Q.1 Lấy hơi gái làm động lực leo rank

Lượt xem: 496

mrgamer

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/23
Chủ đề
6
41
41
0 ₿
Cuộc game nào cũng phải có tý động lực để chơi mà cái cảm giác vừa chơi vừa có gái bên cạnh ôm ấp khen thì tui tự tin hẵn . Chả là ở nhà đang hứng hứng tính mở j a v lên thăm mấy em mà được thằng em nó quyên góp cho vài củ nạp đạn, có máu để nạp sau đi xã lấy tinh thần tối cày .
Nay đến cơ sở quên đặt phòng trước làm ngồi chờ 30ph mà cũng nhanh, locker nấu cho tô mì ngồi ăn xong lướt diễn đàn cập nhật tình hình các số thì cũng đến lượt tui lên phòng. Gu tui thích nhỏ nhỏ lúc này có 04 vừa xong đúng gu chọn liền lên tui xông hơi trước .
Ở đây tuy đông nhưng locker nhanh dữ, phòng vừa xong dọn sạch bong bước vào y như chưa có trận nào xảy ra :2onion18:
Xông hơi hồi em 04 vào em lại mở cửa đưa tui cái khăn, lúc này mới nhớ nảy vào thay mỗi cái quần không đem khăn , +1 cho sự để ý của em nè. Tui xông xong ra em hỏi anh xông nữa không tui bảo thôi , em lại tắt phòng xông. Ngay từ đầu là ưng rồi, em lau người ngồi cùng tui giao lưu ngồi ôm em da thịt mát mịn thơm tho làm hứng lên liền, thằng nhóc mấy nay bị bé năm quật quá đang xìu giờ được phen hứng lên bung ra khỏi cái khăn làm tui ngại ngại hihihi. Em bảo tui vào tắm , vào em tắm rữa xong là triển luôn bj nhẹ cho thằng nhóc liền, em mới bj có mấy cái mà tui giật giật bắn luôn thiệt cái tình . Tác hại của bé năm là vậy .

Em tắm lại đưa tui lên giường đấm bóp một lúc rồi bảo giờ em bù lại cho anh nè. nghe xong mà sướng nha, em đổ dầu rồi trườn lên y như đang là diễn viên chính , cứ em trườn lên rồi em cạ cạ lưỡi em thì đi từng tý từng tý tui sướng quá lật lại ôm lấy em bú cặp bình sữa non , đầu ti em săn lên nhìn hứng vl , sờ xuống bướm em ui nó nước đã đã nha , tay thì bóp 1 bên miệng bú 1 bên tay thì mò dưới , em thì tay xoa xoa ti tui một hồi đến lượt em lick ti tui tay thì vuốt thằng nhóc như trả đũa, nằm mà chưa gì đã muốn lên mây rồi, Em bắt đầu chuyển qua màn cạ nuru lúc nay thằng nhóc nó cừng ngắt mà em cạ vậy nữa ui thiệt không thể tả nổi , sướng quá kéo em quay lại húp luôn còn em miệt mài mút kem và em cũng giữ tui được một hồi mới bắn, phải nhờ em mà mới đươc kềm lâu vậy.

Xã xong 2 phát người cứ tê tê nằm phê mệt , em lau người ngồi xoa bóp cho tui lúc mới đưa vào tắm lại. TỈnh táo tính ngồi tám với em tý mà thằng em gọi hối nạp gấp làm phải tạm biệt em sớm chạy về làm tròn nhiệm vụ. Mà công nhận lúc về vào trận làm như có một thế lực nào khiên tui tỉnh táo chơi suốt nguyên đêm.

SBD 04 nhiệt tình vui , biết quan tâm . Dáng loli nha hihhiii
Thiệt hại vé 2 shot, ở đây cho chuyển khoản với quẹt thẻ , nên vô tư hihii.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có một trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở ạ :cuteonion6: https://congdongmassage.com/threads/dubai-q1-tong-hop-ktv.56017/unread

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
103
50
0 ₿
quá là phê luôn bác ơi tối 2 cái tay bác đánh game chắc cũng như lúc đi massa luôn :ami-(10)::ami-(10):