Q.8 Lâu ngày quay lại massage Hướng Dương cùng bé 16

Lượt xem: 558

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
18
139
48
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Lời đầu tiên chào các ae. Sau bao ngày làm việc mệt mỏi và căng thẳng đầu óc. Dịp này mình mới có cơ hội được rảnh rang một tí bèn lại nhớ chốn xưa. Lấy điện thoại ra nhắn tin cho anh chị chủ bên Hướng Dương và được biết nay có bé 16 vào làm lại. (bé đã nghỉ 1 thời gian do có việc gia đình dưới quê). Nhớ người xưa chốn cũ nên lật đật xách con xe ghẻ phi qua liền để được gặp ẻm.
Vào đến tiệm thì cảnh xưa vẫn vậy vẫn ấm cúng như gia đình, chị chủ vẫn rất gần gũi dễ thương. Ngồi uống nước trà ăn miếng mứt gừng rồi chị cho người dẫn lên phòng. Lại cảnh xưa ùa về, vẫn căn phòng đó mà mình cũng từng được em 16 làm cách đây chắc cũng hơn 2 năm.
Vào phòng xông hơi một tí cho giãn gân giãn cốt. Xông được hơn 10p thì mình ra và bấm chuông báo rồi chờ thêm tầm 4p là ẻm đã có mặt.
Vẫn giọng nói đó, vẫn nụ cười duyên đó, vẫn dáng người đó, đúng là gái miền tây nhìn chảy nước miếng. Ngồi nc với em xíu thì vào tắm. Kì này ở cơ sở có up thêm gói tắm nữa, được vào tắm cùng ẻm đúng là phê pha. Nude 100% từ khi vào bồn tắm chung lun nghe bà con.
Sau khi vật lộn trong bồn với bé xong bé dìu mình ra giường và bắt đầu massage khỏe trước. Vừa massage khỏe mà tay mình vừa khám phá các nơi hẻm cùng ngõ cục. Bé massage vẫn rất có lực và đầy đủ tất cả các bài (cái này thì bác nào từng đi bên này sẽ biết cái massage khỏe đúng chất khỏe)
Sau màn massage khoẻ thì các bác cũng biết đến phần nào rồi. Em bảo mình nằm úp xuống rồi em đi lấy nước nóng lạnh xong em trườn bộ ngực căng tròn khắp lưng kèm theo vài tiếng rên sát tai nghe đê mê trườn 1 lúc em bảo quay ngược lại em từ từ nhẹ nhàng vuốt ve nâng niu hun hít BJ đủ kiểu kèm theo nâng 2 hòn bi làm sướng rung người. Kì này bé BJ hầu như 80% luôn và chỉ dùng tay khi bé mệt và hết mệt lại BJ típ. Rồi bé lật lại 69 luôn tất tần tậ. Và chỉ sau 30p cố gắng gồng mình đã phải đầu hàng out ra trong miệng em !!! Nói chung rất ưng em này, mời các bác đến trải nghiệm nhé.
V1 : 10đ tròn vì căng mọng và đẫy đủ
V2 : 9đ em nó thon gọn lắm
V3 : 9đ bóp đã
V4 : 10đ nước nôi có đủ và khít rịt
Về giá vé các bác cứ nói là thành viên diễn đàn đến sẽ được giảm giá, còn về tip thì bằng giá vé khi chưa giảm hoặc các bác muốn cho thêm thì tùy theo độ hài lòng của các bác
Túm lại là lâu lâu quay lại chốn từng gắn bó một thời mới tập tững đi massage thì đây à cơ sở ok nhất mình từng đi ở quận 8

• Like
Điểm cảm xúc: thangkhung and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
242
2,147
1,581
0 ₿
matxa Hướng Dương nghe tên cũng lâu mà chưa có dịp đi thử, chỗ này nhiều đào ngon k ông

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
18
139
48
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
này là theo đánh giá cá nhân thôi ạ, mình vốn ít với thích dạng khỏe nhìu hơn mệt nên hay ghé bên này. Ở đây mình ưng nhất 15 và 16, gái miền tây dáng mi nhon

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
76
24
0 ₿
Ở đây t cũng hay đi mà đi 15 :) chắc hợp gu . Bác Hido cũng thử xem , chủ yếu là đấm đá ổn áp chứ không phải qua loa

Wataru123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/6/24
Chủ đề
0
1
0
Tp hcm
0 ₿
Này phải bé My hồi xưa làm bên quán bên dương bá trạc hả ông

Bụng bự mê massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/6/22
Chủ đề
1
23
2
0 ₿
Ủa bé 16 là bé Nhi thợ lúc trước hả bác? Sao mấy lần năm rồi ghé cô lễ tân bán vé nói bé nghĩ làm rồi, ghé đâu chục lần tìm vẫn k có tin tức bé Nhi, nếu 16 bác nói là bé Nhi cũ vậy bác có số liên lạc không. Tôi mất zalo bé cũng hơn cả năm nay

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
18
139
48
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
đúng rồi á bác bé Nhi đó. Bé mới quay lại làm lại được tầm vài tháng, sdt mình không có mình chỉ có số của chủ cơ sở hà ^^