Tân Phú - Lâu ngày mới qua lại Phượng Hoàng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tân Phú Lâu ngày mới qua lại Phượng Hoàng

Lượt xem: 868

kenny0980

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/10/22
Chủ đề
7
15
11
0 ₿
Xin chào các anh em đồng râm , này mình mới có thời gian lên bài rw cho bé ( 59 ) .
Hqa mình có công việc nên ghé ngang tân phú , mình chạy qua ngang vườn lài thấy cơ sở Phượng Hoàng đang mở cửa mình tấp vô cũng lâu rồi không ghé. Vừa bước vào thấy bạn locker chào hỏi nhiệt tình vui vẻ và bạn dẫn vào phòng thư giãn trò chuyện được 1 chút thì bạn giới thiệu mình là có bé mới nên mình kiu xem thử hình của bé .
Thấy qua hình ảnh bé nhìn cũng mình dây tướng tá ngon lành , mình nói ok chọn bé này , thế là bạn locker dẫn mình lên phòng .

Vừa bước vào phòng nhớ lại căn phòng thân quen vì trước mình đi cũng nhiều lần , vô xông hơi xíu cái đã vừa xông vừa lén lén nhìn qua cửa kính coi bé vô chưa . Nghe tiếng gõ cửa à à bé vô rồi.

Ôi chao mợ ơi người con gái tướng mình dây đây rồi , thế là mình bước ra phòng xông hơi nghe tiếng bé cất lên.
Dạ em chào anh , anh xông hơi có khẻo lại nhiều chưa ạ , để em lấy khăn lau người cho anh nha
Người gì đâu mà nói chuyện ngọt dữ vậy trời , thế là mình ngồi xuống ghế bé vừa lau vừa nói chuyện tâm sự để cho khô người rồi mới vào bồn tắm lại .
Bé vừa cở xiêm y xuống ôi chao mợ ơi đẹp quá
Mình và bé bước vào bồn tắm , bé vừa tắm vừa nc chuyện đùa giỡn vui vẻ một hồi bé bắt đầu vô nhè nhẹ tạo cảm giác trước khi ra trận , ôi lưỡi của bé tạo cảm giác phê pha qua mọi ngóc ngách làm cho mình muốn lâm trận , mình kiu bé dừng lại ở trong bồn lạnh quá em ơi , anh muốn ra ngoài tạo cảm giác sướng hơn em à
Thế là bé tắm rửa lại rồi ra lau mình cho khô ráo bắt đầu lên giường bé đi bài khỏe cũng ok phết , rồi đến phần thái nuru càng phê hơn nữa
Bắt đầu vô trận bé lại dùng chiếc lưỡi điêu luyện đi qua từng ngóc ngách làm tôi phê theo , rồi xuống phần dưới bé mút kem ôi nó đã gì đâu luôn , mình đã chịu không nổi đã lâm trận với bé , anh xin thua em ơi
Tóm tắt gọn gàng

V1 hệ cam vừa tay đẹp
V2 ôm đã loli
V3 ngon mlem
V4 sạch sẽ gọn gàng thơm tho
Cảm ơn cơ sở đã lâu rồi không có cảm giác phê pha như vậy .
Mấy ae đồng râm trải nghiệm thử cho biết đi ạ , bao phê pha như tôi

• Like
Điểm cảm xúc: YSL Đại Sư and 3p Đại Sư

3p Đại Sư

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/1/22
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Đồng ý với thớt, bé 59 nói chuyện rất ngọt và cuốn hút. Kĩ thuật rất tốt. Đặc biệt t nghiện nụ cười của bé. Rất đáng để quay lại gặp

• Like
Điểm cảm xúc: kenny0980

kenny0980

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/10/22
Chủ đề
7
15
11
0 ₿
Ngon lắm chú , tôi sẽ quay ngày gần nhất kiếm thăm bé

YSL Đại Sư

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/10/23
Chủ đề
2
4
0
TP HCM
0 ₿
Bé 59 nói chuyện rất ngọt ngào, tay nghề tốt, tớ đi nhiều lần rồi, mỗi lần 1 cảm giác khác nhau. Rất tuyệt vời

vnterry

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/8/24
Chủ đề
0
8
1
Tân Phú
0 ₿
ở đây tic sao vậy ạ