Q.8 - Lần trở lại sau 1 thời gian tại massage Hướng Dương q8 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.8 Lần trở lại sau 1 thời gian tại massage Hướng Dương q8

Lượt xem: 1,095

Bụng bự mê massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/6/22
Chủ đề
2
28
6
0 ₿
Chào anh em lâu rồi không lên bài mà chỉ núp lùm theo dõi diễn đàn do ít đi massage thì hôm nay tui đã quay trở lại nhé anh em
Lần trở lại sau bao lần tìm gặp em 16 tại Hướng Dương thì đến hôm nay tui đã gặp lại được em ấy. Chuyện là lâu rồi ko đi massage thì cách đây vài ngày do dầm mưa hành bệnh nên có ghé lại Hướng dương chủ yếu để xông hơi đấm bóp cho khoẻ chứ ko muốn gì về vấn đề mệt, ghé vào vẫn gặp lại chị bán vé đấy vẫn vé cũ 400k thì có nghe chị giới thiệu các bé thì chợt nghe con số quen thuộc “16” giật mình hỏi ra mới biết là bé Nhi mà mình ngày đêm mong nhớ vừa quay trở lại làm ko lâu. Nhanh chóng yêu cầu bé làm để được gặp bé
Sau hơn cả năm ko gặp thì nay bé bước vào mình đã bất ngờ vì vóc dáng bé ngon hơn trước :2onion35: lúc đầu ẻm ko nhận ra mình vì theo thời gian mình già hơn trước và cũng phát tướng phải ôn lại chuyện cũ bé mới nhớ mình là ai ^^ sau màn nói chuyện rồi đến tắm táp và đến bước đấm bóp thì ai từng đi cũng từng biết ở Hướng Dương đấm bóp có thể nói là số 1 ở quanh khu vực này ẻm bóp ẻm ấn tới đâu khoẻ tới đó, nhất là massage đầu bao đã.
Rồi cũng đến phần massage mệt, ẻm đi lấy nước nóng lạnh lên xong thì cởi bỏ bộ váy trên người ra ôi chao body ngon hiện ra, mình kiềm ko nổi liền táy máy tay sờ ngực ẻm, ngực ẻm vẫn săn chắc còn cô bé thì khỏi bàn các chú vào yêu cầu ẻm thì sẽ biết như nào nhé! Ngực thì săn chắc còn cô bé thì phải nói đê mê. Kiềm lòng ko nổi ẻm mới chạm đụng vài cái đã phải out trong vòng 5p :7onion37: rồi thì xong chuyện mà còn dư giờ mình và ẻm ngồi 8 chuyện trên trời dưới đất kể về suốt thời gian ẻm nghĩ như nào này kia ôn lại chuyện xưa. Đến lúc ra về vẫn quyến luyến em ấy đây các chú !!!
Tóm gọn lại lần quay lại này xứng đáng, có thể gặp lại em 16 là điều khiến mình hài lòng nhất!
Tiệm này thì các chú đi vé bao nhiêu thì tip bằng vé nhé còn nếu thương các bé thì có thể thưởng thêm cho bé như mình :ami-(15): chúc các chú các anh em có 1 trải nghiệm hài lòng khi ghé tiệm và yêu cầu bé 16 nhé !!! Goodnight các anh em !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Bụng bự mê massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/6/22
Chủ đề
2
28
6
0 ₿
Quên bonus cho các anh em là hiện tại bé 16 làm khung giờ 17h30-23h30 nhé các anh em do bé nói bé đi học nghề sáng tới chiều, rạng tối mới qua làm được nên các anh em có ghé tìm bé thì ghé khung giờ trên nhé

• Like
Điểm cảm xúc: hotuan

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,814
2,096