Q.5 Lần thứ 2 đến với bigbang

Lượt xem: 718

Quang Việt

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/7/23
Chủ đề
12
19
29
TP hcm
0 ₿
Lần thứ 2 mình tới với Bigbang và cũng là lần thứ 2 mình tới với số 16
Cũng là vô tình sáng chủ nhật tuần trước trong khi đang tìm nơi để mình thư giãn sau 1 tuần làm việc thì vào trúng trang *** của massage Bigbang. Do đi vào sáng sớm nên chỉ có 3 bạn ktv, sau 1 hồi lựa chọn thì chọn đại thử số 16 xem sao rồi phi đến.
Lần đầu đến đây trải nghiệm nhưng so với những nơi mình từng đi thì cơ sở khang trang hơn rất nhiều, phòng ốc sạch sẽ, rộng rải. Sau khi dc đón tiếp tại quầy thì dc bạn lễ tân dẫn lên phòng thì xông hơi khô và ướt các kiểu thì bạn ktv 16 bước vào.
Sau vài câu nói chuyện xả giao thì dc dẫn vào tắm và chào đón bằng màn chà chim bằng cô bé của em thì ko phải chê đâu dc, từ đằng sau ra đằng trước làm tôi ko sao chịu nổi mà phải giương súng chịu thua. Xong em tắm sạch sẽ lại cho tui và kêu lên giường nằm để em massage cho.
Sau màn massage khỏe em kêu xuống phao nằm để trải nghiệm cảm giác mới, sau 1 hồi vuốt ve hôn hít và chà bướm cuối cùng là đến thư giãn lần 2, thì sướng ko sao tả siết dc, em quay người để cùng 69 cho đến khi ko chịu nổi mà phải ra lần 2.

Chấm điểm:
Cơ sở: 9/10, phòng sạch rộng, ko mùi...
Bé 16:
Tướng mi nhon phù hợp với ae nào nhỏ con
Vòng 1: vừa tay, trắng, mịn 9/10
Vòng 2: eo thon
Vòng 3: rất săn, chắc
Vùng hang: rừng ko rậm rạp, rất thơm và sạch sẽ
Thái độ: vui vẻ, nói chuyện nhỏ nhẹ, làm rất chuyên nghiệp ở tất cả các khâu

Đính kèm

125.5 KB · Lượt xem: 36
  • Like