Q.5 Lần đầu vui vẻ tới bé 39-ktv mới

Lượt xem: 733

Satan666

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/6/23
Chủ đề
1
1
1
Ho Chi Minh
0 ₿
Đầu tuần BB tung code miễn phí nên thử giật trải nghiệm bé mới số 39

Do có báo hẹn cơ sở từ trước nên ko phải chờ đợi lâu, lên phòng vip khá rộng rãi, nghe nhạc chill chill ngồi đợi bé.
Bé 39 mặt dễ thương, có duyên, dáng khá cao tầm 1m62, lưng có khe hõm quyến rũ.

Dạo đầu là màn trò chuyện làm quen, bé vui vẻ nói chuyện cởi mở. Cởi đồ xong là quấn vào nhau như người tình, bé ngồi vào lòng cho mình ngắm body toàn thân, cháo lưỡi lẫn nhau, hun ti, cạ cạ nghịch ngợm kích thích thằng em,...

Bồn tắm có đèn chiếu sáng lung linh và hệ thống sục thư giãn phê pha, thêm bé tắm rửa sạch sẽ, thao tác nhẹ nhàng, tình cảm êm ái...dùng miệng thư giãn bj chặt theo thằng em lên xuống lên xuống, kết hợp với tay vân vê đầu ti, bắn sữa lần 1.

Mình chủ yếu vào thư giãn nên ko làm khỏe, nhưng có nhờ bé mát xa chân, bé làm ổn, lực vừa phải, vừa làm vừa hỏi thăm xem làm ok ko. Nuru thì ngực bé ko lớn nên bài này ko phải điểm mạnh của bé, bù lại thì bé biết kết hợp mông và lưỡi để làm mình nổi da gà vì tê tái, có cả quét wc nhẹ nhẹ. Tiếp tục đổi thế 69 để được vắt sữa lần 2, bé ngậm CIA hết

Vé có kèm nước suối nước ngọt và trứng luộc cho anh em bồi bổ, xuống dưới quầy có thể gọi thêm mì bò trứng để phục hồi sinh lực nha anh em

Đánh giá bé 39 là số mới thú vị để anh em trải nghiệm tại BB, nhiệt tình, dễ thương, hợp tác, nói chuyện vui vẻ

V1: 6.5/10 (nhỏ, tự nhiên)
V2: 8.5/10 eo thon dáng lưng cong có hõm nhìn sexy
V3: 8.5/10 có mông vừa phải, 69 nhìn khá kích thích
V4: nước vừa đủ, sạch sẽ, vệ sinh :D

Phục vụ: 9.5/10
Tổng thiệt hại: Vé 1200 (được code miễn phí) + Tip 1200

Đính kèm

329.9 KB · Lượt xem: 161
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý