World Cup Q.1 Lần gặp lại ướt át cùng bé loli 12

Lượt xem: 1,413

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Trước tiên xin được gửi lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất tới BQT diễn đàn, đặc biệt là Mod @Camapro đaã tạo ra nhiều aân chơi chất lượng cho anh em có thêm cơ hội để trải nghiệm các bé vaà cơ sở mới.

Mình đi hôm 28/11 nhưng mãi nay mới có dịp trả bài cho Mod hehe.
Laần trở lại này mang tràn trề háo hức để được gặp các số mới nhưng hỡi ơi gọi 3-4 lượt, hỏi caác số mình định đi đều off, bận, nghỉ vì đèn đỏ... may mắn cu bé tri kỷ 12 vaẫn rảnh nên book vội 9h tối rồi ghé luôn. Âu cũng là cái duyên với bé.

Em gặp mình vẫn vui tươi như lần đầu, líu lo hót cả buổi, chỉ hơi bùn 1 cái em ko nhớ mình là ai, cứ mang máng, ngờ ngờ, lộn mình với ng khác, mà thui kệ cũng ko saao, em gặp nhiều ng quá mà.

Các bài maxa khỏe, mệt ko nhiều khác biệt so với những lần trc, nên hôm nay mình chỉ muốn tập trung nói vào cảm xúc thui. Hài nhất là còn đc em tư vấn, giới thiệu các số mới: "anh mún đi số nào nói em em tả cho coi hợp gu a ko" hahaha, cảm giác giống như nói chiện với ng tình, ng iu, ng có kết nối cảm xúc với mình về 1 đứa con gái lạ khác thực sự chỉ có em mới làm đc, chứ như nói với gấu ở nhà nó băm thành trăm mảnh mất.

Trước khi bắt đầu, em lau khô r xà vào lòng mình tám chiện WC, tay vẫn ko quên nghịch thg em mình, làm ko tập trung kể cho em nghe những trận cầu nảy lửa hôm đó đc. Rồi em dẫn mình vào tắm, kì cọ kĩ càng cbi cho màn chính.

Do đã trễ và cũng ngại cảm giác trườn nên mình bảo e bỏ qua bài thái, kêu e nằm xà vào lòng mình âu yếm, vuốt ve r tám chiện như ng tình. Em tám đủ thứ trên trời dưới đất, còn bảo lát sẽ chỉ cách kích thích V4 của em. Mình khá bất ngờ khi bt toàn nằm hưởng thui chứ ít khi nào thấy các em đề xuất.

Vào trận chiến, em bày mình kích thích em bằng đủ thứ skill, em rên nhiệt tình và V4 cũng ko quên ướt đẫm tay haha, may mà mình làm đúng. Song song đó, mình cũng ôm chặt em trong tư thế 69 mà húp lấy húp để, V4 em thơm, mịn như ng iu, tuy e ko cao và săn nhưng vaẫn rất vừa tay và cảm giác mịn màng của các em gái tuổi xuân thì.

2ae cùng out trong sung sướng, kết thúc lần gặp lại viên mãn, trọn vẹn và cảm xúc hơn.
Ra về hài lòng, tic = tài trợ, tip = ko phá giá. Hẹn gặp lại em những lần tiếp theo.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cám ơn huynh đã đến trải nghiệm dịch vụ . Huynh gọi 0941012041 để đặt lịch hẹn trước khi đến nha :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Huyphong3022 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Ruby đã nhập code anh mà anh @Huyphong3022 đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022

Divenoixaqua

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/10/22
Chủ đề
4
19
9
0 ₿
hấp dẫn rồi đây, để tham gia event đổ hết vào đây mong trúng lấy cái dubai q1 đi gặp bé nào.

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿