Q.1 Lang thang chiều massage.

Lượt xem: 472

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
Mấy ngày đầu tuần rảnh không thể tả, ngồi lướt diễn đàn làm nguyên danh sách dành một buổi đi khám phá. Chiều làm về và bắt đầu
Trạm 1 : Massage Thảo Mộc q11 chồ này tui được vô tình đi cùng 1 bác và thích cách pv chân rồi mody mà giá thì cũng mềm 90ph tic tip 400k.
Ưu điểm : Chuyên về khỏe nên khỏe tốt , hỏi thăm đều chỉnh mạnh nhẹ vuốt cũng cao . Túm lại khỏe ok
Nhược : Xông hơi leo lầu 4 thì phải, mua vé riêng, xông xong di xuống tắm thay đồ phía dưới.
Đánh giá : Sẽ quay lại
Trạm 2: YHCT THD, thấy anh em review nguyên list đến nơi nó kẹt mà hết phòng , chờ 30 hay lên phòng vip anh. Vip thôi em, vào phòng v 4mang tiếng vip chứ bên kmia noi gì bên này nghe tuốt. được xông hơi trong phòng kiêm phòng tắm.
Ưu điểm : vé 220k VIP, 130k thường . KTV đấm không theo quy trình mỗi người mỗi kiểu làm tăng tính khám phá
Nhược điểm : Vé thấp nên chưa đầu tư csvc nhiều, chỉ có xông hơi không có xông khô phòng chung.
Trạm 3: Dừng chân 41 LTHG
Sau 2 chỗ khỏe có, thư giản có nhưng vẫn chưa làm nguôi được cơn hứng, quyết cú cuối ghé luôn. Nay bé 86 tự hiên làm tui nhớ nhớ, chả biết lý do chọn thôi.
Xông hơi bỏ qua do xông bên kia rồi ngồi chơi đợi em ui em vào, một cô bé rất dam dang, em lập tức chào thằng anh mà tay bắt thằng em , mà tui nhạy hay sao mới vậy thôi thằng em hứng lên đội quần em cười cười kéo tui lại ghế ngồi em lột luôn cái quần tui, cứ như sắp bị h..... may em chưa mần gì chỉ lai coi nước được hay không rồi 2 đứa vào tắm. Trong bồn em mới bắt đầu chăm sóc thằng em phải gọi rát rất kỹ, tui cứ hình dung như em đang cho thằng nhóc tập thể dục lên rồi lại xuống hay thiệt. Thử hỏi sao ở nhà tui mau ra vào đây gặp em làm lâu ra thiệt. Đên lúc đả phê phê thì em bj tăng tốc cho tui bắn phát nhẹ người.
Lên bài massage khỏe tui lại quên luôn cứ lo tám với em em vừa đấm bóp vừa nói chuyện may nằ giường rộng không là tưởng đang massage khỏe.
Lần 2 out, em bung bài nuru cạ phải nói phê từ sau ra trước em cạ trường cặp ngực em nó mềm mề trườn theo phê lòi. Khi xoay lại tui kéo em 69 , ui nó nước nôi đã đã , sướng nhất lúc húp sò em, nó như chất kích thích làm thằng nhóc bắn tung tỏe ra như lần đầu. phẻ phẻ.
Hết một ngày thư giản và kết thúc bằng lần chăm sóc đặc biệt của em 86 làm tui đi hết nổi, lên xe về đến nhà mà bước xuông không nổi. phê mà run giò là có thiệt. tui đi vé 2 shot 1tr2. rất xứng đáng khi gặp em 86.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and NMT9x

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
47
1,497
1,193
31
0 ₿
Công nhận bác chịu đầu tư thời gian thật, ghé 3 trạm chỉ trong 1 buổi. Mà chắc chỉ có trạm 3 là đọng lại gì gì đó, đúng ko nè

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ, cảm ơn anh trai đã ghé thăm đặc khu và bé cưng ạ... hẹn gặp lại anh trai một ngày gần nhất, chúc anh vui vẻ và thành công ạ:cuteonion41: