
Vào mình chọn vé Thái thêm code thì fix còn 400 đc chọn bé 08
Bước vào thì mình là người đi đầu tiên trong ngày ngại quá trời. Mình đánh giá sơ CSVC thì nghỉ chắc cũng như nhau tại mình có đi ben PA 1 lần nhưng phòng bên đây hơi nhỏ với lại đi lên cao quá tầng 4 hay 5 gì đó mệt quá kaka.
Vào phòng xong hơi thì hơi nóng nhưng luc đầu hơi lâu rồi tầm 5p là bé có mặt. Bé mang số bí danh 08 nhìn chung thì face ok v1 bao to v2 3 vừa tay v4 cắt tỉa gọn gàng
Vào thì bé rất chiều khách nhé hỏi hang đấm bóp đầy đủ nha ae nhưng về độ lầy thì lúc nc bé hơi ngây thơ.
Xông hơi xong tắm táp đầy đủ nói chung như nhau xong bé bảo lên giường em thit
Lên thì chắc ae cũng hiểu từ chết đến bị thương, nhưng có phần Thái mình có nhìn lại thì v1 có hơi mướp chứ ko phải bưởi nha ae. Nhưng nói chung rất chiều khách mình thích khoản này 10đ. Nói chung lần đầu đến mình rất ok vì đã trải nghiệm ben P. A trước. Còn lúc trước thì bị sụp hầm bên CanLong Lê Trọng Tấn cực kỳ cay bên đó qua ben đây phải nói perfect.
Xong xui mình có típ em 5 xị với tic 4 xị và locker 30k tổng 930k. Bé làm mình thoải mái vui mà mình mới rut tiền nên toàn 500 ko nen mình ko tip hơn đc hẹn bé lần sau. Mình cũng cám ơn cơ sở quan tâm đến khách hàng với các bé chiều khách

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Cảm ơn bác cong nhận bên CDMS này phục vụ khách hàng rất nhiệt tình. Ko như bên Tan Phú mình sụp hầm 1 lần cay tới giờ đã ăn choi ko tiếc tiền mà bị đối xử kiểu công nghiệp. Kakaka thank bác nhé

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Mình newbie có theo doi bác bựa lâu rồi hi vọng bác cho mình xin vai số trai nghiệm nhiet tinh giống 08 với bác 08 thì ok nhưng có hơi mướp bác à chắc do bác xài hao quá nhỉ

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Các số 35,25(loli), 07 cũng ngon lém nha :D

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Vậy hả bác. Mình cảm ơn bác nè sẽ có dịp trải nghiệm gần nhất ahihi mà bác cho mình hỏi làm sao xin đc cái code của bác Luc vậy bác Bựa lau lâu đc cái code thì đỡ vả đc chut bác ơi. Mình mới ko biết làm sãoin đc hixxx

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé và cơ sở ạ . Hẹn gặp lại huynh vào ngày gần nhất ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Thanhhhhhhh