Góc tâm sự Lần đầu yêu bé massage và tan vỡ không lý do

Lượt xem: 1,257

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
Xin chào anh em !!!
Em tham gia diễn đàn cũng được 1 năm 1 tháng, sau thời gian cũng tập tành massage, đi hết chổ này đến chổ kia, bỗng một ngày em đến 1 tiệm massage em cũng hay đi, và bé đó đúng gu em thích, kể từ ngày gặp bé hầu như em không còn đi nơi khác và chỉ đến gặp bé, kể từ ngày đó em và bé tình cảm bắt đầu cũng lên thêm 1 bậc, em và bé đã yêu nhau từ ngày du lịch Phan Thiết cùng bé, cả 2 vui vẻ bên nhau suốt khoản thời gian ấy.
Vào một ngày mưa tầm tả, em đang bên phòng trọ của bé, dưới cơn mưa ấy, tự nhiên:
bé : em có chuyện muốn nói
Tôi: có chuyện gì vậy em
bé: chuyện này nghiêm túc nha không giỡn
Tôi: chuyện gì thì em nói đi
bé: mình chia tay anh nhé
Tôi: nghe như sét đánh ngang tai, hỏi tại sao ?
bé: em thấy không hợp với anh nên mình chia tay đi
:3onion24::3onion24::3onion24:
Haizz. Em cứ hỏi bé là tại sao, trong khi không gây nhau, không có vấn đề gì xảy ra, rồi bé nói " thôi anh về đi, em muốn 1 mình", con gái thật khó hiểu.
từ ngày đó đến nay bé đã chặn số, chặn zalo em, đến chổ bé làm thì báo bé nghỉ dài hạn, rốt cuộc vẫn chưa biết chuyện gì đang xảy ra với bé.
Hôm nay cũng lai rai vài chai bùn quá, lên chia sẽ câu chuyện tâm sự cùng anh em.
:ami-(5)::ami-(5)::ami-(5):

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx and dautu

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Có lẻ bé ấy đã tìm đc ng khác và ng đó lo cho bé đc nên thế . Dù tc có nhìu thế nào đi nữa , thì đối với những cố bé trong làng này vẫn chọn ng có khả năng và lo cho e ấy hơn .

long tài

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
11
62
46
0 ₿
bé làm như v cũng chỉ vì ông th , sợ ông iu nhiều iu sâu iu đậm sẽ khổ cho ông sau lày

• Like
Điểm cảm xúc: Em Còn Xanh

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Vì "Em Còn Xanh", đùa chứ chắc bé muốn tốt cho ông thôi, có thể bé nghĩ yêu gái massage ko tốt, nên chia tay êm đềm, nghĩ vậy đi nha.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: kietvo254 and Em Còn Xanh

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
Mình cũng có suy nghĩ như thế, nhưng vừa buồn vừa ấm ức lắm bác, tự nhiên đùng cái chia tay, nên bất ngờ

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
thời điểm đó là tôi lo cho bé nhiều lắm chứ, thậm chí bé còn nói với tôi là kiếm công việc khác để tính chuyện tương lai sau này

kietvo254

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
40
21
0 ₿
nếu như còn tiếp tục thì có công mài sắc có ngày ....

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Đầu tiên xin tự giới thiệu về công việc hiện nay của mình là thợ sửa xe. Trước khi làm thợ sửa xe mình có vài chục năm làm tư vấn tình cảm cho các trung tâm ở Á Châu/ Nam Mỹ và Trung Đông. Mấy cái chuyện này của tuổi ô mai gần như anh gặp suốt, đa phần lý do phía sau cuộc tình dù là 1 đêm hay sét đánh rất giống nhau. Qua những lần trao đổi với cô bạn gái mà anh chàng này đang kể, cổ đã khóc, đó là những giọt nước mắt rất chân tình, trong tiếng nấc nghẹn ngào ẻm chỉ nói ngắn gọn như sau: "Anh ấy cái gì cũng tốt, rất thương em, nhưng em không thể yêu 1 người zái nhỏ như vậy" đôi khi đừng suy nghĩ quá nhiều vì con gái cần được chở che, bảo vệ nhất là cái vụ kia. Thường các cặp đôi đi đăng ký kết hôn thì tất cả đều đã chứng minh dài hơn 25, chu vi đường tròn hơn cái cổ tay vân vân và mây mưa.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Nhiu thì bao nhiu đối với bé mới đủ chứ . Bác nên nhớ cv của bé bình quân trên dưới 100 150 củ tháng . Đối với những bé nghề này iu đương hay thật lòng chân thành j đó , nó k quan trọng bằng thực tế bác à . Bác lo nhiu thì có ng lo nhiu hơn thì sao . Nói chung đừng quá kỳ vọng vào đoạn tình cảm trong nghề này . Tự mình làm khổ thân mình thui bác à .

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
tui phải đặt tên cho bác là thánh cmt

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Thật tình mà nói thì con gái là cổ máy phức tạp nhất trong vũ trụ này, nên cũng không có gì lấy làm lạ đâu bác, cách đơn giản là ... không có cách nào cả, ngã chổ nào đứng lên chổ đó. đơn giản vậy thôi. kaka

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
sự tư vấn của bác thật là vi diệu :2onion18:

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
sau lời động viên của bác, tôi sẽ đi làm zái to lên, để không bị gái bỏ

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đến vs nhau đã là sai trái. Nên sửa sai bằng cách nhìn về 2 hướng.
Họ không thể đánh đổi cuộc sống vs mức thu nhập cao,để núp sau sự che chở của bạn mãi được.
Bản năng phụ nữ,bản lĩnh công việc,sự yêu nghề luôn là động lực cao hơn khi phải yêu bạn.
Họ không muốn sau này sẽ sống trong cảnh gia đình lục đục,sự chì chiết đến từ người chồng khi mà không vượt qua được dư luận và cái bóng quá khứ của họ.

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
Khi yêu bé mình đã xác định rồi, và bé cũng đồng ý là thay đổi, nhưng không hiểu sao ngày hôm đó bé lại chia tay, chắc có thể là bé suy nghĩ lại

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Có thể cô ấy muốn tốt cho bác… hoặc cũng có thể cô ấy đã…