Bình Tân LD - Lần đầu tiên ngại luôn đó trời! 07-DB Bình Tân

Lượt xem: 2,797

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Hè lố các huynh tỷ muội, lại là Duyệt đây! Mới sáng đầu tuần mà mưa quá mưa, mở bài nhạc nhẹ nhẹ bên ly café không đường nhìn mưa và đánh vài dòng RP buổi hẹn hò rất thú vị hôm thứ 7 vừa rồi. Mà thiệt, uống café cũng hơn 10 năm, giờ mới phát hiện ra, café sữa ngon hơn nhiều, béo - thơm vậy mà sao đó giờ uống nhợ, để ghiền cái vị đắng đắng - nồng nồng của không đường thì không muốn đổi nữa.

Trước khi bắt đầu câu chiện hôm nay thì Duyệt sẽ kể lại lý do tại sao lịch trình hôm nay lại là em. Số là bữa sau khi trải nghiệm gói Thái rì-mé-ni-um, lúc xuống đất lấy xe về, Duyệt vô tình nhìn thấy một cô bé cột tóc 2 chùm, mặt tròn tròn, đôi mắt long lanh, em ấy đeo khẩu trang nhưng mà khi Duyệt nhìn em ấy thì em ấy cuối đầu chào Duyệt, cảm nhận em ấy đang cười.. Tự nhiên trong đầu cứ lưu mãi hình ảnh đáng yêu ấy. Em là người thứ 2 tại cơ sở mà Duyệt nhất định phải tìm và gặp mặt. Trước đó cũng vô tình va vào ánh mắt đáng yêu của Cáp treo.

Ok giờ thì mình vào việc thôi… cùng Duyệt tham gia cung bậc cảm xúc ngày hôm nay nhá!

Duyệt đến cơ sở là 12g20, sau khi làm thủ tục các kiểu thì locker mời Duyệt lên phòng. Nay Duyệt tiếp tục trải nghiệm dịch vụ DURU 2 shot, phòng ốc thì lướt hen. Đang quấn cái khăn, chưa kịp xông hơi gì thì em ấy bước vào, nghe đầu tiêng là tiếng “Em chào anh” giọng nhẹ nhàng lắm, khi Duyệt quay lại thì một cô bé dáng người hơi tròn một chút, có da có thịt, cao tầm Duyệt 1,62m trong một bộ đồ tươi mát cosplay bước đến gần, với nụ cười cực Duyên, hiền hòa, tóc thì cột 2 bên như tiểu Na tra í. Duyệt nói khoan, em đứng im đó cho anh, ẻm cũng tròn xoe mắt không biết vụ gì, rồi Duyệt lấy 1 cái khăn nhỏ che mặt em như kiểu đeo khẩu trang để kiểm chứng có phải cô gái đang tạm trú trong đầu Duyệt bữa giờ không… Chu choa đích thị là em ấy, Duyệt ôm liền em ấy và nói là “anh tìm được em rồi nhé”, em ấy cũng không hiểu chiện gì đang xảy ra. Anh có xông hơi không? Có chứ… vậy anh đi xông hơi đi, em chuẩn bị đồ nha. Vừa nói xong thì em ấy ôm sau lưng Duyệt, 2 tay đã bắt đầu sờ mó cả ngực và thằng em, liếm tai các kiểu… hời, gì mà dê dữ má! Từ từ lại, để xông hơi cái đã.

ỦA GÌ BỐP XỐP DỮ DẪY NÈ!
Ngồi tấm 5 7 phút gì đó là Duyệt chạy ra, máy xông lên hơi nhanh lắm, nóng nhiệt mà cũng nóng lòng ấy ấy nữa. Vừa ra khỏi phòng xông thì em ấy đã thay đồ, quấn quanh mình là miếng khăn, vừa thấy Duyệt, em chạy đến tuột luôn cái khăn của Duyệt, rồi nhẹ nhàng lau mình, lau cả bằng khăn và bằng toàn bộ cơ thể… u là trời, bốp xốp liền vậy luôn đó hở. Em nắm tay Duyệt đến giường ngồi rồi lấy nước cho Duyệt uống, em thả khăn trên người ra rồi nhào tới Duyệt, em nâng mặt hôn môi một cái rồi nhìn Duyệt cười, tiếp tục cắn cổ, liếm tới tấp ngực, đang ngồi trong lòng thì chuyển qua ngồi kẹp một đùi, đẩy người tới đưa cặp ngực bự vô mặt, tay nâng ngực, tay kéo cổ Duyệt lại gần để bú bình các kiểu, hông thì chà lắc… thiệt là chưa làm gì luôn mà bé sò ướt đẫm, dịch chả nhiều đến mức Duyệt cảm nhận được nhiệt độ trên đùi, độ trơn nhớt luôn. Chưa dừng ở đó, em đẩy Duyệt hơi ngữa ra chút, một chân đứng đất, 1 chân gác lên giường, kéo 1 tay vào bầu sửa, tay còn lại kéo liền vào bé sò… bé sò nhớp nháp, dịch ra quá trời luôn, quậy phá bé sò chút, em quỳ xuống đất, kéo banh hai chân Duyệt ra và ngoạm lấy thằng nhỏ đang giật giật, trời ạ.. bả bạo kinh khủng, bản thân Duyệt không kịp chủ động gì hết luôn… mà từ chà sò, ôm ngực, móc bướm.. tất cả mọi thứ cứ dồn dập, rồi giờ thì đang BJ một cách nhiệt tình, tình tứ như người yêu, như đang thưởng thức cây kem lâu này không được la liếm… thật sự nếu anh em nào yếu yếu hoặc lâu ngày chưa ra thì chắc bung lụa luôn khúc này chứ chả chơi. Tưởng chừng mọi thứ đã dừng lại để vào shot đầu ở khu soap nhưng mà chưa luôn nha, em đứng dậy, kéo đầu Duyệt vào giữa cặp ngực, chà liên tục, chà mà phát ngộp luôn đó chời, rồi cả hai đổ ra giường, em leo lên người Duyệt, chà Nuru không dầu luôn, cháo lưỡi, cưỡng bức tiếp tục… Duyệt không nói được lời nào hết, bưởi thì cứ ịn vào miệng, tay thì lôi kéo vào bướm, dịch ra liên tục… Cục zàng ơi, mình vô tắm nha. Má ơi, sống rồi sống rồi… một tí nữa thôi là lên vé vô cực luôn. Giờ lại hồi hộp, mới sương sương mà vậy rồi thì vô chính thức các shot sẽ khủng khiếp thế nào nữa, bnay trụ được bao lâu…

Đang miên mang suy nghĩ thì em ấy nói là, anh ngồi lên bóng này, xoay mặt vô tường hen… em gội đầu, tắm táp các kiểu cho Duyệt, pha trong lúc đó là vài hành động khiêu khích, phá bỉnh.. Anh đứng dậy đi, khi đứng dậy xoay người lại thì Àaaaaaa uhmmmm, em đã nhắm thẳng thằng nhỏ mà ngoạm nữa, núc nghe tiếng chóc chóc luôn.. mà phải nói là kỹ thuật kèm theo đam mê thì thứ gì chịu nỗi, cách em làm mọi thứ Duyệt cảm nhận thật là đam mê chứ không phải dịch vụ, đâu đó là một tí bạo dâm như lâu ngày mới gặp lại người yêu. Em kêu Duyệt nằm sấp xuống, ôm bóng, làm sao làm không biết, anh đưa mông cao lên cho em nha… em vệ sinh lưng, mông và WC xong thì đi lưỡi, xoáy lưỡi ở nhượng chân xong quét một đường từ đùi sau đến mông, len lõi lưỡi vào WC, rồi dùng lưỡi lôi kéo thằng nhóc ngược ra sau, BJ êm ái dã man… ở thế này Duyệt không thể nhìn được phía sau như thế nào nhưng mà cảm nhận là em kéo thằng nhỏ chà vào bé sò tiếp tục, đít chạm đít, súc xích kẹp bánh mì… Anh nằm ngữa ra nha, lại vào thế 2 bóng, nằm một cái nó đã gì đâu, êm, nhún nhún vui vui, em leo lên người Duyệt hôn sâu, rồi chà Nuru.. chà tất cả những gì em có lên người Duyệt, xong lại quỳ kế bên BJ, em kéo tay Duyệt vào bé sò, lại ấm ướt quá chừng, sợ em đau nên Duyệt cũng kềm chế lại, nhưng mà em giữ tay Duyệt lại, chà, thục liên tục vào bé sò, âm thanh, cơ thể của cả em và Duyệt lấp đầy không gian lúc này… Em BJ toàn bộ thời gian, Duyệt phải kềm chế để không bắn vào miệng em, đợi lúc em vừa lấy miệng ra khỏi cu cậu thì Duyệt phọt… shot 1 là cả quá trình kềm nén và out trong sung sướng.

CHỜI CHỜI... BÀI KHỎE MÀ EM ƠI!
Em vệ sinh cho hai đứa xong thì nắm tay Duyệt lên giường để qua bài khỏe, nhưng mà nào có được yên, em hiếp Duyệt ở giường liền, leo lên người ngồi hen, mút dú, hôn tai, rồi hẩy hẩy ngực vào mặt đồ hen, cho đã đời 1 lúc mới vô khỏe… bài khỏe thì em cơ bản tốt, đủ lực, Duyệt lướt luôn không nói nhiều về phần khỏe. Em có hỏi Duyệt vì sao anh lạ vậy, tại sao lại không CIA, ai cũng thích mà… nhưng mà anh không thích! Nên là cái sau khi nào chuẩn bị xuất anh sẽ báo hiệu để em HJ thôi nha.. em chỉ cười nhìn Duyệt kiểu cha này lần đầu tiên mới gặp, ngộ kì đời dẫy.

CHỈ BIẾT Ú Ớ... ANH RA EM ƠI!
Xong khỏe thì em mời Duyệt qua khu soap để làm shot 2 nhưng mà Duyệt nói là thôi! Cái 2 mình làm trên giường luôn nha em, qua đó gần xong anh lạnh! Em ok rồi bắt đầu dạo shot 2. Em thoa dầu đi thái, với cặp bưởi thì khi thái quá ổn áp luôn, em chà ngực từ bắp chân lên mông và lưng, sau đó kéo bé sò chà vào mông lên lưng, ót, nằm cả lên người.. cấn dã man, thằng nhỏ lại thức dậy nữa, Duyệt lật người lại, em leo lên người chà Nuru không dầu nữa, mà thiệt là chà không dầu cảm giác nhiều hơn nhưng lúc nào tiếp xúc lớn thì lại rít, mình mẫy Duyệt khá nhiều lông lá nên là đứt lông cũng tê tê, đau đau… em thoa dầu vào tay rồi phủ lên người Duyệt, em dùng bé sò chà hết mọi thứ trước mắt, nói chứ dầu thoa không nhiều bằng dịch bé sò tiết ra nữa, cặp ty của em cũng cương cứng từ lúc nào, em kéo thằng nhỏ vào giữa ngực rồi ép cặp ngực sục say mê, lâu lâu lại ngậm hết cây vuốt lên nghe cái chóc… hời ơi, chết chết. Đang tê tê, mê mê thì em vòng lên phía đầu lúc nào không hay, em khom người hôn ngược rồi từ từ bò dọc theo cơ thể Duyệt, cặp bưởi là là treo trước mắt, em lại hạ thấp người, đè muốn ngộp thở luôn í, Duyệt tưởng tượng như em đang thưởng thức một món ngon nào đó chứ không phải mình là khách tham gia trải nghiệm… gì đâu mà hãm hiểm ghê quá, em lại tiếp tục bò xuống, bé sò từ từ lộ ra, một ít ngò cho món càng thêm ngon, dịch ướt nhẹp luôn, chả ra cả hai bên đùi.. chờ quơ, ướt ác… thơm, sạch đẹp, Duyệt ôm lấy eo để em không chạy đi đâu được nữa và ngoạm lại bé sò, em rên theo từng nhịp, BJ khủng khiếp hơn, xoáy lưỡi, kéo thả thằng nhóc tơi bời, em nhún hông để lưỡi Duyệt có thể chà sát vào bé sò, em rà hông để lưỡi đi vào trong hang.. càng nhún dịch ra càng nhiều, chưa đủ với em đâu, em kéo tay Duyệt lên, đưa cả ngón tay vào trong hang động đầy nước.. miệng thì BJ, tay thì ghì tay mặt Duyệt vào bé sò liên tục… Duyệt chỉ kịp thỏ thẻ, em ơi anh ra mất, anh ra… em đừng ngậm…! nhưng mà em ấy gạt tay Duyệt ra, ôm lấy đùi Duyệt miệng vẫn BJ để hút hết dịch thì mới chịu, thiệt tình là Duyệt không còn khả năng khống chế nữa, bắn liên tục đến khi không còn gì nữa…em nhìn Duyệt bằng ánh mắt dê dê rồi cười, anh thích không, cục zàng!!! Lần đầu tiên trong cuộc đời đi MS mà bản thân có cảm giác ngại đến như vậy.

Em để Duyệt nằm nghỉ xíu rồi, kéo Duyệt vào vệ sinh sạch đẹp sáng bóng lại, hai anh em ôm nhau xuống sảnh rồi chia tay nhau. Kết thúc một buổi hẹn hò tuyệt vời hơn mong đợi!
Xuống tới sảnh thì Duyệt làm nhẹ tô soup bò thường ngày, nay bếp mới nấu hơi lạc chút nhưng mà cũng khá là ok!

Đánh giá:
Bé 07 có phom người tròn tròn dễ thương, mặt nhìn rất cưng luôn, mỗi lần cười lên là nhìn kiểu hiền hòa sao í, khó quên. Kỹ thuật thì thôi rồi luôn nha, yếu yếu dạo chơi nhẹ nhẹ có khả năng phun trào. Chủ động mọi việc nên là các đệ mới tham gia MS không phải lo lắng không biết làm gì, còn huynh nào lâu rồi thì cũng ngợp, có thể là ngại như Duyệt luôn í, bả bạo dã man luôn.
Nên hẹn hò khi đến cơ sở.

Tổng thiệt hại:
Tic – DURU 2 (được ông anh mời)
Tip – tic (1300k) + ...
Bồi dưỡng café các kiểu cho bếp, locker và chú 6 (nay mới hỏi lại, chú thứ 6 chứ không phải thứ 7)

Đính kèm

898.7 KB · Lượt xem: 215
    389.5 KB · Lượt xem: 177
    253.2 KB · Lượt xem: 360

Phương râu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/3/23
Chủ đề
1
29
33
Tphcm
0 ₿
Thông cảm đi bồ tèo, gu hơi khó xíu mà.
Với hồi kỳ qua đó tính trãi nghiệm bé "cáp treo" mà bị tạch đó, làm sếp @Long Huỳnh phải đích thân lên diện kiến

• Haha
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
ờ ha, lại liên quan cáp treo. cuối tuần này sắp xếp được thì đi chung tui nà! có gì hú tui :ami-(23):

• Like
Điểm cảm xúc: Phương râu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,548
1,112
38 ₿
quá ngon lành cục zàng Duyệt Ca bị bé hấp cho tơi tả , làm chén bò tái trứng trần thế kia thì lại hồi sức lên làm phát nữa

• Haha

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Cũng tính dẫy luôn đó Nhím mà có việc D phải chạy dìa gấp. Hix hix

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
09 thì D chưa có dịp hẹn hò, 69 thì D cũng đã có lên RP rồi, nhưng mà cảm nhận riêng thì 07 vẫn trội hơn về mặt tình cảm và mang lại cảm xúc hơn

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Mình chia sẻ đơn giản trước 2 từ này hen:
- Tic là tiền vé
- Tip là tiền thưởng các bé, thông thường thì tip sẽ bằng tic hoặc bé dễ thương quá thì bồ có thể tip cao hơn tic, dĩ nhiên là tip không thấp hơn tic nhé!
túm lại thì 1 buổi hẹn hò cần total - tổng chi phí = tic + tip.
Có thời gian thì bồ chịu khó đọc bài này hen, đầy đủ các thuật ngữ cho newbie luôn í.

Checkerjiri

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/11/21
Chủ đề
0
10
4
0 ₿
Chữ ký bác nhìn chất vậy, sao làm được vậy bác

• Haha