Tết Q.9 Lật thế may mắn, gặp được bé 166 ưng hết ý

Lượt xem: 1,362

Antony Tuan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/5/23
Chủ đề
6
43
12
28
Thủ Đức
0 ₿
Chào các bác, lại là e đây! Tính comment chơi chơi thôi ai dè lại trúng thiệt, một lần nữa cảm ơn bác @Dory đã tạo ra sân chơi cho các ae.
Như mọi lần,sau khi nhận được code trúng giải thì tối e phóng ngay trên con xe tới Samdi. Mọi thứ vẫn vậy, các bạn nhân viên vẫn niềm nở nhiệt tình đón tiếp. Do có nhắn từ trước nên thủ tục cũng nhanh gọn lẹ. Thấy hình bé 166 ưng quá chốt luôn.
Được bạn nhân viên dẫn lên phòng cao nhất,e cũng tranh thủ cởi đồ ngồi xông hơi cho ra mồ hôi. Một lúc sau thì bé bước vào.Wow, giống như một cô hot girl vậy,bé mặc bộ đồ giống như váy ngủ trông rất quyến rũ, chưa gì đã thấy rạo rực rồi.Bé có face xinh,cỡ mắt e thấy vậy là đẹp rồi,so với hình thì không thấy nhiều khác biệt.Đặc biệt v1 chà bá với 2 quả bưởi cỡ bự, bóp rất sướng tay,v2 có chút lipit nhưng vẫn ok, v3 cũng thuộc dạng hàng khủng,vỗ đen đét,v4 thì nước nôi tràn trề.
Bé ngồi lên đùi e, trò chuyện nhỉ nhảnh,tay thì rờ thằng e, nhìn là biết thần dâm đây.Sau đó 2ae dắt nhau vào bồn. Bé tắm rất kĩ,e thì tranh thủ mân mê khám phá,hehe. Rồi đến màn khóa môi mùi mẫn không khác gì phim tình cảm.Bé bj lút cán đuợc một lúc thì e cũng out.
Rồi đến màn massage khỏe, bé làm có lực và bài bản, làm đến đâu giãn gân cốt đến đó,dùng bộ ngực khủng chà nuru ta nói phê gì đâu.2 đứa quần nhau một hồi rồi kết thúc bằng màn 69 huyền thoại,out lần 2 trong sung sướng.Sau đó bé tắm lại cho e thì cũng vừa hết giờ.

Kết: Bé 166 với body hết nước chấm và sự nhiệt tình chiều chuộng sẽ không làm ảe thất vọng
Ticket: Code free onsen up lên sQueen
Tip: 1200k
Cảm ơn ae đã xem, thân ái và quyết thắng!

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
346
235
0 ₿
Chúc mừng bác đã may mắn nhận được giải! Samdi cảm ơn bác nhiều ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Antony Tuan

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
haha 2 quả bưởi chà bá bú có phê ko bác ti có hồng ko :ami-(2):