Q.1 Lần thứ n cùng em 3

Lượt xem: 813

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
48
33
0 ₿
Chả là từ lúc gặp bé 3 đến giờ tui lại lười lắm, lười lựa chọn những bé khác , lười phải đi vào rồi bảo này bảo nọ để bé có cách làm hợp với mình, thế nên chắc tình cờ tui lại vào dubai yêu cầu bé thì bên lễ tân báo đã có khách đặt trước làm cũng hơi hơi hụt nhưng cũng do quên gọi trước thành ra chơi chiêu quy tắc 15ph keke. Hỏi luôn quầy nếu đặt trước mà sau 15ph khách chưa vào là anh book bé được phải không , chốt nhé anh ăn tô mỳ tý. May sao vừa ngồi ăn tô mỳ thì một cơn mưa ào đến làm tui cảm giác 80% là sẽ gặp bé, quả thật vừa ăn xong tui bảo gọi khách xem không có tui đi bé. Chưa kịp gọi thì khách gọi lại dời 2h do mưa vậy tui tranh thủ làm suất .

Pv đưa lên phòng tui tranh thủ vào xông hơi hồi đến lúc bé lên, bé vẫn chưa nhận ra tui đến khi tui ra hù phát , chưa gì đã trách yêu rồi. Nay bày đặt đặt quầy nha nha... rồi cắn yêu phát , trùi tui chưa gì sướng lên mấy rồi. Ôm lấy bé rồi 2 đứa nằm ra giường hôn nhau như lâu ngày lắm chưa gặp, sau hồi thì tui mới cùng em đi vào bồn tắm . Có gì đó thân quen quá nên tui chỉ cần nằm rồi em cứ thế mà tắm, gội chăm sóc từ thằng anh đến thằng em và sau khi tẩy trần rồi thì bắt đầu màn khởi động với bài rắn săn mồi. Em trườn bằng cặp ngực rồi dùng chiếc miệng xinh xinh tìm kiếm thứ gì đó từ từ như đang thăm dò điểm yếu của đối phương , sau đó từ từ em xuống đến khu trung tâm kiểm tra độ dẽo dai của thằng nhóc , em tra khảo nó, nhấn nó ngập vào miệng rồi mút nó từ từ nó lớn dần tui thì đang phê pha với cặp mông của em, bóp mà muốn mỏi tay vẫn chưa hết đã. Màn khởi động em làm hồi rồi đưa tui lên giường.

Nay hứng quá lên giường tui quần luôn với em, em tiếp tục chăm sóc thằng nhóc, bú nó mà phải gọi phê lắm luôn, rồi em lại chuyển tới màn trườn lên trượt xuống, từ trước rồi bảo tui nằm sấp, em trườn mặt lưng em làm thế nào mà khi tui nằm sấp thì thằng nhóc nó ngủ lại rồi nên lại thêm lần tận hưởng cái sướng từ mặt lưng, đến cổ rồi từ từ để tui trở người lại em chăm sóc thằng nhóc để đánh thức nó. Đến lúc nó dậy tui bắt đầu hứng lên 2 đưa lại quần nhau sờ bóp bú mut ta nói nó đã làm sao, và em đè tui ra mút bằng kỹ thuật được tập huấn 7749 lần làm tui bắn trong cái gọi là sướng tận thiên đường. Phê nhất là em rut như sạch cạn tinh binh . Tui nằm phê pha hồi em lại xoa bóp rồi ôm tui , vẫn cảm giác này mà tui lại càng thêm thích bên em hơn. Ôm một hồi em bắt tui nằm sấp lại em đấm bóp cho tui hồi cho người nó đỡ mõi , xong xuôi ra tắm lại rồi chia tay em. tranh thủ để em còn tua khách sau nữa hihihi.

Có đi em 1 lần rồi nhiều lần cũng vì được cảm giác yêu thương, hiểu ý nhau. Thế nên it khi tui đổi gió là vậy. Hẹn gặp bé ba thôi .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm mơn anh trai đã dành lời khen cho bé ạ

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
48
33
0 ₿
hợp gu với kiểu bé tình cảm nữa, mà tui ít muốn đổi bé khác lắm. hợp là đi suốt à.