Q.7 Lần đầu vs bé 46 ở Busan

Lượt xem: 758

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

XUTAI

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/7/23
Chủ đề
1
11
11
Binh Tan TP.HCM
0 ₿
Nghe đâu cs này mới mở nên trưa thứ chạy một mạch liền từ Thủ Đức sang Q7 để test thử, trước khi đi cũng lướt qua trên *** và hỏi locker tư vấn thì giới thiệu cho mình bé số 46

Khi tới nơi và lên phòng thì mình đánh giá csvc ở đây thì là đầy đủ thui còn về phần trang trí chắc sau này phải chờ một thời gian :') :'), lên phòng xông hơi chờ khoản 8 phút là thấy em nó lên, đánh gia sơ bộ về bé sn 2k2
Face xinh
V1: to hảng real, bóp suongws
V2: hơi lipit
V3: khỏi phải chê, to bóp đã
V4: cắt tỉa gọn gàng, nhìn mê lắm
Bé hỏi han xong liền dắt mình vô bồn, bé tắm cho mình rất kỹ sau đó là màn thủy chiến bé dùng V1 chà hết người mình cùng vs đó là màn liếm láp tới tấp một hồi xong bé bắt đầu đổ sữa lên người mình ( do vé mình có phần tắm sữa) thế là mình biến thành que kem bé mút còn dữ hơn :))))) thé là mình hok chịu nổi đành phải thua hiệp 1
Đến phần ms khỏe ở đây bé lm rất bài bản nên mình sẽ hok kể nhìu,
Phần mệt thì phải nói rằng bé lm nuru vs Thái rất tốt cũng như kéo dài nữa kiểu chà hok sót chỗ nào luôn rồi tới màn thư giãn 69 mình được dịp khám phá soi mói hang động làm bé, mặc dù lần 2 này mình thư giãn lâu những bé vẫn nhiệt tình bj hok xài tay lun rồi 1 hồi cũng phải chào thua vì sự nhiệt tình ấy, out xong bé còn đắp mặt nạ cho mình và nằm ôm ấp tới hết giờ
Tổng thiệt hại:
Tic + tip: 1tr6

Massage Busan

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/1/23
Chủ đề
18
105
60
Quận 7 - HCM
0 ₿
dạ thay mặt cơ sở buổi trưa thứ 7 hôm nay cảm ơn anh rất nhiều ạ.. đã ko ngại đường xa từ thủ đức qua thăm bên em ạ... hẹn 1 ngày ko xa có dịp a ghé thăm lại bên em ạ

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35
0 ₿
đù dú to mà còn real nữa quá ngon lành cành đào luôn bác:6onion23::6onion23:

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
105
51
0 ₿
trời má bác review em 46 mà tui thấy thèm quá bác ơi điện nước đầy đủ thì ai mà chịu nổi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Busan
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.