Cần Thơ Lâu lâu đi lại Em số 20 quá ư… là tê tái

Lượt xem: 827

Rain23198

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/24
Chủ đề
6
22
13
Cần thơ
0 ₿
Tình hình rất chi là tình hình cũng rất lâu rồi anh em ạ !!!

mới chơi lại bộ môn massage mệt này ngày xưa mỗi lần vào phòng chờ là tui rất thích cảm giác hồi hộp vì không biết chờ đợi phía trước là gì ( không biết anh em như thế nào chứ tui đi là ít khi nào đi quen 1 đứa lắm lúc nào cũng phải chọn ngẫu nhiên thui ) nhưng phải nói rất chi là may mắn các bác ạ

• Vừa vào trước cửa thì được em trai tiếp đón nhiệt tình và rất là chuyên nghiệp y như bước vào một khách sạn 5* ( điểm cộng rất lớn mà ít cơ sở nào có được đó là thái độ của nhân viên )
  • Tiếp sau đó là đến lễ tân chọn vé mình đi vé onsen và được bạn quản lý cực… cực… cực… kì dễ thương đưa vào phòng chờ và ngồi trò chuyện ( kiểu rất ân cần quan tâm đến khách hàng và bạn này cực kì tâm lý nhá )
  • Tầm 10p mình được lên phòng và câu chuyện bắt đầu từ đây. CSVC ở dubai cần thơ thì khõi phải bàn có cả tivi để anh em có thể nghe nhạc rất là chill
  • Mình bước vào phòng xông hơi tầm 10p thì mình nghe tiếng gõ cửa tò mò nhan sắc em ấy nên mình vẻ hình trái tim lên kính xông hơi để soi cho rõ nhìn phát máu dê nổi lên đứng lên ra gặp em liền trước đó mình có mở nhạc ra ngồi lau mồ hôi và thư giãn âm nhạc chút thì em ấy leo lên đùi mình ngồi ôi…. Cảm giác nó đã con ciu làm sao tay mò mẫm mân mê từ trên xuống dưới mình thấy vậy lấy tay cỡ áo em xuống luôn. Anh em nghĩ cảm giác có gái ngồi lên đùi tay chân thì chạm chổ cần chạm môi thì khoá môi thì nó đã cỡ nào nữa thiên đường là đây chứ đâu. Đặc biệt e này không makeup nên nhìn mặt mộc cũng rất dễ thương đấy.
  • Sau màn dạo đầu tiên mình hơi choáng nên đề nghị vào phòng tắm trước em đi theo sau, vào thì kì cọ đủ chổ sau đó là màn chơi kèn sáo trong bồn và màn trường nhẹ bằng vòng 1 của em ôi…. Nhìn cái mặt em nó mà tui suýt nữa là out luôn trong bồn rồi. Thấy tình hình không khả quan tôi đề nghị lên giường massage
  • Đến phần trên giường massage khoẻ thì mình yêu cầu e đấm phần thắc lưng thôi vì vừa đi bên massage khoẻ qua đây nên cũng không có gì đặc sắc ở phần này.
  • Đến khúc hấp dẫn là màn em đi thái chỉ một từ pheeeeee anh em ạ em lấy ngực chà khắp ngóc nghách đặc biệt trước xưa giờ mình chưa thấy bé nào đi thái lâu như bé này rất là sướng. Sau đó em lau hết chất nhờn trên lưng và ngực mình, đến màn chính vừa nghe nhạc chill chill hoà lẫn tiếng rên khi em thổi sáo thì phải nói lên 9 tầng mây anh em ạ đặc biệt bé này skill rất đỉnh + cộng mặt dâm + BJ 100% + âm thanh dồn dập đến từ bờ môi em khi tay mình chọc đúng chổ thì = mình out trong sung sướng anh em ạ. Khúc này mới thấy độ tàn nhẫn của e với đàn ông chúng mình anh em ạ khi mình out thì còn mút rất sâu làm mình chỉ muốn bấu vào khăn trên nệm
  • Kết thúc tắm lại ôm hun chụt chụt sau đó ra về
  • Tổng kết Em ấy số 20 mặt dễ thương rất dâm skill điêu luyện
  • Vé 800 + 900

• Like
Điểm cảm xúc: Aiduong1987

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .

Mark

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/1/21
Chủ đề
0
8
2
0 ₿
Giang hồ trước giờ có tắm lưỡi, nghe bác tả em này lại có màn Tắm Bưởi nhỉ =))