Gò Vấp Lên đỉnh cùng a2

Lượt xem: 1,614

Hào Kuda

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/1/22
Chủ đề
2
13
12
29
Gò Vấp
0 ₿
Chào các ae. Mình lần đầu viết rp có gì sai ae bỏ qua cho mình.
Thì vào đêm qua trong lúc say thì mình có gọi cho số quản lý đặt 2 phòng. Cho mình và thg bạn tại nó bảo chưa bao giờ đi massage. Mình thì trải nghiệm cơ sở 1 lần rồi nên cũng tin tưởng mà dắt nó theo
2 ae chạy xe vào thì vẫn như cũ, phục vụ chào đón và hỏi thăm,vẫn như lần đầu,mình để phục vụ dắt xe, 2 ae bước vào quầy để chọn vé, vẫn cách review giảm 50%, do lần đầu của bạn mình, nên cũng đi chung vé luôn là nuru69,thanh toán cả 2 xong thì phục vụ dắt cả 2 lên phòng cạnh nhau là 3 và 4, do thằng bạn lần đầu nên nhường cho nó p3 còn mình thì p4
Vào cởi đồ xông khô đủ kiểu thì bé mới vào, dáng nhỏ gọn nhưng vẫn có điện nước đầy đủ, ktv mở bồn sẵn chờ mình, mình lúc đó vẫn còn đg xông khô vì dạo này cũng không khỏe, xong thì ra thì bé mời vào bồn tắm kỳ đủ kiểu,ra thì massage khỏe,tuy nhỏ con nhưng làm đủ lực và bài, trong lúc làm có hỏi khan lực thế đủ chưa, biết quan tâm khách mình thích điểm này, xong xuôi trườn đủ các tư thế đà điểu thì tới phần thư giãn 69, tuy nhỏ con nhưng skill bj thì khá tốt (so với mình) do có bia nên hơi lâu ra, bé biết vẫn nhẹ nhàng nâng niu thằng nhỏ mình chứ không làm nhanh ép ra hay gì cả, tâm lý khách hàng bé nắm khá tốt, chiến đấu oanh liệt thì mình cũng đã chịu thua bé ,xong bé còn lau và hôn nhẹ lên thằng nhỏ của mình, phải gọi là như người yêu thiếu hơi lâu ngày, xong hết mặc quần áo thì dư ít thời gian thì cũng có trò chuyện với bé đôi lời, bé khá vui tính và hài hước nhé ae, đưa tip xong bé dắt xuống lầu, thì lúc này phục vụ đón ra phòng khách ngồi uống trà ăn quýt, không quên hỏi khan rằng bé tốt không như lần đầu ,cách phục vụ của cơ sở thì tôi khá hài lòng, vì mới hay cũ vẫn chăm sóc chu đáo từ ngoài vào trong ,đợi thằng bạn thì tôi có hỏi về bé lúc nãy làm cho mình thì biết là a2, bạn tôi xuống đi chung với 1 bé mặt khá xinh xắn, hỏi thì biết là bé mới của cơ sở, hơi tiếc là tôi chưa được trải nghiệm bé thì thằng chí cốt nó húp trước rồi, sau đó 2 ae ra về
Tổng thiệt hại vé 350 + 700 tip
Sơ lược về bé cho ae dễ hình dung
Mặt: trẻ, nói chuyện dễ thương, đặc biệt có răng khểnh, cười phải gọi là hút hồn
v1: nhỏ con nhưng cũng đủ bóp và nghịch
v2: gọn
v3: ổn
Đôi lời gửi ae, bé khá tâm lý và chiều khách, tướng nhỏ con như học sinh, mình dây. Tks ae đã đọc bài

Bất Cần Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
9
42
44
32
Quận 12
0 ₿
=]] t toàn gọi mấy bé kiểu này là loli thôi,dù sao thì chúc mừng bạn có trải nghiệm tốt,còn bé mới đó là a69 thì phải,chứ bé kia ôg qlý còn giấu kỹ lắm chưa cho ra mắtB10

• Haha
Điểm cảm xúc: Hào Kuda

Hào Kuda

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/1/22
Chủ đề
2
13
12
29
Gò Vấp
0 ₿
Có phải bé mà ông rp không ? Lúc đấy tôi cũng quên hỏi bé đó số mấy, thôi thì lần sau ghé lại gặp bé vậy

• Angry
Điểm cảm xúc: Bất Cần Đời

Kienhoang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/22
Chủ đề
1
14
8
0 ₿
Mới đi hôm thứ 2 xong, đúng là đỉnh cao hehe, bé a2 nhìn v chứ ko nhỏ đâu, bằng tuổi tôi đấy (97 nhá)

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
62
1,085
553
0 ₿
Dạ em cảm ơn anh đã ghé lần 2 trải nghiệm cơ sở và dịch vụ bên em ạ,lần tới anh thích em nào cứ gọi sdt em để em sắp xếp cho anh chu đáo hơn ạ