Q.1 LD - Mê cái lưỡi của bé dê 35-DB Tân Định gòi nha!

Lượt xem: 989

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Hi các Huynh Tỷ Muội, là Duyệt đây!

Mấy nay mưa quá, có cản trở mọi người đi hẹn hò không? Mình đã ăn tối chưa hay là đang hẹn hò ở đâu thế! nếu rãnh thì đọc RP giải trí, còn đang có việc thì check lại khi nào quỡn xem sau.

Vì Cơ sở mới mà Duyệt đến nên là có thể bài RP này hơi dài dòng một chút, Duyệt sẽ chia 2 phần: Cảm nhận cơ sở và tường thuật lại buổi hẹn hò với bé.

I. LUNG LINH – SẠCH – THƠM – CHU ĐÁO:

Trưa nay do trốn việc café với vài người bạn xã hội ở đường Lý Chính Thắng nên là Duyệt ghé luôn DuBai Tân Định chơi.

Cơ sở nằm giữa tuyến đường Đặng Dung, nói đường chứ Duyệt thấy giống hẻm hơn, khá là nhỏ nhưng mà cũng dễ tìm, đối diện cơ sở có quán Café cũng chill lắm, chắc bữa nào hẹn mấy khứa ra cafe này rồi qua đối diện luôn cho gần.

Khi Duyệt đến Cơ sở thì có bạn nam ra mở cửa, trang trí bên trong sảnh khá đẹp, bộ ghế sofa xanh dương dễ thương, trên bàn là 1 đĩa bánh kẹo đầy ấp. Bạn ấy mời Duyệt ngồi, hỏi mình dùng nước gì rồi mang ra. Đợi Duyệt ngồi ổn định và làm ngụm nước mát lạnh thì bạn ấy đến chào hỏi lần nữa và tư vấn cho Duyệt các KTV của cơ sở. Duyệt cũng có ngâm cứu vài bé trên diễn đàn rồi tuy nhiên do đi 12 giờ trưa nên là KTV chưa đủ, mà để tới 14g thì không kịp chạy về, sếp tìm là quéo. Để thêm phần thú vị và có đánh giá khách quan về dịch vụ nên Duyệt nói bạn ấy lựa giúp Duyệt luôn. Bạn vẫn nhiệt tình tư vấn để giúp Duyệt đưa ra lựa chọn theo í, có lẻ vì giao hết cho bạn ấy thì cũng khó, Duyệt là khách mới, chưa hiểu gu Duyệt thế nào. Thế là Duyệt chọn bé 35, nghe nói bé cũng là KTV mới.

Vừa chọn xong KTV thì Duyệt nghe một giọng nữ, dễ thương, tươi tắn chào Duyệt, nhìn về phía quầy tiếp tân thì bé ấy đi ra lúc nào không hay, cô bé gương mặt tròn xinh xắn, gặp kính đen trong bộ đầm full đen và nụ cười dễ cưng. Anh chọn gói nào ạ. D2 nha em! Dạ, anh đợi vài phút để em chuẩn bị phòng cho anh nha… Tầm 5p thì Duyệt được mời lên phòng!

Phía sau tấm bình phong là cầu thang bộ lên lầu 1, lối đi hơi nhỏ nhưng mà sạch, sáng. Phòng Duyệt nhận là VIP1, không gian khá rộng, được trang trí theo Duyệt thì tông đỏ là chủ đạo, vừa mở cửa ra là phòng xông khô, bồn tấm chà bá và phòng xông ướt kết nối lại một cụm; trần nhà được trang trí bằng lồng đèn đỏ, bên trái là ghế vua và giường tròn với cái quạt xòe cũng màu đỏ… sàn phòng khô ráo và tỏa mùi thơm quen thuộc. Một số cơ sở của Dubai có thể sẽ có vài chi tiết khác nhau một chút nhưng mà cơ bản về cơ sở vật chất và chất lượng phục vụ theo Duyệt cảm nhận là tuyệt vời

Bạn ấy giới thiệu cho Duyệt sơ qua về phòng ốc, chuẩn bị nước tắm, phòng xông, quần zèn quyền lực… bla bla nữa mà Duyệt cũng quen rồi nên là không chú tâm lắm. Bạn chào Duyệt rồi chúc Duyệt chơi vui vẻ và sẽ nói bé xuống ngay.

2. CHU CHOA CÁI BODY NÀY GU MỀNH, ĐÓ ĐA!!!

Duyệt quấn cái khăn rồi vào phòng xông ướt, phải nói là hơi lên rất nhanh, mịt mù khói, vào tầm vài phút mà mỡ chãy ào ào, sợ là chãy quá sẽ mất phọt bầu bĩnh, phọt này có bé đặt hàng gòi, không thể nào để mất được nên là Duyệt chạy ra, vừa ra mau mặt thì nghe có tiếng gỏ cửa, EM CHÀO ANH… ui chao, giọng ngọt thế, nghe vui tươi, nhanh nhẹn nhưng lại vừa đủ nghe. Cố gắng châu mài lại để nhìn nhưng mà lực bất tòng tâm, không có 2 cái đít chai thì mọi thứ cứ mờ ảo thế nào ấy, Duyệt chào lại em rồi nhanh nhẹn đi về bàn mò tìm con mắt. Em cũng nhanh lắm, đi sau lưng Duyệt, lau lưng các kiểu, khúc này cở mà thấy chắc tưởng Duyệt bỏ chạy quá!

Sau khi Duyệt tìm lại được ánh sáng thì tranh thủ lia em liền, nhưng mà cũng phải từ từ, chứ làm quá người ta quánh giá mình sao. Duyệt chưa quay lại, mở chai nước uống đồ hen, sau đó ngồi ghế, lúc này em đi ra thăm nước. Giờ lia tới… chu choa, cái gu của mềnh đây rồi, cặp đùi khá to, săn chắc, liền lên ngấn phân chia rõ cặp mông bạ chà bứ đang khom khom thăm nước… mlem mlem dã man luôn. Hổng biết các huynh sao, chứ Duyệt không thích ngực to, Duyệt lại thích mông và đùi to hơn nên là ấn tượng đầu tiên khi nhìn lại rõ nét là quá ổn, từ vùng sáng chổ bồn, em quay người đi từ từ lại Duyệt, em khoác cái áo trắng mỏng hơi ôm, vạc áo vừa qua nữa mông, bước đi thì lộ phần đùi lên một tí.. eo bé tí teo, mặt Vline, thon gọn, ước chiều cao chắc tầm 1m7 quá. Anh đợi em lâu không nè! Em tính xuống sớm hơn nhưng mà nghe nói anh mới vào nên là để anh xông hơi một tí rồi em xuống. Tính ra em canh giờ cũng chuẩn đó, vừa lúc mới bước ra phòng xông luôn. Anh ăn bưởi nha, hả miệng ra nào! A a a …. Tới khúc này trừ cơ sở 1 điểm, ghế vua nhỏ quá à Duyệt ngồi không còn chổ nào để kéo em vào lòng được, tức lắm luôn đó nha. Em chồm lên đúc bưởi Duyệt ăn, rồi lại ngã người ra giường, trời cái áo phủ đùi rồi lại rút lên lấp ló bộ đùi mượt mà và lấp ló bờ mu che bé sò… không nhìn là ngốc nghết lắm luôn, mà nhìn quài thì Duyệt mắc cở quá, nhưng mà không nhìn là không được.

* ÂM TANH “TÍC TÍC” CỦA CÁI LƯỠI ĐẦY LỰC!

Khô người với xong đĩa bưởi, em đứng dậy cởi đồ, đây là những khoảnh khắc không được bỏ lỡ của Duyệt. Em từ từ bỏ lớp áo khoác trắng ra, lộ vòng eo nhỏ xíu, cặp mông thật sự to săn, ngực em ấy với Duyệt là vừa và hàng real là được, độ nhiều khi nhót tay, ước chừng là cặp quýt việt. Em nắm tay Duyệt dẫn vào bồn tắm, rồi quay người búi tóc lên, nhìn từ phía sau lúc này thiệt là quá mlem luôn, chưa đụng chạm gì mà dựng hàng. Kềm lại kềm lại em tui ơi, cái nết vậy là không được, cứ từ từ nha…

Em mời Duyệt ngồi vào giữa bồn, vòng sau lưng kì cọ, gội đầu, vệ sinh xong em ngồi ôm sau lưng Duyệt, sờ mó từ đùi lên bụng, se se cặp ti, Duyệt cảm nhận có vật thể ấm ấm ịn ở cuối đốt xương sống và rồi 2 đùi em ép vào đùi Duyệt, cái lưỡi đầy uy lực rà từ vai đến cổ kèm theo tiếng tíc tíc do lưỡi chuyển động tạo ra khá lớn, công nhận lực thiệt lên tới tai vừa liếm, vừa rên, tay thì đã xuống thằng nhóc…anh thả lỏng người dựa vào em đi, khi Duyệt thả người tựa vào em thì 2 chân em vòng vào 2 đùi Duyệt, lưng Duyệt tựa toàn bộ vào người em, êm ấm. Âm thanh tíc tíc từ cổ sau đi ra trước, vòng lên xương hàm rồi đi sâu vào tai kèm những tiếng rên nhẹ nhẹ, tay thì vẫn không quên sờ mó các kiểu từ ngực đến thằng em. Em đẩy Duyệt ngồi thẳng dậy rồi bước ra trước mặt Duyệt, khoe luôn cái mu dầy, được tỉa gọn còn một ít ngò tạo hình tam giác, em từ từ ngồi lên đùi Duyệt rồi đỡ đầu Duyệt ngã về sau. Hôn môi Duyệt rồi lại tíc tíc lưỡi từ cổ xuống ti, nút ti, đẩy ngực Duyệt tưng tưng, Duyệt đưa tay xoa ngực em, ngực rất mềm, đầu ti thì bé tí, em chồm người về trước, kéo Duyệt ngồi lên rồi đưa cặp quít vào miệng Duyệt, mút một cái…đã, cứ mút là em lại rên, bé sò chà nhẹ nhẹ vào đùi Duyệt. Em khom người đi lưỡi 2 bên sườn, xuống đùi rồi ngoạm lấy 2 bi, có cảm giác bi bị xoay trong miệng thì phải, em kéo lưỡi một đường từ dưới gốc rễ thằng nhỏ đến đỉnh đầu như kiểu ăn kem, mút nhẹ nhẹ rồi ấn thằng nhỏ vào miệng, lưỡi khuấy đảo thằng nhỏ quay cuồng trong miệng, hút hút từng đợt lên xuống… được 1 lúc kềm chế, thì Duyệt cũng out nháy 1, cố gắng không để vào miệng em, Duyệt không thích các bé CIA.

Em vệ sinh lại cho Duyệt rồi vệ sinh cho mình, em ra bồn tắm trước, lấy khăn rồi đưa tay đỡ Duyệt bước ra. Anh mệt không! Giờ lau mình xong anh lên giường năm nghỉ ngơi, đợi em làm khỏe nha… sao mà ngọt lịm dẫy ta.

So với 1 vài bé mà Duyệt đã hẹn hò thì bài khỏe của em ở mức vừa đủ, chứ không phong phú nhiều như là bẻ xương bẻ ơ hay là dây huyệt các kiểu… mà thư giản này chắc các huynh cũng không cần quá nhiều bài khỏe đâu nhợ, thời gian mềnh làm chuyện khác hay ho hơn.

* 69 MÀ THÊM QUẢ MÔNG ĐÙI THẾ NÀY THÌ NGÂY NGẤT

Trong thế nằm sấp em bắt đầu thoa dầu đi thái, mà có này không biết mấy huynh có giống Duyệt không, chứ Duyệt không thích dầu lạnh cho lắm, một số nơi Duyệt từng đi thì dầu đổ trực tiếp lên lưng, lạnh mà giật cả mình, chế từ đùi lên tới giữa lưng là muốn nhảy dựng. Em thì Duyệt cảm nhận là thoa vào tay xong mới đưa lên người Duyệt, cũng khá ổn. Từ đầu bài Duyệt vẫn luôn nói đến cái lưỡi đầy uy lực, âm thanh tíc tíc nghe cũng khá ghiền, lưỡi lướt ấn rất khỏe luôn, từ nhượng chân lên ót, xoắn xoáy đủ kiểu, lâu lâu lên tai lại rên, cả thân người nằm lên lưng, đã nhất là lúc dùng mông đi thái, cảm giác đủ lực, rồi lúc ấn mông xuống thì ràn viền ôm đủ 2 bên sườn ta nói đã, tới mông chà mông thì khỏi phải bàn cải luôn, vừa êm vừa ấm… em lau sơ lại dầu cho Duyệt rồi lật người Duyệt qua, Duyệt thở 1 cái khì, sao thế anh? Tại cấn đó em, lận chậm chút nữa là có chiện lới luôn đó!

Lần này thì thấy được em đỗ dầu lên tay, sau đó thoa lên các phần cơ thể Duyệt, mà bà này thoa thì thoa đi, vẫn cố sờ mó các kiểu, làm như là chút không được sờ hay sao í! Chán hổng muốn nói gì nữa, để tập trung chiến thôi nà… em nhìn Duyệt cười rồi bắt đầu nuru, giờ mới hiểu cảm giác ấm ấm lúc ở bồn tắm và lúc đi thái lên mông là cái gì, bé sò cực ấm, em mở bé ra rồi đặt thằng nhỏ Duyệt vào giữa hai môi như hot dog, chà từ từ, Duyệt cũng không dám manh động vì nhiều khi hứng quá Duyệt kềm không được lại tới công chiện nữa, tay em vẫn không quên bóp ngực Duyệt..êm ấm chạy khắp người, em xoay người lại tiếp tục kẹp thằng nhỏ vào giữa mông lần này thì chà nhanh hơn, tì đè nhiều hơn… mém phọt luôn í, rồi xoay người lại nằm lên người Duyệt, bơi lội các kiểu trên tấm thân nhiều mở của Duyệt. lại hun người ta cái chốc nữa, sao hay hun lén quá dẫy nè! Đang phê phê thì em đứng dậy, đi vòng qua giường lên đầu Duyệt, em khom người đưa cặp quít vào miệng Duyệt rồi từ từ bò xuống người, ủa ủa vậy là 69 rồi nè.. chờ quơ, em bò chậm chậm để Duyệt kịp ăn cả cặp, Duyệt cũng tranh thủ dùng lưỡi mình đáp trả lại em, Duyệt la liếm từ ngực xuống bụng, đụng tới bụng là em giật giật, chắc là nhột hay sao í, rồi bờ mu màu mở cũng lướt qua mắt xuống miệng, đáp ngay vào miệng luôn, không một động tác thừa, Duyệt liếm cái là em rên lên, dịch cũng rịn rịn ra ít ít từ bé sò, bé sò được chăm sóc sạch sẻ, mùi thơm, hột đầu sò cũng dần cứng lên, lộ ra khỏi hang chạm vào lưỡi Duyệt, 2 đùi em kẹp vào đầu Duyệt, cặp đùi săn, khỏe, nhìn từ góc này thiệt là không thể nhịn nước miếng cứ ứa ra… em thì chăm sóc thằng nhỏ, cứ như kiểu nháy đầu ở bồn tắm siết, vuốt lúc nhanh lúc chậm, tiếng rên cứ phát ra mỗi lần Duyệt liếm vào đầu sò… và Duyệt cũng chạm cửa thiên đường lần 2, lần này ra khá là nhiều, đúng là giường vẫn là nơi Duyệt có cảm giác nhiều hơn là ở bồn.

Hai anh em vệ sinh sạch thơm xong, em mời Duyệt ngồi, rồi từ từ đút cho Duyệt ăn hết chén yến. Duyệt nói thỉ dụ như bây giờ có thể đưa anh tự ăn được không, chứ đút chi ta. Em nói không, em thích đút như vậy, anh phải để em đút cho anh.. okela, vậy đút tiếp đi.

Ăn hết chén yến thì em đưa đồ cho Duyệt mặc vào rồi hai anh em xuống sảnh, chia tay nhau và hẹn ngày gặp lại để trả lời món quà tarot mà em dành tặng cho Duyệt có đúng không! Đây là bí mật của hai anh em.

Đánh giá chung:

Bé 35 có gương mặt xinh, V1 cặp quýt việt, V2 bé xíu, V3 phối với cặp đùi quá xuất sắc, da trắng mịn, thơm cực kì, V4 có chăm sóc, sạch thơm. Nói chuyện vui, thông minh và khả năng đoán tarot khá hay. Số đầu tiên của cơ sở mà Duyệt được trải nghiệm rất thú vị. Duyệt nghĩ huynh nào hẹn hò rồi thì cho đánh giá thêm có như Duyệt trải nghiệm không, còn đệ nào chưa có mục tiêu thì có thể note lại hen.

Tổng thiệt hại:
Tic = D2
Tip = Tic
Bồi dưỡng bạn locker nhiệt tình

Nay đi cũng hơi vội nên chưa thử tay nghề của bếp, hẹn kì sau Duyệt sẽ thử món soup bò của cơ sở.

Đính kèm

638.4 KB · Lượt xem: 33
    672.6 KB · Lượt xem: 26
    612.2 KB · Lượt xem: 33
  • Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh đã trải nghiệm thành công cùng bé iu 35. Cơ sở chân thành cảm ơn bài review rất chi là tường tận của anh. Chúc anh Duyệt luôn luôn may mắn và luôn luôn vui vẻ nha.

• Love
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,540
1,105
38 ₿
Duyệt ca lên bài nào chất lượng bài đó, ngưỡng mộ ngưỡng mộ

• Haha
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
ủa ủa em, Dẫy tối 14 anh em mình đi đón chị hằng và thỏ ngọc đê, cán đèn đã có mà chưa ai cầm. Hí hí :cuteonion38:

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu