Bình Tân LD - Event T9, tìm được bé thỏ ở DBBT

Lượt xem: 1,475

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Xin cảm ơn Ban quản lý và mod @Dory đã tạo event Trung thu tháng 9 rất thú vị :cuteonion27:
Xin chào các Huynh Tỷ Muội, mình là Liễu Duyệt, cũng khá là lâu Duyệt mới có dịp lên RP chia sẻ một buổi hẹn hò ạ!
May mắn được trúng code event và cũng lâu chưa về thăm Nhà nên hai ba thứ dồn cục lại, Duyệt đã lên lịch cho 1 buổi hẹn hò thú vị mới!

NHIỀU THAY ĐỔI DỮ CHÈN!
Luôn là vậy, Duyệt đến cơ sở vào giờ trưa với cái nắng chói chang, khi đến cơ sở thì Chú 7 chào đón bằng câu nói nghe mừng “lâu quá mới thấy mối trở lại”; mừng vì Chú vẫn nhớ mình giữa biết bao nhiêu khách mối khác, có lẻ vì vóc dáng mũm mĩm lạ kì của mình. Chú mời mình lên gặp lễ tân; đi vài bước cầu thang là Huy MC đã đứng đợi, “ủa anh đi đâu lâu quá giờ mới về, mấy bé nhớ anh nè” có thể miệng lưỡi một chút nhưng mà nghe vẫn rất vui.
Sau khi chào hỏi các kiểu thì ipad huyền thoại xuất hiện, Waoooo sao nay nhiều KTV mới dẫy nè em; chứ sao anh, anh đi mất tiu lâu quá trời mà, nhà có quá trời bé mới đợi anh… xớ lại miệng lưỡi nữa, Ultr.. đáng ghét quá, chắc lại phải về thăm thường xuyên mới được.

Làm các thủ tục cơ bản xong thì Duyệt được mời lên phòng, hôm nay Duyệt lại trở về căn phòng số 9 của mình, trong lúc di chuyển, Duyệt có đía nhìn vài phòng… điều thú vị đợi ở cuối RP nha.
Ủa không phải KTV mới mà lock cũng có bạn mới luôn, bạn ấy mời Duyệt vào phòng, canh nước các kiểu, phòng xông cũng sẵn sàng luôn rồi, luôn chu đáo như vậy. Anh có muốn ngâm chân không, em chuẩn bị cho anh! Bnay có bonus thêm này nữa, hay đấy! Bạn ấy rời đi không quên câu: chúc anh chơi vui vẻ nhé!

KẺ ĐI SĂN LẠI TRỞ THÀNH CON MỒI!
Do có một số việc nên Duyệt vẫn check đt mà chưa vội thay đồ, thì chưa tới 5p, có tiếng gõ cửa, em chào anh!.. vâng anh chào em, nụ cười rất dễ thương, mặt nhỏ, mắt to long lanh, dáng vóc nhỏ nhắn chắc tầm 1m58, mặc đồ thủy thủ mặt trăng, giọng thì như diễn viên lồng tiếng phim hoạt hình í, eo nhỏ, thon gọn, vòng 1 chắc tầm cam xành. Em tên Chi, ủa là sao em… Dạ em tên Nhi ạ, à à anh nghe không rõ, anh tên gì, anh tên Duyệt. Anh thay đồ xông hơi nha, để em thay đồ cho anh… Lễ phép lắm luôn mà lướt qua là nghe mùi thơm, hời ơi rất ổn áp…mê.
Anh thay quần đi? không mặc quần! em sựng người lại, sao thế anh? Anh quấn khăn chứ vô đây mặc quần xong lại phải cở ra nữa… Dạ, em hiểu rồi ạ! hiểu gì mà nở một nụ cười gian gian thế nhợ. Duyệt vào phòng xông tầm 5p chạy ra, nóng bá chấy bò chét luôn, ngồi lâu nữa chắc quéo. Lúc chạy ra thì em đang khom thăm nước bồn, quây da…cặp đùi lộ ra, ko to, vừa phải, lia lên trên tí thì lộ nữa mông trắng tinh… Đang mê nhìn thì em chạy lại lau mình cho Duyệt rồi mời Duyệt ngồi, sao anh xông nhanh thế, không xông khô hả anh, em còn chưa kịp chuẩn bị gì luôn nè! Em mở nước cho Duyệt uống rồi cẩn thận lau mình, anh đợi em thay đồ nhé! ủa thay đồ gì ta?, cởi đồ thì có, em từ từ lột lớp xim y trước mặt Duyệt, u choa, eo cực thon, đùi mông cân đối, mông đánh giá là size bưởi 5 roi, trắng căng mịn, bạn nhỏ thì mới được tỉa gọn, mùi thơm cơ thể em lan tỏa nhiều hơn nữa. Em nhìn Duyệt cười, thiệt tình lại là nụ cười kiểu “anh sẽ chết với em”.. Duyệt nghĩ là như vậy, các huynh hẹn hò em ấy kiểm chứng nụ cười này hen!
Em lướt qua lấy đĩa bưởi rồi ngồi vào đùi Duyệt, mùi thơm cứ thu hút lấy mũi, em vừa mở đĩa trái cây vừa hỏi Duyệt, Anh thích ăn trái cây không? Chưa kịp trả lời thì người em đã ngã vào lòng Duyệt, đút Duyệt ăn một ít bưởi trong đĩa, kèm theo câu hỏi và nụ cười gian xảo “ăn bưởi này được không anh!” ủa lại cười kiểu ấy ấy nữa… rồi em kéo tay trái Duyệt vòng qua lưng em đặt lên quả cam bên trái, chưa gì mà ti đã cương cứng lên luôn rồi nè! Hơi cắn nhẹ môi, em lại nói “anh thích không?” Trời ạ, chưa kịp trả lời thì em đã vuốt tóc ra trước, xoay lưng tựa vào người Duyệt, rồi kéo luôn tay phải đặt lên quả cam mật còn lại, em giữ tay Duyệt vừa xoa vừa bóp cặp cam mật.. quây qua, 2 ti nhỏ nhỏ cũng cứng lên, em rên nhẹ rồi hỏi “Anh thích vậy không anh?”... Quây da, bị động hoàn toàn, câu hỏi mang sát chiêu, thức tỉnh thằng nhỏ ghê gớm. Đang kéo ý thức quay về thì em đã xoay người đứng lên, Duyệt ôm lấy phần eo, da thịt mát, mịn, thơm, eo thon nhỏ, em kéo mặt Duyệt vào giữa cặp cam mật… ù men, em thả Duyệt ra, nắm tay kéo Duyệt vào bồn tắm! Mình tắm thôi anh!…

ƯỚT NHƯNG ẤM
Em nắm tay Duyệt dẫn vào giữa bồn, gội đầu, tắm mình trước, rồi lại vòng ra sau chà lưng nhưng mà chà bằng vếu, thay vì lúc nãy Duyệt ôm em từ sau thì giờ trong bồn em đổi vị trí, em mân mê cặp ngực của Duyệt, cặp cam mật thì ịn ịn sau lưng, chưa hết, bạn nhỏ em thì đẩy sát vào thắt lưng, ngò mới tỉa, chít nhẹ tạo cảm giác cũng khá lạ, nhột nhột… được một lúc, bất chợt lém tai Duyệt một phát giật cả mình, em đứng dậy xả bớt nước trong bồn rồi mời Duyệt ngã người về sau.
Em búi tóc cao lên, để lộ phần cổ vai khá hấp dẫn, Em trườn người về phía Duyệt, miệng thì nở nụ cười pha vào ánh mắt bén ngót, như thôi miên, Duyệt cũng ko thể rời khỏi ánh mắt ấy, em từ từ thưởng thức cơ thể Duyệt, em hôn tai, thả nhẹ đầu lưỡi vuốt ve vành tai, từ từ đi xuống cổ rồi mút lấy bình sửa ông Duyệt, hết bên này em sang bên kia, có lúc lại hất hất bầu sửa bằng cái lưỡi khoẻ mạnh. Khi Duyệt nhìn xuống thì dường như ánh mắt em ấy vẫn không rời khỏi con mồi béo bỡ này, đôi mi dày, cong vuốt đểm tô thêm đôi mắt to tròn, sắc sảo… chắc là thỏ nhưng thỏ này lạ lắm.
Em kéo tay Duyệt vào ngực em, mới chạm vào thì ti lại cương lên, Duyệt xoa bóp nhẹ thì em giữ tay ghì mạnh hơn, em chồm lên người Duyệt, đưa ti vào miệng Duyệt, anh mút đi anh, hất lên mới sướng… em rên nhiều hơn, ghì người vào Duyệt sát hơn… em hôn xuống bụng, xuống đùi, rồi nhìn thằng nhỏ “em sẽ ăn hết cả cây lẫn trái” chời chời… gì dữ dẫy cô hai, từ từ thôi nè! Em ngoạm một phát hết sạch… êm ái, nhẹ nhàn, kéo rồi nhấp lên xuống rất êm, không quá siết. Để tăng thêm kích thích, em nằm nghiên, ngang qua đùi Duyệt, trong khi miệng thì vẫn mlem mlem khứa nhỏ thì tay đã kéo tay Duyệt đến con bướm xinh, thật ra thì cũng ko phải bướm, mà bạn nhỏ này là con bào ngư nhỏ. Duyệt xoa phần hột é thì cảm nhận một ít dịch từ cô bạn nhỏ tiết ra, em chủ động kéo ngón tay Duyệt ấn vào trong, bên trong bạn nhỏ đã khá ướt nhưng ấm, rất khít, dịch cũng ra khá nhiều, em lay nhẹ cơ thể để tạo sự nhấp nhô, ra vào nhịp nhàn…không gian lúc này chỉ còn tiếng rên, tiếng thở của Duyệt và em, cùng với vài tiếng lách tách khi cơ thể va chạm vào nước! Nhìn em lúc này giống i như bé thỏ nằm gọn trong lòng chú cuội, ngoan nhưng ko hiền đâu! Được một lúc thì Duyệt cũng gục ngã, tiến từng bước chạm đến cánh cổng thiên đường. Em vệ sinh lại cho Duyệt và thằng nhỏ rồi mời Duyệt lên giường nghỉ ngơi, chuẩn bị khoẻ!

THÔI MÀ, ANH XIN!
Bài khoẻ em làm rất kĩ, kỹ thuật, lực bóp, dây, kéo rất đủ lực, hỏi ra thì em trước đây là KTV khoẻ, cuộc đời đưa đẩy nên chiển qua mệt. Anh bẻ cổ không? Em làm này hay lắm í… quây da, sợ mấy bài này lắm luôn, ổn hông em! Chứ nghe bẻ là ớn lắm! Dạ được, để em, anh thả lỏng cơ thể nha… rốp rốp, rốp rốp, nhanh gọp lẹ dứt phát, đã nha! Trong lúc làm khoẻ thì anh em cũng nói nhiều chiện về đủ thứ ở trên đời, vui, duyên, thông minh… rồi qua tới lưng, em lại hỏi anh bẻ lưng không? Thôi em, cho anh xin. À, hôm nay nội dung khoẻ có bổ xung thêm đắp mặt nạ mắt, cũng khá hay, ấm ấm vùng mắt. Sợ phỏng do nhiệt, em bọc túi thảo dược vào khăn rồi mới để lên lưng Duyệt.

THÌ CHÚT NỮA ANH XEM FULL HD LUÔN MÀ!
Em ơi! Bịt mắt thế này thì mần ăn gì được nữa! Anh muốn mần gì, ăn gì nữa dợ… hí hí. Trời ạ, bả biết hết trơn mà giả vờ thế đấy. Ơ em! Thì… chút nữa em cũng để anh xem full hd luôn, tới khi nào anh chán chê thì thôi, chỉ cần anh muốn thì em chiều liền…waoo waoo
Em nói nhỏ vào tai Duyệt, giờ anh mệt với em nha! Gòi gòi, tới gòi… từ từ Duyệt cảm nhận được dầu nuru bắt đầu được phủ lên khắp chân, mông, lưng, em kéo hai chân Duyệt khép lại, xoa xoay, ịn ịn cặp cam mật từ bắp chân, kéo lên mông, chà lên thắc lưng, và đi tuốt lên ót, em lém tai trái xong lại sang tay phải, rồi trườn người xuống… sau đó có vật thể nào đó chọt chọt, xoáy xoáy mắt cá chân, Duyệt nghĩ là lưỡi, đi lên tới nhượng chân, xoáy đều phần nhượng rồi vuốt lên mông, lưỡi điêu thật, khoẻ nhỏ, len lõi khe mông, dường như muốn chui tọt vào trong luôn, Duyệt lại cảm nhận thêm, ko chỉ là lưỡi, mà cả ngực, bụng, đùi… tất cả cùng tham gia ăn tiệc trên người Duyệt; do vóc dáng cũng tương đối nhỏ nên là em trượt, trườn trên người Duyệt rất thoải mái, các phần cơ thể cũng tiếp xúc được nhiều nhất.
Em mở bịt mắt Duyệt ra rồi lật ng Duyệt lại, vừa quay qua em đã leo lên người Duyệt ngồi rồi, em chà chim anh nhé! Khi Duyệt nhìn xuống thì cây hàng đã được kẹp giữa bé bào ngư, em uốn éo, vừa nắc vừa rên, tay em kéo tay Duyệt lên xoa bóp ngực em… âm thanh ơ..ơ lại bao phủ, tốc độ nắc nhanh hơn và đột nhiên ngừng lại nở nụ cười gian gian, haizz hành hạ dữ chưa bé! Em ngã sấp vào người Duyệt, bắt đầu hôn liếm từ tai, cổ, ngực… bất chợ thổi mạnh vào bụng rồi cười khoái chí, làm giật cả mình, thiệt tình, con bé này nghịch quá mà, chắc phải lấy cây oánh đít quá! Chưa kịp hành động thì em ấy đã ngậm đến chân trụ thu lôi rồi…em lại kéo tay Duyệt xoa bóp cặp cam mật, đưa xuống thám hiểm hang sâu, em chỉ Duyệt đặt tay ở đâu, lực xoa thế nào, ấn từ từ vào trong.. em đang sướng mà, anh đừng rút tay ra!!! Lần đầu tiên Duyệt hẹn hò mà gặp bé nhiệt tình quá đáng đến vậy. Em vẫn nhẹ nhàn hj thằng nhóc, lúc nhanh, lúc chậm, lúc lơi lơi rồi lại siết mạnh, em chuyển qua thế 69, bé bào ngư cực kì đẹp, 2 mép nhỏ, cực kì thơm kèm theo 1 ít dịch đang tươm ra, càng liếm, em càng run lên, đè sát mặt Duyệt hơn, bên trong khít, ấm, lưỡi đi vào thì dịch lại tràn ra, em nâng mông hạ xuống để tạo nhịp kích thích nhiều hơn dường như kéo cả lưỡi Duyệt vào trong… một hồi sau Duyệt cũng tan chảy, bước đi ko chút sức lực mở cổng thiên đường. Mặc dù Duyệt ko cho CIA, nhưng mà khi Duyệt ra xong em tiếp tục hj vài phút nữa mới thôi. Tê tái dã man.

Hai anh em nắm tay vào bồn vệ sinh lại rồi mặc đồ cho nhau, Duyệt mặc nhanh hơn nên ngồi ghế tính mang giày, em tinh tế lắm, chạy lại lấy vớ, mang vào chân cho Duyệt. Anh mặc thế này, em nhìn anh cứ như học sinh sinh viên í! Hời ơi, lần sau anh mời cafe em nha, khen gì mà nghe khoái thế!
Em vẫn ôm lấy Duyệt cho đến khi xuống tới sảnh, chào nhau và kết thúc 1 buổi hẹn hò với thỏ.

Đánh giá chung:
Face cực dễ thương, nụ cười cuốn hút, body nhỏ nhắn, các vòng cân đối, v1 cam mật real, v2 thon gọn ko lipit, v3 và đùi săn chắc đã, da trắng mịn, cơ thể thơm, v4 cực đẹp, sạch sẽ, gọn gàng. Giọng dễ thương lắm, mà nc rất có duyên, thông minh, táo bạo. Kỹ thuật khoẻ tốt, mệt nhiệt tình, tung hứng theo Duyệt tạo cảm giác thoải mái. Lượng ra điểm thì 9/10, trừ 1đ do cố tình cười khiêu khích ng khác.

Tổng thiệt hại:
Tic= code event trung thu onsen up lên D2
Tip= tic D2+…
Quà nhỏ cho chú 7 và các em

À quên, nay Duyệt hẹn hò bé thỏ mang số 52 - DUBAI BÌNH TÂN nhé!

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
156
78
0 ₿
rất vui và cảm ơn vì bác đã chia sẽ
nên có thêm hình ảnh minh họa bài viết sẽ hay hơn, vầ giữ chân người đọc

• Like
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Echxanh9xx

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/4/22
Chủ đề
0
9
2
0 ₿
Like cho bài viết dồi dào cảm xúc của bác Duyệt. Hàng nào bác chấm 9đ là biết rồi kkk

• Like

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Ô ke, Tks bồ tèo góp ý, mình rút kinh nghiệm. Mà thấy chụp đi chụp lại cũng chỉ hình vé book, code nên hơi chán, để ngâm cứu chụp hình khác sẽ gửi kèm bài RP sau

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Đúng đúng! Xong RP bấm đăng quên luôn.
Thú vị là trong lúc lên nhận phòng thì Duyệt có thấy cơ sở đang cải tạo lại phòng ốc, có phòng xây 1 cái hồ bơi to đùng, theo Duyệt nghĩ là chắc làm hồ tiên cá. Còn phòng thì làm lồng nhà banh… suy đoán là dịch vụ mới vô vơi cùng em hay là vô chọi banh các kiểu!
Chờ đợi ngày công bố chính thức gói mới :2onion35::6onion17:

A Tủn

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/2/21
Chủ đề
0
25
4
0 ₿
Ơ vụ này mới nha, sao mấy nay không nghe lão Long đả động gì ta

• Haha

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Hời ơi dài quá e mới đọc có phần đầu, like cái đã rồi xíu đọc tiếp :2onion35:

• Haha

Zephyrus

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/4/21
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Làm võ đài dzo chơi smack down zoi các ẻm kk

Saber

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/3/21
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Ngâm chân trên phòng hay ở phòng thư giãn phía sau vậy bác? Tháng trước đi không thấy vụ này