Bình Tân LD - P2 màu chủ đạo của 68 là gì nhợ

Lượt xem: 2,105

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Để bắt đầu part 2 cũng là part kết thúc một buổi hẹn hò đã bị dừng đột ngột vài hôm trước.
Duyệt rất xin lỗi các huynh tỷ muội đã để mọi người chờ đợi phần kết thúc này nhưng mà có nhiều lý do cá nhân mà Duyệt không tiện nói, chả phải chiêu trò mà cũng không phải hết í để viết hay là lấy í tưởng của ai cả, nếu lỡ có giống phong cách RP của huynh nào thì mong huynh bỏ qua nhé!

Bên ngoài trời đang mưa, mở thật to bài ngủ một mình của Hái - thứ - hiêu và viết tiếp câu chuyện còn dang dở nhé. Vào việc thôi

Đoạn trước đang nói tới khúc nắm tay nhau ra giường, ờ thì ra giường. em lau khô lại cho Duyệt, mà không như người ta, em kêu Duyệt đứng im trong bồn tắm đi, rồi lấy khăn to lau cho Duyệt, rồi quấn quanh phần mông lại, Duyệt còn đang suy nghĩ kiểu gì lạ vậy, mai mốt chắc khỏi mặc cái quèn zàng quyền lực mà quấn khăn vậy đi, thì em nói chứ anh muốn em bế ra hông! ủa bà, bà bế tui nổi không mà đòi bế, rồi hai đứa nhìn nhao, Duyệt bước ra khỏi bồn, em thì còn tắm thêm xíu nữa, cô bé này khá là kỹ tính, rất thích sạch sẽ, sạch không chỉ cho bản thân em mà còn sạch để các anh thưởng thức các món ngon sắp tới nữa.

EM ƠI, BẺ GÃY MÍA RỒI NÀY!
Thấy sàn cũng trơn nên Duyệt đứng lại đợt em bước ra, lúc Duyệt đưa bàn tay ra đỡ thì bả chìa 1 ngón tay chạm vào bàn tay Duyệt, ủa ủa làm gì dẫy, chơi de de chành chành hả... em ngại nắm tay. Chời chời, í ẹ nắm tới cái gì mà còn ngại nắm tay.
Em mời anh nằm lên giường cho khô ráo. ủa có vụ này luôn hả em, có chứ anh, khô ráo thì mình mới lụm được!
Duyệt nằm lên giường theo í em, rồi bắt đầu bước khỏe. Em bóp nhẹ đầu của Duyệt, lực khá ok, vừa xoa bóp vừa tám chuyện mà chưa thấy bà nào xoa bóp như bả luôn í, các huynh đang thắc mắc là tại sao đúng không! tư thế đâu phải đứng như các huynh đang suy nghĩ đâu à. Bả ngồi chè bè trên đầu Duyệt í. Bởi vậy cao cũng khộ lắm ạ, đứng khom lâu đâu có được, mà kiểu tự nhiên lắm luôn như mấy phim tình cảm, nam chính nằm trên đùi nữ chính hen, rờ đầu rờ mặt hen, còn này nam chính nằm trên cái gối và giữa 2 cái đùi, chu choa lại thêm 1 góc view mới, lâu lâu em bóp xuống vai, người khom xuống thì trái cây lại lòng thòng sát mặt... éc éc, đúng kiểu hả miệng chờ sung rụn
Gòi xong cái này là tới khúc kinh dị mễ nè, em đổi thế ngồi 1 bên hông giường, xoa bóp tay, bẻ khớp tay rớp rớp, bên này xong bên kia qua tới khớp lưng, khớp cổ chân.. và em lật Duyệt nằm sấp xong vào tư thế yoga mãng xà xuất động... kéo lưng nghe rạo rạo. má ơi khúc này sợ vãi ra giống mấy lần Duyệt đi chôm mía ở dưới quê í, vô lặt rốp rốp... sương như mía! nhưng mà phê nha các huynh. Bé nói cái này là bé rành lắm, có kinh nghiệm lâu năm, thì ra bài này là bài tủ của bé ấy. Huynh nào hẹn hò với bé nếu muốn chút cảm giác mạnh thì chơi bài này, không thì nên cân nhắc hen.

ỦA ALO, KHÔNG DẦU THÌ RA LÀ DẪY
Sau một hồi giải trí cảm giác mạnh, Duyệt nói là vậy đủ rồi mình bỏ qua đá nóng luôn nha và rồi được lời đề nghị của bà chủ tiệm sản xuất đường mía là mình thư giản tiếp nha anh. Duyệt ok em liền, đang đợi chờ cái này mà ta...
em bò lên người Duyệt, ủa mà khoan, dầu đâu... Duyệt cũng im không hỏi mà nằm im thử xem thế nào, chắc mới nên quyên. U là trời em đi thái và Nuru không cần dầu luôn, cái thú vị là chổ này cứ nghĩ là không có dầu thì làm sao đi được nhưng mà được luôn nha quí dị. Mà cái kiểu của bả cứ làm Duyệt cười, dài đòn quá nên là cứ quều quào, làm như cái giường chứa cũng không đủ cho hai đứa luôn hay sao í.
em nhẹ nhàng ấn cặp cam mật xuống mông, êm ấp, nhiệt độ cơ thể lúc này của em dường như chia sẻ qua cặp mông đang lạnh, em đẩy người lên, thêm chút ma xát, cảm nhận thật sâu cặp cam mật, rồi từ từ đẩy lên tới ót Duyệt, cặp cam tới ót nhưng mà hang động thì lại cà ở đâu ở mông.. chờ quơ kích thích dã man, Duyệt nghe hơi thở em kế bên tai, đôi tay nâng lên hạ xuống đủ lực để những phần da thịt chạm nhau, phần bụng thì tì lên lưng Duyệt, ấm vô cùng, đến lúc này em hôn nhẹ tai của Duyệt, hơi thở to rõ hơn, con rắn nhỏ trong miệng lại lè ra và lếm vành tai, đi dần dần vào trong kết hợp tiếng thở, nhịp cơ thể, ma xát của bé sò vào mông mà Duyệt nỗi hết da gà, rùn mình, thằng nhỏ cũng lớn dần cấn luôn cả giường. Rồi em thu người lại đi dần dần lưỡi xuống ót, bên hông, mà hút mạnh phần mông, bé sò lại tiếp tục tác động vào bắp chân, chưa dừng ở đó lưỡi lại tiếp tục ngoáy phần nhượng chân, hai tay vuốt nhẹ ba sườn, cảm giác có dòng điện truyền dọc từ chân lên tới óc.. mọi thao tác, không thừa, không thiếu kết hợp lại quá tuyệt vời, tới mức cổ tự nâng lên luôn.. theo các huynh kỹ thật vậy là dữ chưa...
Anh ơi, anh ơi... CÓ, đang mê man phiêu diêu thì bị lôi về. Anh nằm ngữa ra nhé! mía lùi gì đâu dữ vậy trời... Lúc ngữa ra thì hai đứa lại nhìn nhau, ủa ủa.. sao dẫy, sao lại keo thế này, em ngồi trên người Duyệt, nguyên cái đồng hồ cát hiện ra... body cứ keo sao í, dính đến mức không rời mắt được, em thấy Duyệt nhìn thì cũng đứng hình, chắc ngại hay sao dẫy ta. Em nói với Duyệt chứ, đền đi, anh làm em quên bài rồi í... điêu đứng với câu này. Dù có viết hay cỡ nào đi chăng nữa nhưng mà không trong hoàn cảnh này thì chắc cũng không cảm nhận hết được cách em ấy ngại, dễ thương đến như vậy.

HANG ĐỘNG RỊN TÍ NƯỚC
Sau vài giây định hình thì em lại lao vào Duyệt, hạ thấp người, thu mình lại và lại là cặp cam mật ịn vào đùi, ấn ấn, kéo lê trên ấy với mức ma xát vừa đủ, em di chuyển dần lên người Duyệt, đến ngã ba thì dừng lại là ngồi thẳng người, tay em nâng dần, nhẹ nhàng thằng em kéo vào bé sò, rồi từ từ chà nhẹ... Không dầu không bôi trơn nhưng lại trơn mịn, cảm giác đi từ từ nâng dần tốc độ, Duyệt không còn đủ sức để chi phối việc nhìn nữa, Duyệt thả lỏng người và nhắm mắt lại, cảm giác tăng dần dọc thân cậu em, rồi lưỡi em tìm đến đầu ti của Duyệt, mùi thơm cơ thể lan tỏa từ từ lên mũi, Duyệt cảm nhận toàn bộ mỹ vị từ xúc giác, khứu giác, thính giác... tay Duyệt khẻ chạm vào cặp cam mật đang rê rê trên bụng, ti em cũng cứng rồi, mềm mịn, vừa bàn tay... em lại tiến lên, hôn cổ rồi tới tai trái, tai phải, tiếng thở gấp, cảm giác ấm vành tai, len lõi ẩm ướt vào trong tai. Duyệt cũng ôm người em, ghì xuống sát người Duyệt, hôn cổ em, hôn vai... Đang hát khúc phiêu bồng thì bà này sợ nhột má ơi, hôn tai bả là bả bỏ chạy, hề hước dã man, lém cái là bả co người lại cái. Tức á, tức thiệt đó nha, Duyệt bợ mặt bả hôn môi bả... trời ạ, bả bị ngộp thở, thở quá thở. Đúng là bà này bả không biết hôn đâu, chưa hôn sâu luôn í, mà bả nín thở thấy sợ luôn, đành phải thả bả ra chứ bả xanh mặt mà Duyệt cũng xanh theo bởi vì tay bả đang nắm thằng em.
Thả ra bả dỗi mình chớ... mắc cừ mà không dám cừ, cừ một phát là chết thằng em...
Nói chứ nhìn mặt dỗi cũng keo lắm luôn, rồi quay lại nè. Em ấy lân la ti Duyệt tiếp, đánh lưỡi 180 xuống eo, rồi đánh lưỡi phần bụng mỡ của Duyệt, Duyệt lại bả, thì bả lén lén nhìn Duyệt... Hề vậy luôn. Rồi em quay mặt đi, trong khi Duyệt đang cười thầm thì cảm giác ấm cậu em từ từ trôi nhẹ nhàng từ đỉnh xuống sát dưới gốc luôn, mặc dù không siết nhưng lại rất thích, vừa trơn, vừa ấm tốc độ 0.5 cứ từ từ mà đi lên đi xuống, lưỡi cứ như quấn lấy cậu em, vuốt nhẹ rồi lại giữ vài giây... bình tĩnh Duyệt ơi, chưa thám hiểm hang động nữa đó, gục khúc này là thua luôn. Em thả khứa em ra và hỏi Duyệt, anh có muốn 69 không... Quây da, sao mà hay thế này, rờ đúng chổ ngứa. Duyệt gật đầu nhưng mà tự nhiên lại ngại ngùng, không hiểu lúc đó sao luôn í. Chờ quơ bả xoay người, lại dáng người dài đòn, từ từ nhìn em xoay mà kềm nước miếng không kịp, em quơ cái chân dài qua mặt Duyệt, cân chỉnh lại người, hơi cong lưng và rồi bé sò đã đến... mùi thơm tới mũi, không pha lẫn bất kì mùi nào khác, nói chứ Duyệt vẫn còn đủ thời gian để nhìn ngắm bé ấy, sạch sẽ, nhỏ nhắn. Duyệt quét lưỡi một đường, em phản ứng co người lại, mùi thơm nhiều hơn, Duyệt ngậm lấy đầu bé sò thì hang động rịn tí nước.. Duyệt tăng dần tốc độ thì lưỡi em cũng quấn cậu em chặt hơn, không có tiếng rên nào cả mà chỉ có tiếng hơi thở của Duyệt và em.. đến lúc mở cửa thiên đường rồi, Duyệt ra hiệu cho em để tiếp tục Hj cho Duyệt, mà thật là nhịp em rất hợp với Duyệt, Hj không thua gì Bj, pháo bông bắn tung tóe khắp giường...
Vừa lúc này thì có tiếng gõ cửa... ủa mê quá lố giờ không hay luôn.
Hai anh em tắm lại cho nhau rồi lên xim y, em đưa Duyệt xuống sảnh và chào tạm biệt nhau.

Đánh giá riêng:
Em là màu chủ đạo mà Duyệt không nghĩ là sẽ tìm được nhanh đến vậy. Body chuẩn, dáng cao, mình dây, kỹ thuật hoang dã bất chấp, nói chuyện rất duyên. Kiểu như mua vé số đã trúng giải thì chỉ cần nhìn giấy dò sẽ tự động hít đến giải, không phải mất công dò từng dòng. Duyệt không đánh giá lượng tính ra điểm nha, vì với Duyệt thì hầu như tuyệt đối rồi.
Nhưng mà khuyến cáo cái này, bả không biết hôn các huynh ơi, thử 2 lần là bả ngộp 2 lần nên là huynh nào gu cháo lưỡi thì cân nhắc chứ vì lý do này tuột mod thì cũng ngại cho các huynh và bả hơ.

Tổng thiệt hại:
Tic D2 có cama tài trợ 50%
Tip = tic và ...
Tặng chú 7 và em út chút ít cafe

Cảm ơn các huynh tỷ muội đã chịu khó chờ đợi và đọc hết RP này của Duyệt. tén kiu. Hẹn gặp lại ở RP sau ạ.

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Liễu Duyệt mãi chất, mãi đỉnh :ami-(47):

• Wow