Bình Tân LD - 26 Alice - Cô công chúa nhỏ đến từ Liên quân Bình Tân

Lượt xem: 3,946

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Chắc cũng không ít các Huynh - Tỷ - Đệ có chơi game Liên quân phải không, Duyệt cũng có chơi nữa, Duyệt chơi từ đầu mùa tới giờ, nhưng mà chưa mùa nào lên được cao thủ.. bởi vì Duyệt chỉ cầm được 1 tướng SP Alice, qua bao sóng gió, qua bao mùa.. từ nội tại bá đạo, bị hạ - nâng chỉ số, vẫn bị cấm đấu khi lên kim cương... Đến giờ Duyệt có tập chơi các tướng mới, nhưng với Duyệt Alice vẫn là vị tướng Duyệt đầu tư, tìm hiểu và thương em ấy. À mà nghe đồn là mùa này Alice lại bá đạo nữa rồi thì phải.
Bữa tình cờ đọc bài RP về bé lolita thì Duyệt cũng mon men xem và sau 800 cmt, Duyệt được gợi ý hẹn hò em. 1 lần book lịch thì em đã có lịch, 1 lần nữa thì em tạm off, quá tam ba bận thì Duyệt mới có cuộc hẹn chính thức với em sau buổi off, mà có thể nói là hẹn trước chắc tầm 3 ngày, làm cảm xúc bản thân cũng có phần hào hứng, chờ đợi và tò mò. Mình vào việc hen.
Và xin chào, Tôi là Liễu Duyệt - Kẻ độc hành tìm kiếm cảm xúc thật!

MAI MỐT BỚT CÁI TÔNG TRẮNG TỪ ĐẦU XUỐNG CHÂN NHA! GIẬT MÌNH ĐÓ... PEEKAPO
Sau khi cắt tỉa xong móng tay tươm tất, sạch, gọn đẹp thì Duyệt thay đồ và đi về Nhà với em thôi. Vừa tới thì Chú 7 và các em vui vẻ đón tiếp..Nay phẻ re hả Chú 7, Chú phẻ re à, anh lên phòng nha để mấy em đợi, trời ạ, sao mà dễ thương vậy nè, Duyệt được sắp xếp phòng trong 30s, chưa kịp hút xong điếu thuốc luôn í.
Lại là căn phòng thân quen, Phòng số 09, không phải KTV 09 đâu nha bạn gì đó ơi! phòng xông và bồn đã được chuẩn bị chu đáo, Duyệt thay đồ và quấn nhẹ cái khăn quanh bụng rồi vào xông, ngồi tầm 5 phút thì Duyệt đi ra, mỡ ra ào ào luôn. Ngồi nghe nhạc, check tin nhắn, nhâm nhi vài ngụm nước thì em ấy gỏ cửa bước vào.
Hey cool đứng hình mất 5s, Một cô bé trong bộ đồ ngủ phi bóng trắng, đôi giày cao gót trắng, nhỏ nhắn, giọng nhẹ nhàng, cặp kính màu nâu nhạt tô điểm thêm nụ cười tỏa nắng, mọi thứ hài hòa, lung linh, lấp ló đâu đó cặp cam mật căng mọng... em thật sự là Alice từ Liên quân bước ra đời thật.
Anh xông hơi xong rồi hả, sao nhanh vậy, em tắt máy nhé... em sắp xếp các vật dụng cá nhân xong thì tiến đến Duyệt, Anh ăn bưởi nha, em mời anh ăn... Không em, bưởi ngán rồi, anh muốn ăn cái khác, em có gì mời anh không? dạ.. vậy... anh ăn cam nha! quây da, ngại ngùng đồ, lén nhìn tui đồ. Duyệt kéo em ngồi vào lòng Duyệt, qua lớp áo ngủ thì Duyệt chỉ sờ mó được V3, hơi tròn xíu, nhưng mà quàng tay qua ôm đã lắm, thịt mềm, ấm, hương thơm thoảng nhẹ, da trắng, nhìn gần lúc này mặt cưng lớm luôn. Có vài nét cũng giống Hari. Đôi môi gợi cảm nữa nè... ủa em ơi, đồ em mặc là đồng phục hả em, hay là em tự trang bị. Dạ em tự trang bị anh, sao thế anh. Em còn bộ nào khác không, chứ nãy nguyên con trắng hơi giật mình nha em, peekapo, mai mốt bớt xuất hiện chói sáng vậy, sợ đó.... Vậy mai mốt em mặc đồ cosplay thủ thủ nha, em lái anh được không.... ể, gì dẫy, đồ thủy thủ lái xe, gạt cần đồ à! ..... trao đổi thêm vài chuyện nữa thì anh em cũng dìu nhau vào tắm.

THẾ NẰM NGỮA KIỂU NÀY SAO MÀ CHỊU ĐƯỢC
Em đứng dậy và bắt đầu thay xim y, một lớp áo và khi lớp thứ 2 được trút bỏ thì.. ối zồi ôi em cao tầm chắc 1m55, mông to kết hợp cùng cặp đùi to nhìn chảy ke, xoay người lại thì V4 quá sạch đẹp, múp, V1 cam mật căng mọng, đầu ty hồng hào, săn cứng lên rồi.. chảy ke chảy ke, kềm nết lại chàng trai tui ơi, ý tứ lên, đâu kiểu mê gái dữ dẫy...
Rồi thì anh em vào bồn, Duyệt ngồi, em đứng gội đầu, tầm nhìn ngang bờ đất phù sa màu mỡ sạch bóng rau thơm mà lại ứa miếng, cỡ lúc đó kéo lại trồng củ khoai chắc chớt chớt.. Duyệt nhắm mắt lại để bớt động dục và để không bị cay mắt, em ra sau chà lưng, chà sao mà cảm giác có gì ịn ịn trên lưng ta, đôi lúc cũng cảm nhận sai không chừng. Rồi em lại ra trước mặt, vuốt bớt nước trên tóc, trên mặt Duyệt rồi tắm mình, em tắm cũng khá là kỹ, dùng bông tắm chà tay, nách, đường hẻm các kiểu, mà nhìn cái body nhỏ nhỏ cưng ghê, vòng qua vòng lại trước mặt, cắm cuối tắm rồi thêm gương mặt cute với cặp kính nữa, thích nhìn ghê.
Em tháo kính ra thì mặt bầu bầu, tròn tròn và... mình thư giản nha anh! lúc ngày người em nằm vắt qua đùi Duyệt đang, từng đầu ngón tay đang ôm, nhít nhẹ bên eo, vừa nói xong em đã quay sang ngậm ti của Duyệt, em liếm từ từ, mút dần rồi đưa lên cổ, hun nhẹ tai rồi đi xuống bên ngực kia, tay em di chuyển từng nhịp từng phần cơ thể, xoa ti, xong lại vuốt eo, bóp đùi...mỗi lần rướng người lên thì đầu ti của cặp cam mật lại tác động qua lại đầu thằng em, khó chịu dã man. em bò người xuống mút 2 trứng cút của Duyệt, từ từ hút rồi nhả, lưỡi đá từng trứng, bất chợt kéo đường lưỡi từ trứng lên hết đỉnh đầu thằng nhóc em, rồi ngậm từ từ đưa xuống hết cây, xoáy lưỡi và rút từ từ lên, lên xuống nhịp nhàng, êm ái, tay em vẫn mân mê ti và trứng cút của Duyệt được một lúc, Duyệt kéo em nằm lên người, em ngã người ra, chân kẹp lấy đùi Duyệt, bờ môi cong lên, hai đứa giao lưu vài nụ hôn nhẹ và đi đến hôn sâu hơn, tay Duyệt mân mê xuống cặp cam, em nhắm mắt rồi rên lên từng cơn, tay lại đi lạc xuống bụng và len lỏi đến miệng hang sâu, mu múp lắm mọi người ạ, trơn láng, đặt tay lên rất đầy đặn, trong lúc miệng thưởng thức cặp cam mật, tay đang thám hiểm.. em ghì chặt lấy Duyệt, cắn nhẹ vai, rên lớn hơn, Duyệt thả em ra, em đẩy Duyệt ngữa ra và ôm lấy người Duyệt, em mút liên tục ngực Duyệt, tay thì hư lắm, tìm xuống thằng nhỏ để thăm dò, chạm tới là thằng nhỏ lại căng cứng hơn, em quay sang ngậm sâu thằng nhỏ Bj liên tục, khi em chuyển qua Hj thì Duyệt chạm cổng thiên đường trong bồn.

DẪN ĐI XEM ĐẤT TRONG LÚC KHỎE!
Em vệ sinh cho Duyệt và cả em, sau đó nhanh nhẹn bước ra khỏi bồn, đưa tay đỡ Duyệt nữa chứ... nếu lỡ như Duyệt trượt chân thì liệu em ấy có bợ nỗi không ta, thiệt tình, chu đáo bất chấp. Em lau mình lại cho Duyệt rồi mời Duyệt lên giường chuẩn bị cho khỏe... anh đợi đã, lau chưa khô này, để em căng khăn trải giường lại cái nằm cho thoải mái ạ! chu đáo để luôn í. Nhìn dáng người nhỏ nhắn, chạy tới chạy lui thiệt là cưng, cặp mông tưng tưng... chời quơ thèm ôm một cái ghê luôn í.
Khỏe thì Duyệt nằm sấp, em đứng đầu giường, em chỉnh cho Duyệt ngang thẳng xong thì xoa bóp đầu, vai, gáy... nhưng mà làm gì có nằm im được. Phần gò đất màu mở kia vừa tầm giường và vừa tầm mắt dã man, nhúc nhích chuyển động xoa bóp là mảnh đất ấy ụp vô mặt, nhìn cứ hứng hứng không chịu được, Duyệt lại phải kềm nén lại, bớt động dục lại mần ơn Duyệt ơi, để bé làm khỏe đi chứ, cái nết kiểu gì không biết.... Khỏe thì em làm có lực, đầu, vai, gáy, lưng, đùi, bắp chuối, đá nóng, thảo dược... đủ các kiều.

69 MÀ LỄ PHÉP VẬY CHA NỘI... PEEKAPO
Anh uống nước không, có lạnh thì nói em nha... em trườn người nằm lên người Duyệt rồi nói nhỏ vào tai, giờ mình thư giản nha anh! ngọt chảy mật đường vào tai luôn.. gật gật.
Em thoa dầu vào bắp chân, rồi chà thái cho Duyệt, ngực êm, ịn xoay xoay bên bắp chân này xong qua chân kia, rồi thoa tiếp dầu lên mông, lưng, em đi cặp cam khắp lưng, mông xong thì Duyệt lật lại, em thoa dầu và chà thái phần trước, cặp ngực ịn xuống thằng nhỏ để nó nằm ở khe ngực, xoa ngực lên xuống, xoay tròn liên tục, cảm giác ấm, trơn mượt dã man, phần đùi thì bị hang sâu và bé sò tác động, tay lại mân mê eo và ti...em nhắm mắt kèm thêm vài tiếng rên, em leo lên người Duyệt rồi Nuru thằng nhỏ bấy sờ lấy, em mút ti các kiểu, xong quét lưỡi lên tai trong khi vẫn chà nuru, cỡ mà Duyệt hất nhẹ mông lên là nhận quà 9 tháng liền luôn í... Anh ơi, em xin phép 69 ạ!, ủa xin phép, lúc nào rồi mà lễ phép dữ dẫy chòi....em đổi thế 69 liền và thưởng thức thằng nhỏ lần 2. Lúc này lại góc nhìn chết chóc xuất hiện, bé sò thơm, một tý dầu lúc nuru còn kết hợp với chăm sóc sạch đẹp cho mảnh đất, hang sâu tuyệt vời lộ ngay, một bé sò không lông mụp béo ngậy, Duyệt mút bé thì em giật từng cơn, rên nhiều hơn, tay Duyệt chạm đầu bé sò, người em khẻ co lại nhưng vẫn dũi ra để hưởng ứng nhịp xoa ấy, tốc độ do em kiểm soát, bất chợ em nắm cổ tay Duyệt... anh ơi em... em... Duyệt nhìn thì bé sò khá là ướt, hang sâu cũng tới đỉnh điểm phun trào. Em ngập ngừng rồi lại Bj nhiệt hơn và Duyệt lại chạm cổng thiên đường lần 2. Khi Duyệt ra, em vẫn tiếp tục Hj cho Duyệt ra hết, hôn nhẹ phần eo Duyệt, em vẫn để bé sò trên miệng Duyệt... em vệ sinh sơ lại cho Duyệt rồi nắm tay vào tắm lại.
Lau mình khô rồi thì em lấy quần áo cho Duyệt và mang giày đến cho Duyệt. Mọi thứ cứ chu đáo thế nào ấy... Em đưa Duyệt xuống sảnh và chia tay nhau.

Đánh giá chung:
KTV số 26 là bé có vóc dáng nhỏ, body theo kiểu lolita (như Alice liên quân), mặt tròn tròn rất ưa nhìn, gặp thêm cặp kính thì ối zồi ôi luôn í. Khả năng giao tiếp tốt, giọng ngọt ngào, hoạt bát thông minh, kỹ thuật: khỏe ok, thái nuru ổn, chưa có kỹ năng chuyên biệt; mệt thì rất chịu khó, Bj êm, hầu như full luôn, tích cách vui vẻ, tỉ mỉ.. đánh giá chung theo điểm thì 9/10. Nên hẹn hò khi đến DBBT nhé!
Chú thích thêm: Cô công chúa tuy nhỏ nhưng nội lực vô cùng mạnh mẽ. Luôn vui vẻ thế nhé Alice!

Tổng thiệt hại:
Tic D2 có cama còn 600K
Tip = tic + ...
Vài ly trả sửa cho em út.

RP đến đây là hết rồi, hẹn các Huynh Tỷ Đệ trong bài RP sau... mọi người đoán thử Duyệt sẽ lên tiếp RP ở đâu nè :cuteonion22:

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Câu văn rất chi là hài hước :cuteonion9:
P/s: Cơ mà đừng có nhắc như thế chứ :cuteonion29:

• Haha
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Duyệt chạy quảng cáo khủng khiếp quá theo hỏng kịp luôn á, mà 26 nhiều ông tả trông cưng dễ sợ luôn á :6onion23:

• Wow

Angelov1007

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/8/21
Chủ đề
0
10
0
0 ₿
Tui thắc mắc là ổng đi khám đất dữ quá, ông Long có kiểm tra giường lại xem có lủng lỗ nào không n:8onion38:

• Wow