Event T3 Q.1 Lê lết thần tốc. Dubai Luxury . 79

Lượt xem: 912

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Tuổi già sức yếu , tiến công được vài hôm nay vào thấy lọt sổ rồi, buồn hiu hắt phi qua luôn dubai giữa trời nắng cực, bất chấp bao nhiêu nhím biển, cá nhà táng, cá voi sát thủ ngăn chặn, với chiếc mai bao năm tu luyện TR vượt qua hết , vừa quyết lấy lại phong độ vừa muốn gặp lại bé yêu luôn .
Đến nơi vừa chọn bé thì quầy báo khách đặt tầm 1 tiếng 30ph . đệnh mệnh rồi mà muốn gặp mỗi em book luôn vé thái. Hơi bức rức lắm nhưng vì để gặp em TR phải hy sinh tý thời gian và tý sung sướng nữa.
Tranh thủ lên luôn, úi chà và ngày cái phòng mà hôm rồi ku @L.O.X khoe nè.
DB2303 (2).jpg
DB2303 (1).jpg

Lâu lắm rồi chưa nằm kiểu bồn này, rất là hồi ức lại những ngày đầu đi massage với bồn nho nhỏ nằm vào được em bên cạnh tắm rữa kỳ cọ vuốt ve chăm sóc. nay lại bao ký ức lùa về. Vừa thay bộ đồ ra rồi xã lũ phát bước ra thì cốc cốc em vào .
Một cô bé cưng cưng , em lại vòng tay của TR, bao tình ái chỉ chờ nhiêu đó, tính lại ghế ngồi mà thôi lên giường luôn cho thoải mái. Ôm lấy em cái hương thơm của em nó xua đi tan biến. thủ thỉ tâm sự tý em đưa TR vào bồn.
Tắm bồn : Ngồi vào em đứng ngoài tắm mà nhín khuôn mặt em TR lại thấy hứng thú hơn, trêu em tý rồi em gội đâu TR xong gội luôn thằng rùa con cho sạch sẽ chứ. Em hôn nhẹ nó mà hem hôn TR gì hết hà, máy chú lưu ý cái bồn này nó sẽ rất hợp với cảm giác đứng trong bồn và bé đứng ngoài .........cảm nhận nhé.......
Lên giường : Sau màn chào hỏi nhẹ nhàng lên giường em massage khỏe, dù gì em vẫn làm tròn nhiệm vụ , ấn đấm rất thoải mái, vẫn cảm giác đó vẫn cái sự nhẹ nhàng của em làm TR phải đôi lần sờ soạn em ty tí :8onion38::8onion38::8onion38:
Thư giản : Em từ từ hôn lên cổ rồi bắt đầu em trườn với cặp ngực nó đi mà êm ái đến khó tả. Em bắt đầu lột xác, từ một cô gái nhẹ nhàng thành một cô gái rất ư là đảm dang, biết bao lần phải gồng mình để rướn lên với cái sự sung sướng ấy, xoay người lại, ôm lấy em nó nhẹ cả người, cả thế giới như chỉ mỗi em, em tiếp tục trườn và chăm sóc cho thằng rùa con , nhẹ nhàng, sâu lắng , êm êm. TR xoa bóp cặp cam em nó đã quá, từ từ sờ xuống cô bé em đang khóc thút thít nó đã sao ấy. Cuối cùng phải được em rút bỏ đi bao ức chế .
Màn cuối : em ra wc xong em lại cùng TR , lúc này em sao làm TR thấy yêu thế, như vừa chiến đấu xong được chiến lợi phẩm là em vậy. nụ cười của em làm TR nhớ mãi. Thôi tạm biệt em sau nhưng câu chuyện chém gió trên trời dưới biển thoải mái.
Em vẫn là một cô bé rất nhiệt tình dù thời gian có ngắn em vẫn mang lại cảm giác sướng nhất cho TR . Tạm biệt em.
Code : TZUBEA
Gửi mod @Dory@Lục A Ka lời chúc sức khỏe.

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Thần Rùa đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
PHòng này vé thái ấy bác, kg tắm chung, mà bé đứng ngoài tắm mình dễ sờ mó hơn .

• Like
Điểm cảm xúc: camdaibay11