Halloween Bình Tân Lần đi trải nghiệm Loli với chiều cao 1m43

Lượt xem: 954

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Một trong những lợi ích của việc viết bài report đó là:
  • Được quà bất ngờ từ bác Lục (nếu rãnh mình sẽ review quà)
  • Tăng cơ hội trúng thưởng khi tham gia event.

Cũng nhờ vậy mà mình đã trúng 1 vé event Halloween và mình quyết định “nhát ma” bé 19 tại cơ sở Samdi Bình Tân.

Trước đây, mình có đi 1 lần thời còn là Ruby nay đã lột xác về với hệ thống Samdi. Mặc dù tọa lạc tại đoạn đường khá đông đúc, nhưng khi vào thì xe mình được chạy thẳng vào trong nên khá kín đáo, “an toàn”. Bước vào khu lễ tân thì được nào là lễ tân, locker giới thiệu, hướng dẫn rất chi là nhiệt tình. Khi mình show lệnh bài thì được mời vào trong ngồi. Các bạn có cẩn thận dặn mình là vé này chưa tip, nên tip phải là 800k (không biết do mình mặc đồ bán vé số hay sao mà các bạn dặn kỹ quá )

Review sơ về csvc:
  • Cơ sở có 3 lầu nhưng không có thang máy. Bác nào lớn tuổi thì khi đặt phòng note lễ tân là già cả, ốm yếu xin được lầu 1
  • Phòng ốc sạch sẽ, máy xông mạnh
  • Locker chu đáo xả sẵn nước trong bồn (gần đầy bồn) è chỗ này theo mình ko cần thiết, vì như vậy hơi lãng phí nước và tạo cảm giác không yên tâm độ sạch của nước.

Gương mặt mình chọn hôm nay là số 19. Trong 19 tuổi :D. Review:
  • V1: 7/10
  • V2: 7/10
  • V3: 6/10 (hơi lép ))
  • V4: 6/10 (hk ưng lắm)
  • Face/body tổng thể: 6/10 vì bé dáng loli, mặt học sinh mà mình thích xôi thịt chút nên chấm điểm thấp; còn bác nào thích loli nhiều khi lại chấm 8/10 :D
Đang ngồi làm tý bò cụng thì bé gõ cửa bước vào; body, dáng vẻ ik như là học sinh. Cosplay cũng là học sinh nên nếu bác nào thích cosplay này chắc là ưng lắm vì nó khá phù hợp với tổng thể 19. Số 19 vừa vào đã sà vào lòng mình, ngồi nắn nó thằng ku. Khi thằng ku lên tiếng thì em vạch nó ra và trầm trồ với vài câu nói không biết thật lòng không, “Anh cho thằng em ăn gì mà nó cao to, trắng trẻo nhìn ngon vậy”. Mình trả lời vu vơ “Ừ thì cao to, trắng trẻo đó, nhưng ngon không thì chắc phải đợi em trả lời”

Vừa dứt câu, hai anh em dắt nhau vào bồn thi triển các bộ môn lặn hụp dưới nước. Và nó đúng nghĩa đen, vì trong bồn nước gần đầy, mình tha hồ lặn bơi bắt hàu. Hàu dưới nước hơi khó bắt, nhưng do hàu này phơi bày lộ liễu mà không có “rêu” phong phủ kín nên mình có đưa tay vào khám phá. Mặc dù bé loli nhưng có thể V4 không chăm sóc kỹ nên mình cảm thấy không ưng lắm, cũng có tý nước, tý cảm xúc nhưng không phun trào là mấy. Sau đó, em 19 có thăm khám, chà lướt thằng em thằng anh. Nói về kỹ năng trong bồn thì em 19 chỉ dừng lại mức tạm được, chưa thực sự tạo cảm giác phê pha.

Sau màn bồn tắm thì mình lên “dĩa” chờ đón kỹ thuật khỏe. Bé 19 làm khỏe rất okie, mạnh nhẹ làm rất tốt (nghe đồn là học trò của 82 – Windy Tân Phú), bé 19 có cả 1 bầu tâm sự mà khi kể làm mình có chút đồng cảm (vì chuyện này bé không cho kể nên mình tạm không kể); nhưng thực sự thấy thương bé. Mình cảm thấy bất kỳ bé nào vào làm massage thì sau các bé là rất nhiều câu chuyện về gia đình, về bản thân, về bồ bịch, chồng con… và điều này làm mình suy nghĩ và trằn trọc, tự nhủ với lòng mình là phải đi bán vé số thật nhiều để có tiền, có tiền để mà đi massage ủng hộ các bé.

Thôi, next tới phần service mệt vậy. Vì V1 khiêm tốn (hợp dáng) nên đi Thái sẽ hơi thiếu phần feel, nhưng bù lại, bé 19 làm rất nhiệt. Mình còn dặn là nên giữ hàng xíu, làm quá hư hàng :D

Màn Thái nằm sấp đã qua, mình chủ động lật ngửa để xem màn nuru thế nào. Bé chà nuru từ ngón chân đến mặt. Chủ động đưa bình sữa cho mình nhưng mình sợ dầu nuru nên không thưởng thức :D

Các màn bánh mì kẹp xúc xích cũng được thi triển và mình đang đợi màn nuru V4 nhưng…..thằng em của mình quá “gà”, out ngay phút 90 (chuẩn bị chuyển tư thế) làm mình khá buồn bản thân ☹.

Nhìn chung, bé 19 phù hợp bác nào thích loli, còn về service khỏe khá tốt, service mệt thì tùy người.

Chúc các bác có trải nghiệm tốt và luôn nhớ rằng “chăm chỉ làm việc, kiếm tiền để mà ủng hộ các bé có hoàn cảnh đặc biệt thế này”

Tic=FREE event
Tip=Tic bonus
Lễ tân=0
Giữ xe: ly café

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15