Event T3 Q.5 LD - Trở lại BigBang với NYC 26

Lượt xem: 945

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Lời đầu tiên cảm ơn huynh @Dory@Lục A Ka đã tạo sân chơi kích thích như thế này ạ!

- Hi các huynh tỷ muội! lại là Duyệt đây. Sau chuyến tư tác như vũ bão thì Duyệt đã về Sì gòn hoa lệ. Phân vân không biết nên làm gì để tẩy bớt lớp bụi bám thì ting ting ting ông anh rủ đi nhậu, zời ạ lại là nhậu trưa, cái mà Duyệt không mấy ham, bỏ kèo chạy liền chứ ở quán lê la là ổng ghé qua hốt liền. Alo cho BigBang book phòng thôi, sau hồi ê a thì chọn 15g, ca của NYC 26 thôi. Rồi ba chân chạy ù chốn nạn.
- Đi lanh quanh một lúc thì cũng tới giờ, thế là đua về cơ sở.
- Nói chung là qui trình vẫn gửi xe, báo danh, trình code cama, bla bla bla.. một hồi ngồi ăn kẹo, rít vài ngao thuốc thì anh nhân viên dẫn lên phòng, đợt này VIP5. CSVC thì BigBang luôn là nhất đối với Duyệt, tuy phòng này nhỏ hơn xíu nhưng bố trí gọn, ấm áp, ưng cái tủ để đồ ghê, đỡ bị ướt nếu như té nước :2onion19:
- Sau khi thay đồ thì mình vào xông ướt, ngồi tầm vài phút thì bé ấy vào, tranh thủ thăm nước, sắp xếp khăn... Mình bước ra thì vẫn cách chào, nụ cười, giọng nói nhẹ nhàn ấy. Đúng là cái nào thân quen thì luôn thoải mái và lại mân mê cặp ngực Duyệt.. sở thích của bé khác mọi người ghê nhợ. Hai đứa ngồi ghế nghỉ ngơi, tám chuyện các thứ, miệng thì nói tay thì lau, bóp ngực, bắt sâu... u là trời.
Round 1: Xuống biển lên núi
Sau khi khô ráo rồi thì hai đứa xuống biển, bé gội đầu, xì-kin-ke cho Duyệt, bnay có đem máy chăm sóc luôn nha, tắm rửa kì cọ, nghịch vài đường thì Duyệt yêu cầu lên núi đi, chứ ở biển bồng bềnh không thích. Thế là hai đứa nắm tay lên núi, Duyệt nằm ở tư thế thoải mái nhất, bé từ từ chăm sóc cho mình, hôn nhẹ từng cm cơ thể. Từ mỏ, cổ, ngực, eo, sắp xếp 2 cục bi xong lại đảo lên cây trụ thu lôi. Trong lúc lên núi mình được bé cho hái lê nè, rồi bắt sò nè... ngộ hen, lên núi lại được bắt sò mới lạ, lâu lâu lại nấu cháo nè... Muốn tham quan bao lâu tùy thích nhưng mà khi trụ thu lôi cứ được mút như vậy thì sức chịu đựng cũng giới hạn, Duyệt phải sản xuất sữa đặc thôi.
Round 2: thám hiểm thủy cung chỉ duy nhất 1 con sò thơm béo!
Thiệt tình là đi để ôm, để mơn trớn, để làm đủ chuyện chứ cũng không cần phải khỏe nên Duyệt yêu cầu lượt bỏ luôn đá nóng bla bla bla gì đó cho nhiều thời gian bên bé hơn nhưng mà chắc để đủ thời gian khôi phục tinh binh nên bé vẫn nhẹ nhàn làm vài bài khỏe cho mình như bóp tay, bóp chân, bóp vai... mà bnay bé bóp vai đã lắm nha.
Rồi đi Thái, cứ mỗi lần sài cái dịch là giật mình, mặc dù V1 bé như lê thôi nhưng mà chạm vào lòng bàn chân nhột nhột vui lắm, rồi trườn cả người lên lưng, mớ ngò gai lại kích thích cả người... cứ mỗi lần trườn lên gần mình lại có mùi thơm đâu đó, cảm giác cuốn kinh khủng. Hầu như Duyệt bị điểm huyệt, đứng hình liên tục vì bé luôn.. phê chữ ê kéo dài.
Bé lau lại người mình rồi trở người lại để chiến thôi, lần này hai đứa lại nắm tay lên núi nữa. Bé đè lên người Duyệt, bê luôn con Sò lúc nãy mới bắt chà cả lên trụ mình, cứ nhấp rồi lại nhấp liên tục, trời ạ, không kiềm chế ham muốn chắc tiu mà có ham thì cũng dễ gì được! Vài phút bé xoay mình, chăm sóc cho trụ, sò đã có thì nấu ăn thôi, một tý cháo, một tý sò ngập cả miệng, thơm sạch sẽ đến vậy... lưỡi mình lướt lên sò thì em ấy rên nhẹ, co người, mút trụ mình chặt hơn...đến vậy mà không ra nữa thì cũng căng.
Bé có gương mặt dễ thương, mắt to, giọng nhẹ nhàn, V1 là lê, V2 thì không bằng gym nhưng ôm đã lắm, V3 đúng dừa loại 1 bến te hơ, V4 sạch đẹp, nhỏ nhắn.
Mà tức mình vậy nè! lần nào hẹn hò với em cũng không đủ giờ ta, hay là Duyệt mê chơi quá nhợ. Tính tám chuyện nữa mà hết giờ... buồn.
Nhắn em: "em ơi, công viên khủng long em nói Duyệt vẫn chưa tìm ra luôn í, hix hix. Mai mốt trở lại sẽ kết bạn đánh lộn với em hơ, cảm ơn em!"
Tổng thiệt hại:
Tic nuru có code cama (lúc lấy code Duyệt quên chụp lại rồi nên không có hình code)
Tip = tic full
Cafe các bạn nhân viên 150k

Đính kèm

2.3 MB · Lượt xem: 30
    1.5 MB · Lượt xem: 19
  • Like
Điểm cảm xúc: Camapro, Đi Tàn Tàn and Myth

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
Anh có thể vào app Camapro phần tài khoản/mã khuyến mãi của tôi để chụp mã cập nhật vào .

• Like
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Cái mã mất tiu òi! Lý do vậy nè, hôm qua đi xong về giải quyết 1 số việc nên tối mới vô app, thì mã xanh, trong đầu nghĩ là chợp rồi nên bấm đánh giá! Sau đó Duyệt cũng ko để í. Bnay lên bài thấy thiếu hình, mò vô app lại thì mã ko còn.
Sự thiệt là dẫy đó huynh @Dory

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Chắc hok sao... có dùng cama chắc mod cũng thêm điểm...:ami-(10):

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Liễu.Duyệt đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Vâng, bạn lễ tân có nhập code của Duyệt mà, trên app Duyệt cũng được cộng 5 điểm rồi. Phiền huynh rồi, Cảm ơn huynh quan tâm nhắc Duyệt ạ

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
768
224
0 ₿
Dạ e xin cảm ơn a đã ghé thăm cs và có một bài đánh giá về bé nha a