Bình Tân LD - 68 Lên màu chủ đạo ngay từ lần đầu

Lượt xem: 2,902

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Tai cha hạo! chu sư quọ, Liễu Duyệt. Nì chín chen hào ma, nĩ hào ma... :9onion3:
Hôm nay Duyệt đổi cách chào theo gốc người Hoa để bài RP mới theo. (ngựa ngựa í mà) :9onion26:
Nói chứ mấy đợt trước đi hẹn hò xa quá, để mấy bé guột ở nhà hơm quan tâm nên là lương tâm có chút cắn rứt. Gặp hôm qua trên *** Long huynh mới phe có thêm 2 bé mới về đội... thế là mình về nhà thôi, đi đâu xa xôi chi nữa.
Duyệt ib và book bé ấy, 1 trong hai giai nhơn mới keng xà beng.
Đến cơ sơ đúng hẹn vì tò mò mà cũng vì ruồi mách bảo bữa nay sẽ tìm được chân ái. Nói vậy thôi chứ Duyệt theo chủ nghĩa khoa học, duy tâm chắc không có chuyện mách bảo, đi để tranh thủ, mơi mốt có việc lên núi thì lâu lắm mới xuống nữa.

THẬP TAM LIỄU GIA VỀ NHÀ...
Duyệt vẫn luôn nhắc đến câu này, DBBT với Duyệt luôn là nhà vì Duyệt luôn được đón tiếp rất nồng hậu từ Chú 7 đến các Em út (Duyệt không dùng từ chú giữ xe, tiếp tân, lock vì Duyệt muốn dành cách xưng hô thân thiết nhất cho các bạn ấy). Chắc không chỉ riêng Duyệt mà hầu như những khách đến cơ sở Duyệt đều thấy thái độ rất lịch sự, chu đáo, tế nhị từ Chú 7 Em út dành cho khách.
Sau một hồi hỏi thăm, tám chuyện sao anh đi lâu thế, không nhớ em à, bla bla bla... thì Duyệt được các Em út mời lên phòng.
Phòng Duyệt đi hôm nay là phòng số 9, cơ sở vật chất thì chắc cũng không xa lạ với các huynh, tận dụng từng cm để bố trí trang thiết bị phục vụ cho quí khách. Phòng xông, bồn tắm đã được mở sẵn... Duyệt thay cái quèn đùi zàng quí phái gòi lếch vô phòng xông mờ ảo, mịt mù khói...
Ngồi đâu 5p là Duyệt chạy ra, thời tiết nóng, người Duyệt cũng nóng, ngồi lâu nữa chắc quéo ráo trọi mọi thứ lòng thòng quá.

ALO ĐỨNG HÌNH MẤT 5s
Duyệt ngồi check lại tin nhắn thì em vào... ối zồi ôi, đứng hình thiệt luôn. Bnay có mang cặp đít chai nên là nhìn rất dõ dàng từng đường nét. Rụng tim mất. Body xinh không tưởng luôn, gặp em mặc cái đầm che 1 nữa mông, lộ vòng 3 với đùi chảy ke tới háng; đánh giá bước đầu lúc còn xim y Face dễ nhìn, body cân đối cả 3 vòng, háng cao, cánh tay dài, ngón tay ngòi viết.. chết chết, ra khỏi phòng xông, ngồi phòng lạnh mà người nóng lên hừng hực. Em cất tiếng nói lên cái xĩu tập hai, giọng nhẹ nhàng, lại là chất giọng Miền Tây. Lại thêm 1 bé khẳng định những bạn Miền Tây mà Duyệt biết rất dễ làm điêu đứng.
Em đến lau mồ hôi cho Duyệt, rồi quay qua thăm nước, đứng cái thế quay lưng khom người thăm nước... u là trời, mông đùi lộ ra thêm nữa, là một sản phẩm hết nước chấm, hông lẻ giờ bay lại ôm luôn chứ ta... Đấu tranh tâm lý vài giây, nên kiềm chế lại cái nết Duyệt ơi.
em nói chứ, trời ơi, ai để nước nóng thế này, em xả bớt nước để vừa với anh rồi đó, anh đợi chút xem vừa chưa nha. Duyệt chỉ ờ ờ ờ... mà thủ thỉ thỏ thẻ kiểu đó phải chú tâm nghe, còn đằng này Duyệt chỉ mê nhìn lấy đâu nghe, em phải lặp lại thì Duyệt mới nghe được í. Hơi dại gái chút..

BỒN TẮM CHƯA BAO GIỜ NHỎ BÉ ĐẾN VẬY
Em quay lại và ngồi kế bên Duyệt.. ngựa bà mùi thơi, nuốt nước miếng ực ực nữa.
anh em nói chuyện vài câu thì Duyệt không kiềm được nữa, Duyệt kêu đi tắm em ơi, rồi Duyệt bỏ cái quèn zàng quyền lực ra, quay qua thì thiếu điều nước miếng chảy cả xô.. em bỏ xim y ra thì dã man hơn nữa nhưng mà hơi cấn. Em tiến đến gần Duyệt, mé... em cao hơn Duyệt một khúc, hỏi ra em cao 1m72 chài chài, mai mốt vô gặp em chắc mang giày độn chiều cao... ngang trái cuộc đời. Tập trung đánh giá lần 2 nè, da trắng mịn màng, V1 thì cam mật, ti hồng nhỏ nhắn, V2 thon, V3 đùi to cân đối, Hang hốc thì được chăm sóc tốt, tỉa trụi sạch sẽ cực kì (nói chung là mình dây người mẫu nhé)... Duyệt nói thiệt, rụn nụ với nhan sắc này.
Nhanh nhẹn Duyệt tháo cặp đít chai, lao vào bồn tắm, em đi theo rồi gội đầu, tắm cho Duyệt khá kỹ, em nói là do hôm qua em mới vào làm nên không kịp chuẩn bị xà bông các thứ nên là hôm nay anh dùng chung với em nhé, mùi em thế nào thì anh sẽ có mùi như thế ấy. Duyệt lại ờ ờ ờ... như bị thôi miên.
Em gội đầu cho Duyệt, rồi tăm khá kỹ, kì cọ cậu em để chuẩn bị tác chiến. Rồi em nói là giờ mình lụm nha anh! ủa lụm gì ta, ê ê... em đã mút ti duyệt rồi, em đẩy Duyệt ra ở thế ngồi thoải mái, rồi bò xuống người Duyệt, em hôn từ đùi lên eo, lên ngực, mút ti.. lại thêm góc view dựng hàng cấp tốc nữa, nhìn từ đây có thể thấy vai kéo dài xuống eo thon nhỏ và cặp mông cong vút. em mút ti này xong qua ti kia, cặp cam mật đánh qua, đánh lại đầu ku cậu như khiêu khích, chưa dừng ở đó, em cong người nhún nhún cho hai trái cam cọ xát cậu em, chờ quơ... sao mà kích thích vậy. Mùi thơm lan tỏa, lộ ra phần cổ vai cực kì khiêu gợi. Duyệt cũng nhẹ nhàng dùng tay nâng cặp cam mật lên, xoa bóp, se đầu ti nhỏ xíu, xinh xắn. Có lẻ em nhận ra điều gì đó nên ngồi thẳng dậy và kéo đầu Duyệt vào thưởng thức cặp cam mật ấy, quá hồng, quá thơm và quá mềm mịn. Đang mê man thì em lại đẩy Duyệt ra, nhìn Duyệt cười và rồi lụm ku câu, em mút nhẹ nhàng, nhiệt tình, lâu lâu lại Hj từng nhịp. Duyệt kéo em lên, hôn em, hai đứa nhìn nhau, đứa nào cũng cười bẽn lẽn... Duyệt hôn em sâu hơn thì em bị hụt hơi, em ấy chưa biết cách điều tiết hơi thở khi hôn nhau nhợ... mà lúc này Ku cậu cũng đòi hỏi nhiều hơn, em thu mình lại, Bj Duyệt tiếp. Hay cái là nhịp Bj của em lại trùng với Duyệt... mê ghê, Duyệt mở cửa thiên đường lần 1 trong sung sướng, rồi 2 đứa lại nhìn nhau cười mệt đừ...
Mà thiệt là chưa bao giờ Duyệt cảm giác bồn tắm lại nhỏ như vại, háng cao chân dài nên khi em khom người khá chật chội, gặp Duyệt lại hơi đô con, cái bồn tự nhiên thu bé lại còn đúng 2 vị trí cho 2 đứa mà không thể cựa quậy gì được thêm..
em vệ sinh lại cho Duyệt và nắm tay nhau ra giường.

Phần hay còn phía sau nhé! Do một số việc cá nhân gấp nên bài RP này Duyệt tạm ngưng ở đây vậy.
TO BE CONTINUOUS......

Đính kèm

469.1 KB · Lượt xem: 53
    616.8 KB · Lượt xem: 76

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
adu vjp z ta có pé mới là có D test liền :ami-(47):
Chấm đây phát lát nữa đọc đỡ bị trôi :2onion35:

• Haha
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,545
1,112
38 ₿
Duyệt ơi là Duyệt tả gì nửa bài xong đi chơi vậy , rồi nhím cởi thắt lưng ra tay vừa cho vào quần thì lại kết bài chờ p2 huhu

• Haha
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Hơ hơ… thôi ráng đi, giờ thò tay vào quần lấy hộp thuốc với cái bật lửa ra làm vài ngao đi, dồn dồn lại part2 rồi thò tay vô quần móc đt ra book luôn :4onion25:

• Haha
Điểm cảm xúc: Baolog.103

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn đi vì dáng vì Gu vì cảm xúc... thời buổi này còn kỹ thuật j nữa... Thư giãn Ok là đc hết D ah...:ami-(10):

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Baolog.103 and Liễu.Duyệt

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Thay mặt Dubai Bình Tân và bé 68, Long Huỳnh cảm ơn Thập Tam Liễu Gia đã ghé thăm Dubai Luxury Bình Tân Gia Trang và hội ngộ cùng Lục Thập Bát Muội Muội. Đang khúc lôi cuốn hấp dẫn mà ngưng ngang làm các sư huynh đề thiệt là căng cực căng cực. Long Mỗ cũng như các huynh đệ rất nóng lòng hóng chap 2 của Liễu Đệ đó nha :ami-(24):

Johnny Walker

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/6/22
Chủ đề
0
9
1
0 ₿
Hóng chap 2 của thớt. Thớt rp bánh cuốn quá, chỉ mỗi tội làm anh em nứng nừng nưng xong bỏ đi

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Chời chời… các hạ thiệt là Hường Kông quá đi, Liễu mổ cũng cảm thấy khá thất lễ vì sự đường đột ngắt ngang buổi tiệc của các huynh đài nhưng thật là lực bất tòng tâm, hẹn các huynh ngày gần nhất tái nạm :ami-(4):

• Like
Điểm cảm xúc: Joehandez

Joehandez

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/6/22
Chủ đề
0
13
5
0 ₿
Ẻm làm gì bác bỏ lên núi luôn gòy