Gò Vấp Lên bờ xuống ruộng với ktv 03

Lượt xem: 1,088

tuấn sg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/12/22
Chủ đề
3
28
9
0 ₿
Hôm qua đi Nhậu nghe thằng bạn kể nó đi Galaxy có bé 03 chăm sóc nó nhiệt tình lắm. Nghe mà thèm thế là quyết tâm chiều đi làm về tạt ngang ghé luôn, lòng bồi hồi làm sao, không biết em nó có được như thằng bạn nó kể ko. Gửi xe xong vào làm thủ tục check code chọn vé 700k giảm còn 350k xong yêu cầu ngay bé 03 .

Ra ngồi ghế xíu thì được dẫn lên phòng, vào phòng xông hơi thì em gõ cửa bước vào, với khuôn mặt khá duyên ,cách nói chuyện vui vẽ, biết bắt chuyện và quan tâm khách thật tận tình. Em sở hữu 1 bộ ngực thật đẹp và tròn,

Em tắm rất chu đáo, cho mình và thằng nhỏ, em bắt đầu áp ngực vào lưng mình, trượt dần xuống mông rồi quay người lại trượt lên ngực, ôm ấp hun hít nhau 1 tí trước khi em nuốt gọn cây xúc xích của mình dạo đầu xíu rồi ra massage khỏe quá kích thích.

Massage khỏe em làm đầy đủ bài bản, tay nghề điêu luyện, đấm bóp có lực, đá nóng vừa đấm bóp vừa nói chuyện với bé khá là vui tạo cảm giác rất gần gũi.

em trườn bò full body trước sau, ngực em mềm mại nên trườn tới đâu là sướng tới đó, thấm nhất là chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích của bé, ôi nó đã và phê làm sao. Đến phần ms mệt em mút ti, đá bi, lau cột các kiểu, liếm tê tái rồi Bj, về phần Bj em làm quá đỉnh, Bj 90% lút cán luôn, tui đây rất dẻo dai, mà cũng không chịu nổi với em, gồng mình lắm cũng chỉ chịu đựng được hơn 10 phút thì CIA trong sung sướng, nằm nc với em xíu nữa, thì vệ sinh tắm rửa lại và xuống phòng thư giãn làm tô mì trứng lấy lại sức rồi ra về.

Đôi chút về bé 03 : vẽ ngoài xinh còn rất duyên, dễ mến, nhiệt tình.

Face : dễ thương, thái độ vui vẻ.

V1: to bóp sướng tay

V2: 8/10

V3: căng tròn

V4 : nước nhiều ngọn ngàng sạch sẽ.
tông tic 350k tip 800k tip mấy bạn nam 100k thái độ phục vụ chu đáo lễ phép
Kết thúc buổi tối khá hài lòng, thõa mãn.

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở. đã có bài viết cho bé 03

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
69
12
0 ₿
quá đã lun rồi bác ơi em nó mát tay quá sao mà chịu nổi kakaka

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35
0 ₿
nghe mlem quá đi các bro tui cực kì thích mấy em ktv có v1 siu to khổng lồ như này hahaha

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
101
41
0 ₿
wow trườn bò full ng rồi còn bánh mì kẹp xúc xích nữa bảo sao ko phê mới lạ:ami-(47)::ami-(47):

Tiên_Sinh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/9/20
Chủ đề
1
78
23
0 ₿
Mình bị sụp hầm nhé. Ngoại hình quá chán, tay nghề ms khoẻ yếu kém. Ms mệt thì ổn. Đôi khi đi ms kh phải để thư giản thôi. Mà còn ms khoẻ và trod chuyện.

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Cho hỏi anh đã đi bên em chưa . Đi vé nào nhày giờ nào để em xác mình làm rõ . Chứ đừng lên bình luận vô tri

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,416
1,130
31
0 ₿
Bác Tiên Sinh này có vẻ cay bé 3 nhỉ? Lê lết từ bài này qua đến bài của tôi và chỉ để chê mà không có minh chứng, mà chả cần minh chứng chỉ cần có lý lẽ hợp lý tí là được. Thời buổi này đi chơi bỏ bạc triệu mà không happy như bác tôi phản ánh ngay với quản lý và đòi đền bù thiệt hại, không phải vấn đề tiền bạc mà là thời gian công sức tôi bỏ ra để đi xa thì chơi phải cho đáng. Chứ không cần phải đợi đến lúc anh em đj chơi về viết bài trải nghiệm thì vào anti comment. Ân đờ xì ten Tiên Sinh?